Ajali ya meli znbr: Wakuu naomba kujuzwa


KELVIN GASPER

KELVIN GASPER

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
1,018
Likes
155
Points
160
KELVIN GASPER

KELVIN GASPER

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2010
1,018 155 160
Picha hii nimeipata kutoka blog moja. Haina maelezo. naomba kujua hawa watoto waliolazwa hapo chini ni majeruhi au marehemu? asanteni inasikitisha.
 

Attachments:

  • File size
    96.9 KB
    Views
    130
Maria Roza

Maria Roza

JF-Expert Member
Joined
Apr 1, 2009
Messages
6,815
Likes
264
Points
180
Maria Roza

Maria Roza

JF-Expert Member
Joined Apr 1, 2009
6,815 264 180
Ni marehemu hii picha imeniuma sanaa
 
Gama

Gama

JF-Expert Member
Joined
Jan 9, 2010
Messages
9,937
Likes
1,749
Points
280
Gama

Gama

JF-Expert Member
Joined Jan 9, 2010
9,937 1,749 280
Hii mbona iko humu janvini kitambo. Inv- imuvuvzishe kwenye tread ya awali.
 
arabianfalcon

arabianfalcon

JF-Expert Member
Joined
Oct 19, 2010
Messages
2,292
Likes
10
Points
135
arabianfalcon

arabianfalcon

JF-Expert Member
Joined Oct 19, 2010
2,292 10 135
Inasikitisha sana mwenyezi mungu awape Familia zao moyo wa subra na awalaze maremu wote mahala pema peponi AMIN.
 
Anko Sam

Anko Sam

JF-Expert Member
Joined
Jun 30, 2010
Messages
3,212
Likes
25
Points
135
Anko Sam

Anko Sam

JF-Expert Member
Joined Jun 30, 2010
3,212 25 135
Hapo Vasco da Gamba anawaza moyoni "hakuna mwenye kosa, siku yao ilikuwa imefika tu"!
 
Ndallo

Ndallo

JF-Expert Member
Joined
Oct 1, 2010
Messages
7,340
Likes
1,490
Points
280
Ndallo

Ndallo

JF-Expert Member
Joined Oct 1, 2010
7,340 1,490 280
Hata mm kwakweli hii picha ya maiti za watoto imenisikitisha sana hata sina raha! R.I.P
 
D

Dina

JF-Expert Member
Joined
Sep 18, 2008
Messages
2,949
Likes
300
Points
180
D

Dina

JF-Expert Member
Joined Sep 18, 2008
2,949 300 180
Mkuu, nafikiri wangekuwa majeruhi sehemu sahihi ya wao kuwepo ingekuwa hospitali na si hapo walipolazwa.

Watoto wanasikitisha sana.....Mungu awalaze palipo pema..
 
KELVIN GASPER

KELVIN GASPER

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
1,018
Likes
155
Points
160
KELVIN GASPER

KELVIN GASPER

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2010
1,018 155 160
Hii mbona iko humu janvikitamboni . Inv- imuvuvzishe kwenye tread ya awali.
hapo kwenye red do you mean hizo picha hazina uhusiano na ajali meli ya spice.
 

Forum statistics

Threads 1,250,505
Members 481,371
Posts 29,735,965