Ajali ya Treni : Injini ya treni yawaka moto mlima wa saranda! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ajali ya Treni : Injini ya treni yawaka moto mlima wa saranda!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by mpenda pombe, Sep 8, 2012.

  1. mpenda pombe

    mpenda pombe JF-Expert Member

    #1
    Sep 8, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 888
    Likes Received: 226
    Trophy Points: 60
    Taarifa nimeipata muda huu, Treni ya abiria imenusurika kupata ajali mlima wa Salanda, baada ya kichwa kimoja cha treni kuwaka moto..
    Source: mfanyakazi wa TRL
     
  2. B

    Baba Matatizo JF-Expert Member

    #2
    Sep 8, 2012
    Joined: May 5, 2011
    Messages: 335
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Dah kweli si mchezo
     
  3. Kifimbo Cheza

    Kifimbo Cheza JF-Expert Member

    #3
    Sep 8, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 214
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 45
    Treni ya kwenda kigoma imepinduka kwenye mlima saranda, bado habari kamili kuhusu majeruhi hazjapatikana.ufutiliaji unaendelea kupata taarifa kamili.ajali hiyo imetokea usiku huu majira ya saa mbili.
     
  4. Zamaulid

    Zamaulid JF-Expert Member

    #4
    Sep 8, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 14,758
    Likes Received: 4,013
    Trophy Points: 280
    treni ya abiria?
     
  5. S

    Shuju Member

    #5
    Sep 8, 2012
    Joined: Jun 22, 2012
    Messages: 63
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Mmh...akhsante kwa taarifa, MUNGU ATUNUSURU
     
  6. dubu

    dubu JF-Expert Member

    #6
    Sep 8, 2012
    Joined: Oct 18, 2011
    Messages: 3,026
    Likes Received: 328
    Trophy Points: 180
    Hii itakua hujuma sababu juzi tu waziri katoka kukagua reli na Mwakyembe alifanya ukaguzi wa kushitukiza pande hizi. Uwajibikaji ungekuwepo basi mawaziri wote wa kikwete wote wangekua wamejiuzulu. Mungu atunusuru. poleni majeruhi.
     
  7. i pad3

    i pad3 JF-Expert Member

    #7
    Sep 8, 2012
    Joined: Mar 16, 2012
    Messages: 1,521
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Tanzania ni nchi ambayo haina mwelekeo no one care
     
  8. M

    MORIA JF-Expert Member

    #8
    Sep 8, 2012
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 521
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Leo jioni, Treni ya abiria ya kutoka Dsm-Kigoma ilisimama ghafla ktk milima ya Saranda baada ya kichwa cha treni kushika moto..ni juhudi tu za ziada za driver wa gari moshi kuitenga injini na mabehewa zilizoepusha ajali kubwa kutokea..majeruhi sikuweza kuona..
     
  9. dubu

    dubu JF-Expert Member

    #9
    Sep 8, 2012
    Joined: Oct 18, 2011
    Messages: 3,026
    Likes Received: 328
    Trophy Points: 180
    elezea hizo juhudi zilikuaje. huo moto umetoka wapi.
     
  10. J

    JF-MBUNGE JF-Expert Member

    #10
    Sep 8, 2012
    Joined: May 1, 2012
    Messages: 422
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Subirini kesho inaundwa tume
     
  11. Chasha Poultry Farm

    Chasha Poultry Farm Verified User

    #11
    Sep 8, 2012
    Joined: Jun 4, 2011
    Messages: 5,285
    Likes Received: 552
    Trophy Points: 280
    Hizo ndo Tren za Bongo, CCM imeua Usafiri wa Tren ambao ndo rahisi na wa ghalama ndogo, na Matakoeo yake hao hao CCM ndo wanamiliki Maroli ya Kusomba mizigo kwa sasa, Inauma sana kuona Reli zikiwa zimefunikwa na Majani na Mchanga, Mfano Mzuri ni Reli Ya Tanga- Arusha,

    Serikali haina mpango wa Kufufua hiz tren zaidi Ya Usanii wa Kununua Vichwa Vilivyo Choka kutumika Huko India, hii ni hatari sana na Inauma sana,

    Na bira usafiri wa Reli ambao hutumika kusafirishia Mizigo Mizito, Hizi Barabara zetu tutakarabati sana make hata Barabara mpya haziwezi Dumu Miaka 10 kutokana na Uzito wa Mizigo inayo pitishwa juu yake
     
  12. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #12
    Sep 8, 2012
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 12,310
    Likes Received: 595
    Trophy Points: 280
    Reli ya kati na Tazara mbona mtihani!
     
  13. kookolikoo

    kookolikoo JF-Expert Member

    #13
    Sep 8, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 2,518
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    hongera zake dereva kuepusha maafa!
     
  14. sembuli

    sembuli JF-Expert Member

    #14
    Sep 8, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 762
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    asante kwa taarifa, ilikuwa limesimama saranda, au lilikuwa linapanda mlima? maana huwa linapanda na injini mbili kuanzia makutupora- saranda -manyoni,then injini moja inaendelea
     
  15. F

    Fitinamwiko JF-Expert Member

    #15
    Sep 8, 2012
    Joined: Aug 13, 2012
    Messages: 4,710
    Likes Received: 85
    Trophy Points: 145
    Dr.Mwakyembe alizani umepata, CCM wanakumaliza kisiasa. Hiyo wizara ni bomu tena C4 itakulipua na wewe pia
     
  16. M

    MORIA JF-Expert Member

    #16
    Sep 8, 2012
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 521
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Siyo hujuma, engine zimechoka sana..na kama siyo juhudi binafsi kuitenga engine na mabehewa ingekuwa balaa..
     
  17. Bilionea Asigwa

    Bilionea Asigwa JF-Expert Member

    #17
    Sep 9, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 12,562
    Likes Received: 9,329
    Trophy Points: 280
    hii reli ya kati kimeo sana....ukichanganya na hujuma ndio usiseme...........
     
  18. M

    Mchaga HD Member

    #18
    Sep 9, 2012
    Joined: Jun 29, 2012
    Messages: 80
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    umeona eeeh! kaka/dada...umenena...tanzania haina direction kabisa..direction ni ww mwenyewe.
     
  19. M

    Mchaga HD Member

    #19
    Sep 9, 2012
    Joined: Jun 29, 2012
    Messages: 80
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    wangapi mnataka magogoni ilipuliwe?then tuijenge sisi wenyewe?naomba idadi yenu tafathali...ili nipange mission..
     
  20. M

    Mzee wa fund JF-Expert Member

    #20
    Sep 9, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 520
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mungu tunusuru wakosefu,kwa maneno,matendo,mawazo na kutotiza wajibu.
     
Loading...