Ajali mbaya zaidi zilitokea Tanzania, je serikali imechukua hatua gani zisitokee tena? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ajali mbaya zaidi zilitokea Tanzania, je serikali imechukua hatua gani zisitokee tena?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Bujibuji, May 30, 2011.

  1. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #1
    May 30, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 32,252
    Likes Received: 15,073
    Trophy Points: 280
    1. Mv. Bukoba
    2. Ajali ya treni iliyoshindwa kupanda mlima, ikarudi nyuma (Dodoma)
    3. Air Msae
    4. No Challenge
    na nyingine nyingi.
     
  2. Sumbalawinyo

    Sumbalawinyo JF-Expert Member

    #2
    May 30, 2011
    Joined: Sep 22, 2009
    Messages: 1,286
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 0
    Serikali imelala, itashituka maafa yakitokea tena.
     
  3. Avatar

    Avatar JF Gold Member

    #3
    May 30, 2011
    Joined: Jan 24, 2011
    Messages: 676
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    2. Tumewapa wahindi watusaidie...
     
  4. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #4
    May 30, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 32,252
    Likes Received: 15,073
    Trophy Points: 280
    Kuna ajali nyingine ilitokea Tukuyu Mbeya, kijiji kizima kilijaa misiba, watu waliteketea kwa moto walipokuwa wanajaribu kuiba mafuta kutoka kwenye gari la kubeba mafuta lililokuwa limepinduka
     
  5. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #5
    May 30, 2011
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 20,069
    Likes Received: 897
    Trophy Points: 280
    daaah nimekumbuka ajali ya trni dodoma na nyingine ni ile ya basi la mohamed trans lililoungua moto
     
  6. Songambele

    Songambele JF-Expert Member

    #6
    May 30, 2011
    Joined: Nov 20, 2007
    Messages: 3,105
    Likes Received: 745
    Trophy Points: 280
    Serikali inalawama lakini wananchi ndio wa kulaumiwa zaidi, gari imejaa na hamna siti unapanda. Dereva anakimbiza mko watu 50 mnamsubiri traffic akamate, mikanda hamfungi, gari bovu mnapanda. Konda anawapanga watano watano mnapangika tena serikali ifanye nini?

    Dereva analewa manmuona mnakaa kimya, taka ziko nje ya mlango wako mnataka serikali ije itoe, utumii dawa ya penzi lawama unaitupia serikali.
     
  7. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #7
    May 31, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 32,252
    Likes Received: 15,073
    Trophy Points: 280
    ujinga ndio urithi wetu
     
  8. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #8
    May 31, 2011
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,848
    Likes Received: 380
    Trophy Points: 180
    ajali ya M.V Mtwara!!:pound:
     
  9. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #9
    May 31, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 32,252
    Likes Received: 15,073
    Trophy Points: 280
    sijawahi kuisikia, hivi ilitokea wapi?
     
  10. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #10
    May 31, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 32,252
    Likes Received: 15,073
    Trophy Points: 280
    na ilitokea lini?
     
  11. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #11
    May 31, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 32,252
    Likes Received: 15,073
    Trophy Points: 280
    kuna ajali nyingine mbaya ilitokea Kimamba Morogoro daraja lilikatwa na mafuriko watu waliteketeza sana roho zao
     
  12. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #12
    Jun 2, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 5,049
    Likes Received: 728
    Trophy Points: 280
    ajali nyingine imetokea jana usiku huko mlima nyoka, mbeya. Chanzo ni mwendo kasi
     
  13. George Kahangwa

    George Kahangwa Verified User

    #13
    Sep 11, 2011
    Joined: Oct 18, 2007
    Messages: 528
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Na sasa MV Spice!

    Kinachoshangaza zaidi ni kujirudiarudia kwa majanga yanayofana...
    1. Kuzama kwa MV Bukoba (Μei 1996)
    2. Ajali za Treni Dodoma ( Machi 2009)
    3. Kulipuka kwa Mabomu Mbagala (April 2009)
    4. Ajali za Treni Dodoma ( Julai 2009)
    5. Kulipuka kwa Mabomu Gongo la Mboto (Februari 2011)
    6. Kuzama kwa MV SPICE (Septemba 2011)

    Ewe Mola wetu, Uwalaze pema ndugu zetu waliopoteza maisha katika majanga haya, amina.
     
Loading...