• Mpendwa mteja, tunakusihi jitahidi kuosha mikono kwa maji safi na sabuni mara kwa mara na kwa siku chache hizi jaribu kutulia nyumbani kuepusha maambukizi ya #CORONAVIRUS

Ajali ya moto Morogoro; TCRA kuviadhibu vyombo vya habari vilivyochapisha picha zisizofaa

B

bagamoyo

JF-Expert Member
Joined
Jan 14, 2010
Messages
8,223
Points
2,000
B

bagamoyo

JF-Expert Member
Joined Jan 14, 2010
8,223 2,000
Mwenyekiti wa Kamati ya Maudhui ya TCRA, Valeria Msoka amesema katika hali ya kusikitisha na kustaajabisha, baadhi ya vyombo vya habari vilisambaza picha hizo.

Amesema vyombo vya habari hivyo hususani 'Online TV' zaidi ya 15 zilichapisha na kutumia picha mbalimbali za miili ya watu waliofariki katika ajali kinyume na kanuni, miiko na maadili ya uandishi

Baadhi ya Viongozi wa vyombo vya habari walikiri makosa hayo na kuomba radhi mbele ye Kamati ya Maadili ya TCRA walipoitwa kuhojiwa

Viongozi wa Lemutuz Online TV na Global TV, vituo vilivyochapisha picha hizo, walifika mbele ya Kamati Agosti 28 kwa kushindwa kujirekebisha ndani ya muda wa Kanuni

Le Mutuz ilieleza kuwa kosa hilo lilisababishwa na uzembe wa Msimamizi wao wa maudhui ambaye hakutumia busara na weledi katika uchapishaji wa video ile

Aidha, Global TV ilisema ilichukua tahadhari kubwa ya kuziziba picha kwa kuweka kivuli lakini kulitokea tatizo la kiufundi na picha hizo zikaonekana

Baada ya utetezi wa viongozi hao Kamati ya maudhui ilivipa onyo kali chaneli hizo na kuziamuru kuomba radhi kupitia chaneli hizo kwa siku 7 mfululizo kuanzia Septemba 07

 
Mina cute

Mina cute

JF-Expert Member
Joined
Sep 18, 2018
Messages
1,149
Points
2,000
Mina cute

Mina cute

JF-Expert Member
Joined Sep 18, 2018
1,149 2,000
Wana wazimu hao TCRA, mi nilijua wanawaambia ndugu wa marehemu wafuatilie vibari TCRA ili waendenavyo kwenye makampuni ya simu Kwa kila ndugu akaorodheshe namba alizokuwa anatumia marehemu wake ili ziangaliwe kama zina kiasi cha pesa na namna zakuwapa warithi au ndugu wa marehemu,,

Maana hizi ela huwa inasemekana zinapelekwa tcra baada ya muda Fulani kupita
 
B

bagamoyo

JF-Expert Member
Joined
Jan 14, 2010
Messages
8,223
Points
2,000
B

bagamoyo

JF-Expert Member
Joined Jan 14, 2010
8,223 2,000
Hawa wamiliki wa TANZANITE TV online kuna siku walirusha bila ku-edit jamaa anatumia maneno yasiyofaa lakini sijasikia wakiitwa TCRA kuhojiwa na kamati ya maudhui mtandaoni.
 
F

fikirikwanza

JF-Expert Member
Joined
Jan 25, 2012
Messages
7,391
Points
2,000
F

fikirikwanza

JF-Expert Member
Joined Jan 25, 2012
7,391 2,000
Daaaaa Adhabu bila elimu
 
Troisième Ceil

Troisième Ceil

JF-Expert Member
Joined
Aug 29, 2018
Messages
2,269
Points
2,000
Troisième Ceil

Troisième Ceil

JF-Expert Member
Joined Aug 29, 2018
2,269 2,000
Aiseee
 
K

kantalambaz

JF-Expert Member
Joined
Dec 24, 2017
Messages
1,457
Points
2,000
K

kantalambaz

JF-Expert Member
Joined Dec 24, 2017
1,457 2,000
Wana wazimu hao TCRA, mi nilijua wanawaambia ndugu wa marehemu wafuatilie vibari TCRA ili waendenavyo kwenye makampuni ya simu Kwa kila ndugu akaorodheshe namba alizokuwa anatumia marehemu wake ili ziangaliwe kama zina kiasi cha pesa na namna zakuwapa warithi au ndugu wa marehemu,,

Maana hizi ela huwa inasemekana zinapelekwa tcra baada ya muda Fulani kupita
Hiyo ni kazi ya ndugu wa marehemu bhana
 
MakinikiA

MakinikiA

JF-Expert Member
Joined
Jun 7, 2017
Messages
2,114
Points
2,000
MakinikiA

MakinikiA

JF-Expert Member
Joined Jun 7, 2017
2,114 2,000
Ujumbe wa picha ulikuwa onyo kuwatisha bodaboda waachane na tabia zao ukizingatia bodaboda wengi hawaelewi kwa kuambiwa ndio maana 95% ni failure hao jamaa wa bodaboda
 
gango2

gango2

JF-Expert Member
Joined
Aug 31, 2011
Messages
1,732
Points
2,000
gango2

gango2

JF-Expert Member
Joined Aug 31, 2011
1,732 2,000
mimi nimefurahi tu kuona LE AKILI KISODA nae yumo humo!!!
 
T

Tate Mkuu

JF-Expert Member
Joined
Jan 24, 2019
Messages
2,847
Points
2,000
T

Tate Mkuu

JF-Expert Member
Joined Jan 24, 2019
2,847 2,000
Wasisahau pia kushirikiana na jeshi la polisi kuwakamata wale matapeli walioshindikana! badala ya ku deal na mambo mepesi mepesi tu.
 
T

Takeu style

Member
Joined
Aug 24, 2019
Messages
83
Points
125
T

Takeu style

Member
Joined Aug 24, 2019
83 125
Wote unadhani wanajua hilo??? tcra ndo watoe elimu hiyo kuwa ndugu yako akifariki fuatilia namba zake ili kuona kama kuna mpunga kwenye laini yake ndugu wazichukue ila hili kwa kuwa linafaida kwa jamii tcra haiwezi kuisemea wanataka ziendelee kukaa kwao ili wazipige kama wanavofanya mika yote
Hiyo ni kazi ya ndugu wa marehemu bhana
 
Smart911

Smart911

JF-Expert Member
Joined
Jan 3, 2014
Messages
38,870
Points
2,000
Smart911

Smart911

JF-Expert Member
Joined Jan 3, 2014
38,870 2,000
Hatari sana...


Cc: mahondaw
 
Malitoli Jiwe

Malitoli Jiwe

Senior Member
Joined
Aug 17, 2018
Messages
172
Points
250
Malitoli Jiwe

Malitoli Jiwe

Senior Member
Joined Aug 17, 2018
172 250
Mwenyekiti wa Kamati ya Maudhui ya TCRA, Valeria Msoka amesema katika hali ya kusikitisha na kustaajabisha, baadhi ya vyombo vya habari vilisambaza picha hizo.

Amesema vyombo vya habari hivyo hususani 'Online TV' zaidi ya 15 zilichapisha na kutumia picha mbalimbali za miili ya watu waliofariki katika ajali kinyume na kanuni, miiko na maadili ya uandishi

Baadhi ya Viongozi wa vyombo vya habari walikiri makosa hayo na kuomba radhi mbele ye Kamati ya Maadili ya TCRA walipoitwa kuhojiwa

Viongozi wa Lemutuz Online TV na Global TV, vituo vilivyochapisha picha hizo, walifika mbele ya Kamati Agosti 28 kwa kushindwa kujirekebisha ndani ya muda wa Kanuni

Le Mutuz ilieleza kuwa kosa hilo lilisababishwa na uzembe wa Msimamizi wao wa maudhui ambaye hakutumia busara na weledi katika uchapishaji wa video ile

Aidha, Global TV ilisema ilichukua tahadhari kubwa ya kuziziba picha kwa kuweka kivuli lakini kulitokea tatizo la kiufundi na picha hizo zikaonekana

Baada ya utetezi wa viongozi hao Kamati ya maudhui ilivipa onyo kali chaneli hizo na kuziamuru kuomba radhi kupitia chaneli hizo kwa siku 7 mfululizo kuanzia Septemba 07

Hatuangalii wapi tumejikwaa ili tusijikwae tena bali tunaangalia wapi tumeangukia na kutoa lawama kwa tulipoangukia.
 
Y

Yuyo Ahumile Shamalendi

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2018
Messages
979
Points
1,000
Y

Yuyo Ahumile Shamalendi

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2018
979 1,000
Tuache ushabiki wa kupinga sheria na taratibu za Serikali, mbona Tv ya kimataifa Aljazeera iliyokua ya kwanza kuonyesha tukio hilo kabla hata Tv zetu hazijaonyesha haikuonyesha miili ya hao wahanga, sisi tunakwama wapi uvunjifu wa sheria?
 
GODZILLA

GODZILLA

JF-Expert Member
Joined
Dec 26, 2014
Messages
4,005
Points
2,000
GODZILLA

GODZILLA

JF-Expert Member
Joined Dec 26, 2014
4,005 2,000
Ndio vitu wanavyoviweza hawa TCRA! Vitu rahisi rahisi vya kukimbizana na ambaruti, sijui biriani... leo wamerukia kwenye vyomba vya habari.

Hawawezi kabisa mambo makubwa kama vile kuboresha huduma nafuu za data za intaneti, upatikanaji bora wa mtandao pamoja na kuwawezesha watu kutumia majukwaa ya mtandao bila urasimu wa leseni na maigizo uchwara!

TCRA ya kitanganyika hii anyways! Uswahili tu hakuna lolote!
 
I

ibanezafrica

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2014
Messages
4,256
Points
2,000
I

ibanezafrica

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2014
4,256 2,000
Huwa najiuliza Ni lini Tcra watahusika ktk kuboresha mfumo wa GPS katika miji na kufanya kazi kwa mifumo hiyo kwenye magari yetu ?
 
Billie

Billie

JF-Expert Member
Joined
Aug 13, 2011
Messages
10,166
Points
2,000
Billie

Billie

JF-Expert Member
Joined Aug 13, 2011
10,166 2,000
Wana wazimu hao TCRA, mi nilijua wanawaambia ndugu wa marehemu wafuatilie vibari TCRA ili waendenavyo kwenye makampuni ya simu Kwa kila ndugu akaorodheshe namba alizokuwa anatumia marehemu wake ili ziangaliwe kama zina kiasi cha pesa na namna zakuwapa warithi au ndugu wa marehemu,,

Maana hizi ela huwa inasemekana zinapelekwa tcra baada ya muda Fulani kupita
 
marxlups

marxlups

JF-Expert Member
Joined
Dec 12, 2011
Messages
13,208
Points
2,000
marxlups

marxlups

JF-Expert Member
Joined Dec 12, 2011
13,208 2,000
Hawa wamiliki wa TANZANITE TV online kuna siku walirusha bila ku-edit jamaa anatumia maneno yasiyofaa lakini sijasikia wakiitwa TCRA kuhojiwa na kamati ya maudhui mtandaoni.

Labda sehemu ya mapato yake yanaimarisha chama
 

Forum statistics

Threads 1,403,645
Members 531,313
Posts 34,430,131
Top