Ajali ya Meli: Waokoaji toka SA washindwa kuifikia, wasitisha rasmi zoezi


Mshume Kiyate

Mshume Kiyate

JF-Expert Member
Joined
Feb 27, 2011
Messages
6,773
Likes
33
Points
135
Mshume Kiyate

Mshume Kiyate

JF-Expert Member
Joined Feb 27, 2011
6,773 33 135
Vikosi vya uaokoaji kutoka Afrika Kusini wamesema wameshindwa kufikia Meli iliyozama kutoka na kina kirefu.
Waokoaji wamesema Meli hiyo ipo kwenye kina kirefu cha Mita mia 300 wakati vikosi hivyo uwezo wake ni kufika Mita 54 tu.
Wamesema itabidi waite Nyambizi kubwa kutoka Afrika Kusini ndio yenye uwezo wa kufanya kazi hiyo

SOURCE: TBC HABARI
 
B

Bajabiri

JF-Expert Member
Joined
Jan 1, 2011
Messages
9,752
Likes
41
Points
0
B

Bajabiri

JF-Expert Member
Joined Jan 1, 2011
9,752 41 0
Kazi imeingia mdudu,bora hao wanaweza mita 54,je wakwetu hapa,hata bwawa la mindu pale moro hawazami
 
Mshume Kiyate

Mshume Kiyate

JF-Expert Member
Joined
Feb 27, 2011
Messages
6,773
Likes
33
Points
135
Mshume Kiyate

Mshume Kiyate

JF-Expert Member
Joined Feb 27, 2011
6,773 33 135
Zile Boti za KMKM kazi zao kubwa eti kukamata magendo magendo ya karafuu tu. Hamna chochote wanachoweza
 
Quinty

Quinty

JF-Expert Member
Joined
Mar 25, 2010
Messages
463
Likes
4
Points
35
Quinty

Quinty

JF-Expert Member
Joined Mar 25, 2010
463 4 35
Hii inanishangaza sana kwani hawa jamaa hawakufanya tafiti zao wajue meli imezamia wapi na iko kina gani kabla hawajafunga safari kuja. Maana hata kama wangefanya calculation mbaya isingekuwa hiyo 54m to 300m walidhani imezama mto msimbazi...? Nimeudhika sana na hizi longolongo zetu za kufanya mambo kiubabaishaji.
 
Dio

Dio

JF-Expert Member
Joined
Feb 8, 2011
Messages
1,278
Likes
6
Points
135
Dio

Dio

JF-Expert Member
Joined Feb 8, 2011
1,278 6 135
Wafanye haraka,isiwe longolongo tena
 
Babuu blessed

Babuu blessed

JF-Expert Member
Joined
Oct 14, 2010
Messages
1,375
Likes
164
Points
160
Babuu blessed

Babuu blessed

JF-Expert Member
Joined Oct 14, 2010
1,375 164 160
<font size="4"><span style="font-family: comic sans ms">Hii inanishangaza sana kwani hawa jamaa hawakufanya tafiti zao wajue meli imezamia wapi na iko kina gani kabla hawajafunga safari kuja. Maana hata kama wangefanya calculation mbaya isingekuwa hiyo 54m to 300m walidhani imezama mto msimbazi...? Nimeudhika sana na hizi longolongo zetu za kufanya mambo kiubabaishaji.</span></font>
Jamaa wa SA awana makosa wenyewe wameitwa kuchek ndo wakakuta ipo deep kiasi hicho. Tatzo la wa tz si unajua watu wanajifunza kazi ukubwan mazoez kama wanafanyia kwenye maswiming pool lazma utegemee ubabaishaji kama huu.
 
Kipis

Kipis

JF-Expert Member
Joined
Jul 23, 2011
Messages
493
Likes
3
Points
0
Kipis

Kipis

JF-Expert Member
Joined Jul 23, 2011
493 3 0
Kwani tanzania hiyo nyambizi hatuna!
 
tz1

tz1

JF-Expert Member
Joined
Mar 19, 2011
Messages
2,128
Likes
45
Points
145
tz1

tz1

JF-Expert Member
Joined Mar 19, 2011
2,128 45 145
Kushindwa kwa waokoaji ni furaha ya serikali yetu mbovu.
Wanashukuru ukweli wa watu wangapi walikuwa kwenye meli
hautopatikana
 
rosemarie

rosemarie

JF-Expert Member
Joined
Mar 22, 2011
Messages
6,825
Likes
1,246
Points
280
Age
42
rosemarie

rosemarie

JF-Expert Member
Joined Mar 22, 2011
6,825 1,246 280
Kuna taarifa imenishtua sana leo eti meli ilikuwa na watu 3000
 
Eshacky

Eshacky

JF-Expert Member
Joined
Apr 26, 2011
Messages
965
Likes
38
Points
45
Eshacky

Eshacky

JF-Expert Member
Joined Apr 26, 2011
965 38 45
Mi nahis serikal imewaambia hawa waokoaji watoe taarifa hiz ili washauri ile meli iachwe km Mv Bukoba ili kuzuia ukwel wa idadi ya vifo visijulikane maana ingekuwa aibu kubwa.
 
nziriye

nziriye

JF-Expert Member
Joined
Jan 23, 2011
Messages
960
Likes
49
Points
45
nziriye

nziriye

JF-Expert Member
Joined Jan 23, 2011
960 49 45
Kuna taarifa imenishtua sana leo eti meli ilikuwa na watu 3000
Sasa unashtuka nini ?mbona mie nimeskia taarifa kuwa meli ilikuwa na watu elfu 5000 ila sijastuka ,,,,,mkuuuu hii ni Tanzania zaidi ya uijuavyo
 
Crashwise

Crashwise

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2007
Messages
22,181
Likes
893
Points
280
Crashwise

Crashwise

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2007
22,181 893 280
hapo walipo serikali ya ccm wanachekelewa maana ilikuwa aibu meli ya kubeba mizigo kugeuka ya abiri na kubeba watu zaidi ya 3000 badala ya 600..
 
Mshume Kiyate

Mshume Kiyate

JF-Expert Member
Joined
Feb 27, 2011
Messages
6,773
Likes
33
Points
135
Mshume Kiyate

Mshume Kiyate

JF-Expert Member
Joined Feb 27, 2011
6,773 33 135
Mi nahis serikal imewaambia hawa waokoaji watoe taarifa hiz ili washauri ile meli iachwe km Mv Bukoba ili kuzuia ukwel wa idadi ya vifo visijulikane maana ingekuwa aibu kubwa.
Mkuu, hiyo kazi ya uokoaji ni taaluma sio cheo cha kupewa unadhani hao jamaa wanaweza kupangiwa kama unavyodhani. Wenyewe wamekuja kuangalia hiyo ajali wameona mazingira ya hiyo ajali ndio wamesema hivyo, kuwa wataleta Nyambizi ili waifikie hiyo meli
 
LiverpoolFC

LiverpoolFC

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2011
Messages
11,018
Likes
178
Points
160
LiverpoolFC

LiverpoolFC

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2011
11,018 178 160
Kwani tanzania hiyo nyambizi hatuna!
<br />
<br />
Mkuu! Unauliza nawe nini? Nyambizi! Hii CCM siyo mchezo lakini mwisho wao siyo mbali.
 
B

Bajabiri

JF-Expert Member
Joined
Jan 1, 2011
Messages
9,752
Likes
41
Points
0
B

Bajabiri

JF-Expert Member
Joined Jan 1, 2011
9,752 41 0
Hiyo meli hata wakileta nyambizi labda waitoe usiku kama ilivozama,lakini nadhan itakuwa na mabaki ya miili ya watu wengi sana sana sana
Mkuu, hiyo kazi ya uokoaji ni taaluma sio cheo cha kupewa unadhani hao jamaa wanaweza kupangia kama unavyodhani. Wenyewe wamekuja kuangalia hiyo ajali wameona mazingira ya hiyo ajali ndio wamesema hivyo, kuwa wataleta Nyambizi ili waifikie hiyo meli
<br />
<br />
 
SMU

SMU

JF-Expert Member
Joined
Feb 14, 2008
Messages
8,469
Likes
3,051
Points
280
SMU

SMU

JF-Expert Member
Joined Feb 14, 2008
8,469 3,051 280
Hii ni aibu kweli. Si tuna navy (kikosi cha wanamaji cha jwtz) hapa kwetu, kumbe hawana uwezo?

Lakini binafsi, tangu mwanzo napata hisia kuna harakati za makusudi kabisa kujaribu kuficha ukweli juu ya jambo hili ili kukwepa uwajibikaji. Tumemsikia huyo mbunge wa pemba, anasema kuna uwezekano meli ilbeba watu 3,000! Sasa kama meli hii ikifikiwa na watu wakajua ukweli kuhusu idadi kamili inaweza kuwaletea shida watawala wetu...na hilo naamini ndilo wanalojaribu kulikwepesha!
 
Mshume Kiyate

Mshume Kiyate

JF-Expert Member
Joined
Feb 27, 2011
Messages
6,773
Likes
33
Points
135
Mshume Kiyate

Mshume Kiyate

JF-Expert Member
Joined Feb 27, 2011
6,773 33 135
Sasa unashtuka nini ?mbona mie nimeskia taarifa kuwa meli ilikuwa na watu elfu 5000 ila sijastuka ,,,,,mkuuuu hii ni Tanzania zaidi ya uijuavyo
Mkuu, hakuna boti inayoweza kubeba watu 5000
 
D

Dina

JF-Expert Member
Joined
Sep 18, 2008
Messages
2,946
Likes
295
Points
180
D

Dina

JF-Expert Member
Joined Sep 18, 2008
2,946 295 180
Hii inanishangaza sana kwani hawa jamaa hawakufanya tafiti zao wajue meli imezamia wapi na iko kina gani kabla hawajafunga safari kuja. Maana hata kama wangefanya calculation mbaya isingekuwa hiyo 54m to 300m walidhani imezama mto msimbazi...? Nimeudhika sana na hizi longolongo zetu za kufanya mambo kiubabaishaji.
Naona tuko mkondo mmoja, yaani nimeudhiwa sana na hizi longolongo, ingawa sina uhakika natakiwa nimlaumu nani, coz wao waliitwa
au walijitolea kuja? Manake kama waliitwa aliyewaita naye alitakiwa atoe information za kutosha. Na kama walijitolea wenyewe si wangeulizia details jamani au?
 

Forum statistics

Threads 1,249,419
Members 480,661
Posts 29,697,507