Ajali mbaya ya tank la mafuta muda huu mlimani Sekenke wilaya Iramba mkoa wa Singida


M

mwanakidagu

JF-Expert Member
Joined
Jan 24, 2012
Messages
208
Points
0
M

mwanakidagu

JF-Expert Member
Joined Jan 24, 2012
208 0
Tank la mafuta limeanguka mlimani Sekenke jimbo la Mwigulu Nchemba. Foleni ya magari ni ndefu,pia harakati za kuchota mafuta inaendelea.

Yeyote atakayesoma huu uzi amjuLishe kamanda wa mkoa wa Singida kamanda Celina kuwa janga la kibinadamu linanukia ili lete kikosi FFU kunusuru hali. Kumbukeni tank hili likilipuka lita lipua magari yote pamoja na umauti kuwapata watu na wengine vilema vya maisha..Rejeeni ajali kama hii iyotokea Manyoni mkoani Singida na huko mbeya ambapo wengi walipoteza maisha.
 
chitambikwa

chitambikwa

JF-Expert Member
Joined
Nov 8, 2010
Messages
3,938
Points
1,195
chitambikwa

chitambikwa

JF-Expert Member
Joined Nov 8, 2010
3,938 1,195
Jamani kaeni mbali maana hapo panatengenezwa na pabaya
 
Zogwale

Zogwale

JF-Expert Member
Joined
Jul 10, 2008
Messages
12,290
Points
2,000
Zogwale

Zogwale

JF-Expert Member
Joined Jul 10, 2008
12,290 2,000
Kaeni mbali maana wananchi wana njaa na vifo hawasikii tena!! Maisha bora kwa kila mtanzania in vain!!
 
Mkuu rombo

Mkuu rombo

JF-Expert Member
Joined
Oct 18, 2012
Messages
1,559
Points
1,225
Mkuu rombo

Mkuu rombo

JF-Expert Member
Joined Oct 18, 2012
1,559 1,225
aiseeeeee babaangu ningekwepo eneo la tokio ningeenda kuchomowa betri,,betri la scania ni kati ya laki 3 au 4
 
A

AWIKA

Senior Member
Joined
Sep 17, 2012
Messages
165
Points
170
A

AWIKA

Senior Member
Joined Sep 17, 2012
165 170
Yakitokea hayo kwa wezi wa namna hiyo,watakuwa wamejitakia(Mwenyezi Mungu apishilie mbali),watu wetu hawapendi kujifunza kutokana na makosa ya watu wengine,kisa kutaka utajiri wa harakaharaka! Ilitokea hivyo pia huko Kenya kaskazini ambapo zaidi ya watu themanini walitenganishwa na Dunia.
 
MotoYaMbongo

MotoYaMbongo

JF-Expert Member
Joined
Jan 7, 2008
Messages
1,900
Points
1,500
MotoYaMbongo

MotoYaMbongo

JF-Expert Member
Joined Jan 7, 2008
1,900 1,500
Weka kafoto basi.
 
P

pilau

JF-Expert Member
Joined
Aug 16, 2012
Messages
1,573
Points
1,225
P

pilau

JF-Expert Member
Joined Aug 16, 2012
1,573 1,225
tank la mafuta limeanguka mlimani sekenke.jimbo la mwigulu nchemba.
Foleni ya magari ni ndefu.pia harakati za kuchota mafuta inaendelea.
Yeyote atakayesoma huu uzi amjujishe kamanda wa mkoa wa singida kamanda celina.kuwa janga la kibinadamu ninanukia. Alete kikosi ffu.kunusuru hali.
Kumbukeni tank hili likilipuka lita lipua magari yote .pamoja na umauti kuwapata watu wote,na wengine vilema vya maisha.
.rejeeni ajali kama hii iyotokea manyoni mkoani singida. Na ya huko mbeya. Wengi walipoteza maisha.

..........Nchi za wenzetu...kenya, Nigeria majanga haya ya matanki ya mafuta kulipuka yametokea sana.. sasa hapo kazi ni kwa ile helkopta ya polisi ishughulike ..
 
N

Nyakwec's Bro

JF-Expert Member
Joined
Apr 27, 2012
Messages
816
Points
195
N

Nyakwec's Bro

JF-Expert Member
Joined Apr 27, 2012
816 195
Aiseeeeee babaangu naona unataka kufa umepachoka rombo,njoo huku dar baaangu ctunausa maduka na umachinga tunapata hadi pesa zakujenga huko rombo.
aiseeeeee babaangu ningekwepo eneo la tokio ningeenda kuchomowa betri,,betri la scania ni kati ya laki 3 au 4
 
diplomatics

diplomatics

JF-Expert Member
Joined
May 28, 2011
Messages
216
Points
225
diplomatics

diplomatics

JF-Expert Member
Joined May 28, 2011
216 225
Tunashukuru kwa taarifa mkuu
 
Angel Msoffe

Angel Msoffe

JF-Expert Member
Joined
Jun 21, 2011
Messages
6,796
Points
1,225
Angel Msoffe

Angel Msoffe

JF-Expert Member
Joined Jun 21, 2011
6,796 1,225
Vip hali ya dreva na utingo wake ikoje? Poleni sana
 
Father of All

Father of All

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2012
Messages
3,090
Points
1,225
Father of All

Father of All

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2012
3,090 1,225
Ujinga ujuha na umaskini utamaliza watu wetu. Nadhani hili halihitaji polisi kuwaambia watu kuwa kuchota mafuta ni janga ambalo mwisho wake unaweza kuondoka na maisha ya watu. Kama wahusika wanathamini mafuta kuliko uhai wao waache wateketee. Ni vifo vya kujitakia.Shame on you all!
 
King Kong III

King Kong III

JF-Expert Member
Joined
Oct 15, 2010
Messages
33,240
Points
2,000
King Kong III

King Kong III

JF-Expert Member
Joined Oct 15, 2010
33,240 2,000
Kwanin watu hawajifunzi kutokana na makosa au wanataka yatokee maafa mengine?
 
Jagarld

Jagarld

JF-Expert Member
Joined
Apr 7, 2011
Messages
1,784
Points
2,000
Jagarld

Jagarld

JF-Expert Member
Joined Apr 7, 2011
1,784 2,000
Watuulize wanakijiji wa KILANJELANJE kilichotokea baada kuanza kuchota mafuta,si sehemu ya kukodolea mimacho hiyo bandugu Israel anakuwa haangalii sura ya kiumbe shida yake ni roho tu!
 
LiverpoolFC

LiverpoolFC

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2011
Messages
11,021
Points
1,250
LiverpoolFC

LiverpoolFC

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2011
11,021 1,250
Bila shaka hilo lori litakuwa limeguma hapo kilimani! Mungu warehemu waja wako!

mwanakidagu

Hebu tupe newz zaidi ya hapo mkubwa!
 
Last edited by a moderator:
G

golii

Member
Joined
Nov 13, 2012
Messages
48
Points
0
G

golii

Member
Joined Nov 13, 2012
48 0
Tank la mafuta limeanguka mlimani Sekenke jimbo la Mwigulu Nchemba. Foleni ya magari ni ndefu,pia harakati za kuchota mafuta inaendelea.

Yeyote atakayesoma huu uzi amjuLishe kamanda wa mkoa wa Singida kamanda Celina kuwa janga la kibinadamu linanukia ili lete kikosi FFU kunusuru hali. Kumbukeni tank hili likilipuka lita lipua magari yote pamoja na umauti kuwapata watu na wengine vilema vya maisha..Rejeeni ajali kama hii iyotokea Manyoni mkoani Singida na huko mbeya ambapo wengi walipoteza maisha.
acha unafiki wewe ushaiba mafuta hapo unataka polisi waje wakulinde kubeba mafuta yako. Mwizi wewe umeenda kufanya nini sekenke hapo. au ulikuwa dereva wa lorry ukauza mafuta Bahi na kwenda kulichoma lorry la watu sekenke kupoteza ushahidi? Mmiliki wa lorry hakuachi bora usepe
 
G

golii

Member
Joined
Nov 13, 2012
Messages
48
Points
0
G

golii

Member
Joined Nov 13, 2012
48 0
Halafu mwigulu nchemba tu ndo umemkumbuka mda wa ajali. CDM mnamuota eeeeh
 
PhD

PhD

JF-Expert Member
Joined
Jul 15, 2009
Messages
3,912
Points
2,000
PhD

PhD

JF-Expert Member
Joined Jul 15, 2009
3,912 2,000
Tank la mafuta limeanguka mlimani Sekenke jimbo la Mwigulu Nchemba. Foleni ya magari ni ndefu,pia harakati za kuchota mafuta inaendelea.

Yeyote atakayesoma huu uzi amjuLishe kamanda wa mkoa wa Singida kamanda Celina kuwa janga la kibinadamu linanukia ili lete kikosi FFU kunusuru hali. Kumbukeni tank hili likilipuka lita lipua magari yote pamoja na umauti kuwapata watu na wengine vilema vya maisha..Rejeeni ajali kama hii iyotokea Manyoni mkoani Singida na huko mbeya ambapo wengi walipoteza maisha.
Vipi kuhusu mmiliki wa hilo tank la mafuta, sio yule kijana wa mkuu, kama ndio mmiliki bora mafuta yaibwe , watanzania wanavuna rasilimali zao zilizokwapuliwa.
 

Forum statistics

Threads 1,295,830
Members 498,404
Posts 31,224,572
Top