Ajira za maafisa mipango wa wilaya katika mikoa mipya zitatangazwa lini?


Mwanakanenge

Mwanakanenge

Member
Joined
Nov 25, 2012
Messages
72
Likes
9
Points
15
Mwanakanenge

Mwanakanenge

Member
Joined Nov 25, 2012
72 9 15
Wana jamvi mimi ni mhitimu wa shahada ya kwanza ya Development Finance and Investment Planning katika Chuo cha Mipango na Maendeleo Vijijini kilichopo mkoani Dodoma nilimaliza chuo mwaka 2011.Kutokana na kozi niliyoisoma naweza kufanya kazi zifuatazo:-
1.Kuwa mhasibu
2.Kuwa afisa mikopo
3.Kuwa afisa mipango fedha
4.Kuwa mtafiti
5.Kuwa afisa uwekezaji
Wana jamvi yoyote anayejua ajira za mikoa na wilaya mpya kwa kada nilizozitaja hapo anijulishe.
 
Perry

Perry

JF-Expert Member
Joined
Feb 24, 2011
Messages
10,033
Likes
914
Points
280
Perry

Perry

JF-Expert Member
Joined Feb 24, 2011
10,033 914 280
Maofisa mipango huwa ni watu wenye shahada za uchumi mkuu..wewe na hyo shahada yako cjui unafit wapi kwa kwel.
 
The last don

The last don

JF-Expert Member
Joined
Aug 3, 2011
Messages
651
Likes
289
Points
80
The last don

The last don

JF-Expert Member
Joined Aug 3, 2011
651 289 80
Maofisa mipango huwa ni watu wenye shahada za uchumi mkuu..wewe na hyo shahada yako cjui unafit wapi kwa kwel.
Kiongozi hapo kwenye Red umemeza makosa unamlisha mkuu kasa,....hata mtu aliyefanya shahada ya uhandisi,takwimu anaweza kuwa afisa mipango seuze mkuu hapo yupo full na Development Finance and Investment Planning bana tena kutoka kule kule wanakopikwa maafisa mipango.....lol!....usimtishe mwenzio akarudi Dodoma kumuuliza Doctoro wake umuhimu wa shahada yake bana.

 
Chenge

Chenge

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2011
Messages
1,078
Likes
42
Points
145
Chenge

Chenge

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2011
1,078 42 145
kwa nini unaitaka hiyo mikoa mipya au ndo unataka ukafanye ufisadi?
 
Mwanakanenge

Mwanakanenge

Member
Joined
Nov 25, 2012
Messages
72
Likes
9
Points
15
Mwanakanenge

Mwanakanenge

Member
Joined Nov 25, 2012
72 9 15
Shahada ya Usimamizi wa Fedha,Mipango na Uwekezaji.Hii ni kozi mpya toka Chuo cha Mipango na Maendeleo Vijijini.Nafikiri kunatofauti kubwa kati ya wachumi na watu mipango ingawa katika halmashauri nyingi watu wengi waliopo katika ofisi za mipango sio waliosomea mipango wapo walioseomea uchumi na maendeleo ya jamii.
 
Mwanakanenge

Mwanakanenge

Member
Joined
Nov 25, 2012
Messages
72
Likes
9
Points
15
Mwanakanenge

Mwanakanenge

Member
Joined Nov 25, 2012
72 9 15
Naitaka hiyo mikoa mipya ndiyo yenye nafasi za ajira kwasababu mikoa na halmashauri za zamani uliuliza unaambiwa nafasi zimejaa na kwa sababu hiyo tu na sio kwa ajili ya kufanya ufisadi@chenge
 
Mwanakanenge

Mwanakanenge

Member
Joined
Nov 25, 2012
Messages
72
Likes
9
Points
15
Mwanakanenge

Mwanakanenge

Member
Joined Nov 25, 2012
72 9 15
Au kama kuna mkoa au halmashauri unajua kuna nafasi katika idara ya mipango nijulishe sio lazima iwe mpya@chenge
 
Perry

Perry

JF-Expert Member
Joined
Feb 24, 2011
Messages
10,033
Likes
914
Points
280
Perry

Perry

JF-Expert Member
Joined Feb 24, 2011
10,033 914 280
Au kama kuna mkoa au halmashauri unajua kuna nafasi katika idara ya mipango nijulishe sio lazima iwe mpya@chenge
toka umalize chuo mwaka jana ulikua wapi na ulikua unafanya nin?
 
kanga

kanga

JF-Expert Member
Joined
Jan 13, 2011
Messages
1,019
Likes
77
Points
145
kanga

kanga

JF-Expert Member
Joined Jan 13, 2011
1,019 77 145
Au kama kuna mkoa au halmashauri unajua kuna nafasi katika idara ya mipango nijulishe sio lazima iwe mpya@chenge
mwakanenege pamoja na kusoma na kupata shahada bado uelewa wako ni mdogo sana hasa katika mifumo ya ajira za serikalini.Hujui kuwa kuna taasisi inaitwa TUME YA AJIRA"www.ajira.go".Hicho ndicho chombo kinachoratibu ajira zote mpya za taasisi za umma isipokuwa majeshi pekee yake.Pia degee za kuunga unga hizi nazo ni mizigo kwa mtaalamu mzuri anajua kuwa taasisi zetu zinakurupuka kuanzisha kozi mpya bila hata tathimini za kina na kufikiri kuwa kuuunga kozi kunasaidia kuongeza credibility kwenye employment wakati ni zero kabisa hivyo mtu anakuwa ni half way learned.
Kwa ufupi ni kwamba
1.Finance ni kozi yenye kujitosheleza na kusoma miaka mitatu bila kumaliza
2.Investment in field pia ya kushinda kubeba magunia ya misumari
3.Economic planning nayo isiombe. Tujiulize wewe kwa miaka mitatu unajua nini na nini kwa field zote tatu.?.Chagueni kozi nzuri zinazojitosheleza .Hivi kozi kama hii siamin kama unaweza kupata exemption ya mtihani ya NBAA. aluta catabuu
 
Last edited by a moderator:
M

mmteule

JF-Expert Member
Joined
Oct 3, 2011
Messages
1,886
Likes
1,479
Points
280
M

mmteule

JF-Expert Member
Joined Oct 3, 2011
1,886 1,479 280
mwakanenege pamoja na kusoma na kupata shahada bado uelewa wako ni mdogo sana hasa katika mifumo ya ajira za serikalini.hujui kuwa kuna taasisi inaitwa tume ya ajira"www.ajira.go".hicho ndicho chombo kinachoratibu ajira zote mpya za taasisi za umma isipokuwa majeshi pekee yake.pia degee za kuunga unga hizi nazo ni mizigo kwa mtaalamu mzuri anajua kuwa taasisi zetu zinakurupuka kuanzisha kozi mpya bila hata tathimini za kina na kufikiri kuwa kuuunga kozi kunasaidia kuongeza credibility kwenye employment wakati ni zero kabisa hivyo mtu anakuwa ni half way learned.
Kwa ufupi ni kwamba
1.finance ni kozi yenye kujitosheleza na kusoma miaka mitatu bila kumaliza
2.investment in field pia ya kushinda kubeba magunia ya misumari
3.economic planning nayo isiombe. Tujiulize wewe kwa miaka mitatu unajua nini na nini kwa field zote tatu.?.chagueni kozi nzuri zinazojitosheleza .hivi kozi kama hii siamin kama unaweza kupata exemption ya mtihani ya nbaa. Aluta catabuu

salute mkuuu hukumung'unya maneno
 

Forum statistics

Threads 1,236,880
Members 475,318
Posts 29,270,783