Ajari ya Ndege (Shinyanga) | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ajari ya Ndege (Shinyanga)

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by X-PASTER, Dec 17, 2007.

  1. X-PASTER

    X-PASTER Moderator

    #1
    Dec 17, 2007
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 11,651
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    Ndege moja aina ya Twin Otter inayochukuwa abiria 8 ilikuwa inatokea mchimbo ya Mwadui Shinyanga, ilianguka na kujichimbia makaburini kule maeneo ya Kahama kata ya Mwendakulima.

    Wataalamu wa jeshi la ulinzi wa kuchunguza kuanguka kwa safari za ndege walipofika hapo siku ya tatu yake, walikuta maiti zaidi ya 25 zimepangwa na wenyeji bado walikuwa wanaendelea kufukuwa.
     
  2. Mtaalam

    Mtaalam JF-Expert Member

    #2
    Dec 17, 2007
    Joined: Oct 1, 2007
    Messages: 1,260
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    did i get it right ama?ndege ya watu wa nane imeua watu 25??may be tudanganywe hao 17 wa ziada ndio crew members,na watu waliokuwa ardhini..vinginevyooo sijui niiweke habari hii katika upande gani wa ubongo wangu maana haiingii akilini kuwa hata ndege za kibongo nazo zataka mpaka waambiwe mambo ya LEVEL SEAT!!
     
  3. Bubu Msemaovyo

    Bubu Msemaovyo JF-Expert Member

    #3
    Dec 18, 2007
    Joined: May 9, 2007
    Messages: 3,436
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Kuna makonda hata kwenye ndege, maana hawa tulionao katika daladala huwa wanahakikisha kwamba hadi wao wananusurika kutolewa nje ndipo wajue kwamba sasa abiria wanatosha, sasa je hata kwenye ndege? Hakika Tanzania hakuna sheria. Naye rubani kawaambia bananeni hivyo hivyo hadi tufike Dar???
    WONDERFUL!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
     
  4. RR

    RR JF-Expert Member

    #4
    Dec 18, 2007
    Joined: Mar 17, 2007
    Messages: 6,675
    Likes Received: 164
    Trophy Points: 160
    Kama ndege imeangukia makaburini basi jamaa walifukua maiti nyingine zilizikwa eneo hilo.... may be with hopes of finding some gold or something!
     
  5. Mtaalam

    Mtaalam JF-Expert Member

    #5
    Dec 18, 2007
    Joined: Oct 1, 2007
    Messages: 1,260
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    duh basi mmoja wa hao walaji huko juu hakawii kukurupuka na kutafuta ujiko na kuanza kusema matrafiki wawe wanhakikisha masuala ya LEVEL SEAT kwenye ndege hahaaaa!
    Bubu wanasema eti sheria zimewekwa ili zivunjwe atiii
     
  6. K

    Katibu Tarafa JF-Expert Member

    #6
    Dec 18, 2007
    Joined: Feb 16, 2007
    Messages: 981
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    hii kali yaani funga mwaka
     
  7. Kana-Ka-Nsungu

    Kana-Ka-Nsungu JF-Expert Member

    #7
    Dec 18, 2007
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 2,260
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    So sad, i dont think this was meant to be funny. Hii habari yenyewe ni inconclusive so its shocking ndugu zangu mkianza kufanya mzaha hapa, we dont really know what happened, kama kuna mwenye details zaidi atuwekee humu before we start slagging off anyone or taking the p..s.
     
  8. Bowbow

    Bowbow JF-Expert Member

    #8
    Dec 19, 2007
    Joined: Oct 20, 2007
    Messages: 545
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    mmojawapo wa mwana anga alieponea chupu chupu kwenye ajali hiyo

    amehijiwa jana na inasemekana ni Co-pilot. Katika maelezo yake kasema Rubani alisahau miwani yake so alidhani anatua uwanja we ndege wa Shinyanga kumbe makaburini. Kumbe Tanzania tuna marubani vipofu... Lol
     
  9. Mtaalam

    Mtaalam JF-Expert Member

    #9
    Dec 19, 2007
    Joined: Oct 1, 2007
    Messages: 1,260
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    LOL sikujua kuwa sio lazma niingie kwenye sehemu za jokes ndipo niweze kucheka namna hiiii dohh salaaalaaaa mbavu zangu!
    then aulizwe kuhusu ni vipi kulikua na watu 17 zaidi??au ndo kila abiria (8) ana wahudumu wake wawili?basi hii itakua more than a 10 star ndege
     
  10. K

    Kinabo Member

    #10
    Dec 20, 2007
    Joined: Dec 4, 2006
    Messages: 74
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    Kama ni kichekecho ni kizuri lakini sio pahali pake.
     
  11. Kana-Ka-Nsungu

    Kana-Ka-Nsungu JF-Expert Member

    #11
    Dec 20, 2007
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 2,260
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    X lazima kutakuwa na better jokes zaidi ya hii, kuna watu wana ndugu zao huko mwadui, na wanapoona habari kama hii wanakurupuka kuifungua bila hata kuangalia iko kwenye category gani, and we all know uliyoyaandika hapa ni possible Bongo.
     
  12. Nzokanhyilu

    Nzokanhyilu JF-Expert Member

    #12
    Dec 21, 2007
    Joined: Feb 19, 2007
    Messages: 1,088
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    mmh,

    Unajua mimi hii joke nilivyoielewa mara ya kwanza.........ni wale wachimba madini waliofukiwa kule shinyanga na lile kampuni la nanihii.

    mmh.
     
  13. J

    JC Member

    #13
    Dec 21, 2007
    Joined: Dec 19, 2007
    Messages: 43
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0


    Roy you r very intelligent ..sijui kwanini watu wanashangaa hiyo 17 inatoka wapi??/ its obviouse inatoka makaburini..au?!!!!
     
  14. jesse alibalio

    jesse alibalio JF-Expert Member

    #14
    Jan 17, 2014
    Joined: May 13, 2011
    Messages: 270
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Old is gold
     
Loading...