Ajali tena Tabora....watu wamefariki majeruhi kibao


B

Baba Matatizo

JF-Expert Member
Joined
May 5, 2011
Messages
335
Likes
9
Points
35
B

Baba Matatizo

JF-Expert Member
Joined May 5, 2011
335 9 35
Simanzi mkoani tabora.gari ya mnadan a (lori)limepata ajal mkoan tabora....maeneo ya ndono.nipo hospitali ya mkoa majeruh ni weng.idad ntaleta....
 
S

sily

JF-Expert Member
Joined
Feb 20, 2013
Messages
910
Likes
396
Points
80
S

sily

JF-Expert Member
Joined Feb 20, 2013
910 396 80
Picha tafadhali,hata hivyo Mungu awajalie afya majeruhi wote
 
Arushaone

Arushaone

JF-Expert Member
Joined
Mar 31, 2012
Messages
14,685
Likes
1,301
Points
280
Arushaone

Arushaone

JF-Expert Member
Joined Mar 31, 2012
14,685 1,301 280
Majanga ya mwisho wa mwaka yearly yanatisha.
 

Forum statistics

Threads 1,273,861
Members 490,528
Posts 30,493,794