Ajali ya ndege ya kq Dar jana usiku ni uzembe ama? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ajali ya ndege ya kq Dar jana usiku ni uzembe ama?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Pdidy, Jul 13, 2011.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Jul 13, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 28,196
    Likes Received: 3,131
    Trophy Points: 280
    Kwa mliokuwepo uko mtujulishe kilichoendeelea;jana nimetumiwa msg usiku wakati ndege ya kq ikiondoka iligonga gari ya fuel iliokuwa nyuma yake na ikabidi warudi kwenye bridge kwa mliokuwepo embu tusaidien na sababu ni nini uzembe ama???
     
  2. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #2
    Jul 13, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 23,097
    Likes Received: 10,411
    Trophy Points: 280
    Umeme ulikikuwepo au ni km uwanja wa taifa?
     
  3. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #3
    Jul 13, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,427
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    Labda walikuwa wanataka kutoroka kabla ya kulipa:pound:
     
  4. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #4
    Jul 13, 2011
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,759
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    Labda rudani alisinzia :pound:
     
  5. saitama_kein

    saitama_kein JF-Expert Member

    #5
    Jul 13, 2011
    Joined: Oct 29, 2009
    Messages: 984
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kama ni umeme tena, mbona ni aibu kuu hii.....
     
  6. f

    fazili JF-Expert Member

    #6
    Jul 13, 2011
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 1,119
    Likes Received: 294
    Trophy Points: 180
    hizo ndge za kq zina breki na side mirrow kweli mi sijawahi kuona, ha hata honi nazo hamna kwenye ndege kwa mtindo huu mbona ajali zitaendelea tu
     
  7. pmwasyoke

    pmwasyoke JF-Expert Member

    #7
    Jul 13, 2011
    Joined: May 27, 2010
    Messages: 3,546
    Likes Received: 142
    Trophy Points: 160
    Na muungurumo wote ule kweli zinahitaji honi?
     
  8. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #8
    Jul 13, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,830
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    nahisi rubani alikuwa anatanua ndo akakutana na gari ya fuel
     
  9. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #9
    Jul 13, 2011
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,637
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Ndege huwa hazirudi nyuma... huwa zarudishwa na gari maalum...
     
  10. K

    Kakalende JF-Expert Member

    #10
    Jul 13, 2011
    Joined: Dec 1, 2006
    Messages: 3,259
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 135
    Hawa watani zetu rekodi yao ya usalama si nzuri, si zamani sana ndege yao ilianguka Cameroun.
     
  11. Gerad2008

    Gerad2008 JF-Expert Member

    #11
    Jul 13, 2011
    Joined: Jun 9, 2009
    Messages: 413
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 45
    Hivi hii ni taarifa au tetesi kwa sababu mtoa mada ameuliza swali mi nilifikiri anatuhabarisha. hapa nimetoka kapa kwani nilitaka kupata habari kamili ila habari yenyewe inaelea hewani.
     
  12. Watu

    Watu JF-Expert Member

    #12
    Jul 13, 2011
    Joined: May 12, 2008
    Messages: 3,000
    Likes Received: 371
    Trophy Points: 180
    Swiss air once aborted landing at jomo kenyata airport baada ya umeme kukatika ndege ilipokaribia runway, wakaja tua dar nayo ilikuwa ni aibu yao???
     
  13. Jambazi

    Jambazi JF-Expert Member

    #13
    Apr 17, 2016
    Joined: Jan 18, 2014
    Messages: 11,902
    Likes Received: 8,573
    Trophy Points: 280
    Hamna hata mwenye taarifa kamili
     
  14. Mr. MTUI

    Mr. MTUI JF-Expert Member

    #14
    Apr 17, 2016
    Joined: Feb 18, 2013
    Messages: 3,780
    Likes Received: 3,100
    Trophy Points: 280
    Rubani alikanyaga mafuta badala ya breki
     
  15. Ngaliba Dume

    Ngaliba Dume JF-Expert Member

    #15
    Apr 17, 2016
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 1,529
    Likes Received: 1,170
    Trophy Points: 280
    Mkuu hii habari ilikuwa ni ya 2011....Kosa lilikuwa ni la "Ground Engineer" na "Mashaller" pamoja na mtu wa "Towing Car"

    Kama Engineer ni lazima ujihakikishie kuwa kabla ndege haijaanza push back basi mazingira yapo salama,kuanzia kuondoa choks,cones za pande zote na ndio unaruhusu break off kwa pilot,Lakini pia si huwa kunakuwa na Mashaller kama muongoza ndege?Ina maana aliruhusu vipi ndege iwe pushed back wakati gari lipo nyuma??

    Natamani ningepewa kazi hii nifanye 'Investgation" sema ndio hivyo tulishastaafu hizi kazi basi tunawaachia vijana.Ajali hii ni uzembe wa watu watatu Jambazi
     
Loading...