Ajali ya meli znbr: Wakuu naomba kujuzwa

KELVIN GASPER

JF-Expert Member
Nov 1, 2010
1,064
1,500
Picha hii nimeipata kutoka blog moja. Haina maelezo. naomba kujua hawa watoto waliolazwa hapo chini ni majeruhi au marehemu? asanteni inasikitisha.
 

Attachments

  • 5.jpg
    File size
    96.9 KB
    Views
    138

Gama

JF-Expert Member
Jan 9, 2010
11,314
2,000
Hii mbona iko humu janvini kitambo. Inv- imuvuvzishe kwenye tread ya awali.
 

arabianfalcon

JF-Expert Member
Oct 19, 2010
2,291
1,195
Inasikitisha sana mwenyezi mungu awape Familia zao moyo wa subra na awalaze maremu wote mahala pema peponi AMIN.
 

Anko Sam

JF-Expert Member
Jun 30, 2010
3,206
1,195
Hapo Vasco da Gamba anawaza moyoni "hakuna mwenye kosa, siku yao ilikuwa imefika tu"!
 

Ndallo

JF-Expert Member
Oct 1, 2010
7,579
2,000
Hata mm kwakweli hii picha ya maiti za watoto imenisikitisha sana hata sina raha! R.I.P
 

Dina

JF-Expert Member
Sep 18, 2008
3,060
2,000
Mkuu, nafikiri wangekuwa majeruhi sehemu sahihi ya wao kuwepo ingekuwa hospitali na si hapo walipolazwa.

Watoto wanasikitisha sana.....Mungu awalaze palipo pema..
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom