Ajali tena Tabora!


Z

Zyansiku

Member
Joined
Jul 27, 2009
Messages
49
Likes
0
Points
0
Z

Zyansiku

Member
Joined Jul 27, 2009
49 0 0
Ikiwa ni ndani ya wiki moja Mkoa wa Tabora kukumbwa na ajali mbaya za vyombo vya usafiri( Bus) Basi lililoua watu zaidi ya 24 mwanzoni mwa wiki hii wilayani Nzega A.M coach dakika chache zilizopita Basi jingine la kampuni hiyo limepata ajali mbaya ambapo watu watatu wamefariki papo hapo! ajali hiyo imetokea nje kidogo ya mji wa Tabora kama km 15 hivi kwenye kijiji cha kazima ambapo pia kuna bwawa kubwa la maji lijulikanalo Bwawa la kazima.
kwa kuwa ajali imetokea muda mfupi uliopita nitawapa habari zaidi baadaye
 
SHUPAZA

SHUPAZA

JF-Expert Member
Joined
Aug 4, 2009
Messages
548
Likes
5
Points
35
SHUPAZA

SHUPAZA

JF-Expert Member
Joined Aug 4, 2009
548 5 35
Dah! haya maajali..........
Poleni ndugu wote mliokumbwa katika huu mkasa
 
Amoeba

Amoeba

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2009
Messages
3,328
Likes
123
Points
0
Amoeba

Amoeba

JF-Expert Member
Joined Aug 20, 2009
3,328 123 0
Same region, same company......what a coincidence!!! poleni sana wafiwa. tatizo mabasi mabovu na madereva wabovu
 
Preta

Preta

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2009
Messages
24,203
Likes
3,349
Points
280
Preta

Preta

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2009
24,203 3,349 280
halafu madereva wa yale mabasi ni vijana wadogowadogo wanafanyiana sifa njiani, dereva anaendesha basi huku anatafuna mirungi na kupokea simu mara kwa mara na sisi abiria tunakuwa tunawaangalia...mara nyingine sisi wenyewe tunachangia...poleni sana mliopata ajali
 
Lily Flower

Lily Flower

JF-Expert Member
Joined
Oct 16, 2009
Messages
2,555
Likes
10
Points
135
Lily Flower

Lily Flower

JF-Expert Member
Joined Oct 16, 2009
2,555 10 135
Mwendo kasi na ubovu wa magari + madereva, poleni wote mliofikwa na msiba. RIP marehemu wote.
 
Preta

Preta

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2009
Messages
24,203
Likes
3,349
Points
280
Preta

Preta

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2009
24,203 3,349 280
jamani any newz zaidi kuhusu hii taarifa?
 
M

mchajikobe

JF-Expert Member
Joined
Aug 14, 2009
Messages
2,530
Likes
837
Points
280
M

mchajikobe

JF-Expert Member
Joined Aug 14, 2009
2,530 837 280
halafu madereva wa yale mabasi ni vijana wadogowadogo wanafanyiana sifa njiani, dereva anaendesha basi huku anatafuna mirungi na kupokea simu mara kwa mara na sisi abiria tunakuwa tunawaangalia...mara nyingine sisi wenyewe tunachangia...poleni sana mliopata ajali
Haya tuambie wenzako unaochangia nao kutokea kwa ajali hizo tuwashughulikie sasa hivi!!
 
Theodora

Theodora

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2009
Messages
524
Likes
27
Points
45
Theodora

Theodora

JF-Expert Member
Joined Dec 20, 2009
524 27 45
Ikiwa ni ndani ya wiki moja Mkoa wa Tabora kukumbwa na ajali mbaya za vyombo vya usafiri( Bus) Basi lililoua watu zaidi ya 24 mwanzoni mwa wiki hii wilayani Nzega A.M coach dakika chache zilizopita Basi jingine la kampuni hiyo limepata ajali mbaya ambapo watu watatu wamefariki papo hapo! ajali hiyo imetokea nje kidogo ya mji wa Tabora kama km 15 hivi kwenye kijiji cha kazima ambapo pia kuna bwawa kubwa la maji lijulikanalo Bwawa la kazima.
kwa kuwa ajali imetokea muda mfupi uliopita nitawapa habari zaidi baadaye
Yaani hii inauma sana na serekali kimyaaaaaaa, hivi tutapunguza ajali za barabarani lini? Kila siku ni kukusanya takwimu tu na watu kupata vilema vya maisha. Its not fair to innocent taxpayers. Na kwenye ajali zote utasikia ni mwendo kasi na mabasi mabovu....

These are not accidents they are incidents!
 
P

Pdidy

JF-Expert Member
Joined
Nov 22, 2007
Messages
39,870
Likes
8,688
Points
280
P

Pdidy

JF-Expert Member
Joined Nov 22, 2007
39,870 8,688 280
wanatabora
embu muulizeni mungu mmearibu wapi jamani
embu tubuni dhambi zenu tumalize hii dhiki ya ma ajali
 
Maria Roza

Maria Roza

JF-Expert Member
Joined
Apr 1, 2009
Messages
6,815
Likes
264
Points
180
Maria Roza

Maria Roza

JF-Expert Member
Joined Apr 1, 2009
6,815 264 180
Inasikitisha sna ukichunguza zaidi ni duniani kama hakuna vita au maafa ya mafuriko bas kutakuwa na lingine very sad kifupi tunapungua kuwaachia wengine nafasi!
 

Forum statistics

Threads 1,237,227
Members 475,501
Posts 29,282,165