Ajali: Basi la Hood laua mmoja na kujeruhi 27


M

mge

JF-Expert Member
Joined
Dec 19, 2013
Messages
551
Likes
21
Points
35
M

mge

JF-Expert Member
Joined Dec 19, 2013
551 21 35
Mtu 1 amefariki na wengine 27 wamejeruhiwa kufuatia ajali ya basi la Hood lililokuwa linatoka Mbeya kwenda Arusha kupinduka eneo la Melela Mlandizi barabara ya Morogoro Iringa kufuatia dereva kushindwa kulimudu wakati anakata kona. Source: RADIO1 STEREO
 
Jaber Job

Jaber Job

Senior Member
Joined
Oct 2, 2013
Messages
122
Likes
6
Points
0
Jaber Job

Jaber Job

Senior Member
Joined Oct 2, 2013
122 6 0
Mmh Mungu ailaze mahali pema peponi roho ya marehemu! Majeruhi wapate nafuu.

Ila hizi gari za Mbeya Arusha huwa zinakimbia sana.Roho mkononi!
 
M

mahoza

JF-Expert Member
Joined
Mar 11, 2012
Messages
1,246
Likes
415
Points
180
Age
57
M

mahoza

JF-Expert Member
Joined Mar 11, 2012
1,246 415 180
Umechanganya Melela iko Moro na mlandizi iko Pwani. Ni maeneo yakl tofauti. Sasa wapi mkuu?
 
nguvumali

nguvumali

JF Bronze Member
Joined
Sep 3, 2009
Messages
4,891
Likes
202
Points
160
nguvumali

nguvumali

JF Bronze Member
Joined Sep 3, 2009
4,891 202 160
Ujingaaaa mtupuuu
 
georgeallen

georgeallen

JF-Expert Member
Joined
Jun 3, 2011
Messages
3,773
Likes
80
Points
145
georgeallen

georgeallen

JF-Expert Member
Joined Jun 3, 2011
3,773 80 145
Mtu 1 amefariki na wengine 27 wamejeruhiwa kufuatia ajali ya basi la Hood lililokuwa linatoka Mbeya kwenda Arusha kupinduka eneo la Melela Mlandizi barabara ya Morogoro Iringa kufuatia dereva kushindwa kulimudu wakati anakata kona. Source: RADIO1 STEREO
Hood kaanza tena kuua watu? Mabasi yenyewe hayana insurance. Poleni majeruhi, mungu awaponye mapema
 
Deo Corleone

Deo Corleone

JF-Expert Member
Joined
Jun 29, 2011
Messages
14,956
Likes
3,118
Points
280
Deo Corleone

Deo Corleone

JF-Expert Member
Joined Jun 29, 2011
14,956 3,118 280
Dah! Mi ndo bado km kama 7 hivi nifhke home!
 
Kigogo

Kigogo

JF-Expert Member
Joined
Dec 14, 2007
Messages
20,563
Likes
1,603
Points
280
Kigogo

Kigogo

JF-Expert Member
Joined Dec 14, 2007
20,563 1,603 280
Umechanganya Melela iko Moro na mlandizi iko Pwani. Ni maeneo yakl tofauti.
Sasa wapi acha kukariri..kabla ya kufika morogoro kuna sehemu inaitwa melela mlandizi
 
Idimi

Idimi

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2007
Messages
11,676
Likes
3,512
Points
280
Idimi

Idimi

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2007
11,676 3,512 280
Umechanganya Melela iko Moro na mlandizi iko Pwani. Ni maeneo yakl tofauti. Sasa wapi mkuu?
No. Wewe ndp unachemka. Melela ziko km 3. Kuna Melela Kololo, Melela Mlandizi na Melela nzuri. Zote zipo Moro, karibu na Doma.
 
ichenjezya

ichenjezya

JF-Expert Member
Joined
Sep 26, 2013
Messages
871
Likes
268
Points
80
ichenjezya

ichenjezya

JF-Expert Member
Joined Sep 26, 2013
871 268 80
Hood kaanza tena kuua watu? Mabasi yenyewe hayana insurance. Poleni majeruhi, mungu awaponye mapema
Insurance gani unayoizungumzia mkuu,third party au comprehensive insurance?,na bima kama third party ni lazima kisheria,inamaana mabas haya yanavunja sheria mchana kweupe na yanaachwa tu na yanapakia roho za watu namna hii?Tuandikeni facts sio hearsaies jamani!
 
M

Mfwalamanyambi

JF-Expert Member
Joined
Dec 18, 2010
Messages
434
Likes
11
Points
35
M

Mfwalamanyambi

JF-Expert Member
Joined Dec 18, 2010
434 11 35
Umechanganya Melela iko Moro na mlandizi iko Pwani. Ni maeneo yakl tofauti. Sasa wapi mkuu?
Mleta mada yupo sahihi kwa sababu melela imeganwanyika sehemu mbili nazo ni Melela-nzuri na melela-mlandizi.
 
S

samubagula

Member
Joined
Jun 24, 2013
Messages
90
Likes
0
Points
0
Age
33
S

samubagula

Member
Joined Jun 24, 2013
90 0 0
Dah polen sna abiria wote mungu awatie nguvu majeruh!
 
Chujio

Chujio

JF-Expert Member
Joined
Jun 17, 2013
Messages
806
Likes
29
Points
45
Chujio

Chujio

JF-Expert Member
Joined Jun 17, 2013
806 29 45
Jamaaani, mkono wa Mungu wa uponyaji upate kuwa juu ya majeruhi wapone haraka, na marehemu apumzike amani
 
kyanaKyoMuhaya

kyanaKyoMuhaya

JF-Expert Member
Joined
Jul 8, 2012
Messages
1,953
Likes
32
Points
145
kyanaKyoMuhaya

kyanaKyoMuhaya

JF-Expert Member
Joined Jul 8, 2012
1,953 32 145
Mleta mada yupo sahihi kwa sababu melela imeganwanyika sehemu mbili nazo ni Melela-nzuri na melela-mlandizi.
Mabasi yanayo toka mbeya kwenda Arusha. Si yanapindia Chalinze? Mlandizi lilikuwa linaenda wapi?
 
dolphien dominic

dolphien dominic

Member
Joined
Dec 11, 2013
Messages
15
Likes
0
Points
0
dolphien dominic

dolphien dominic

Member
Joined Dec 11, 2013
15 0 0
watu wengne bhana sa apo kuna ujinga gan au hujui kusoma
 

Forum statistics

Threads 1,273,551
Members 490,428
Posts 30,484,754