Ajabu sana, Unataka Wife Material hali ya kuwa wewe sio Husband Material?


khalta

khalta

Member
Joined
Oct 21, 2017
Messages
63
Likes
121
Points
40
khalta

khalta

Member
Joined Oct 21, 2017
63 121 40
Habar
Nashangaa sana mtu anaposema nataka mwanamke mzuri,mwenye elimu,Sijui masifa kedekede ambapo anasahau kwamba kila mtu amelelewa kivyake,kila mtu anatabia zake alizofunzwa kwao

Unawezaje kutaka mke MchaMUNGU hali ya kuwa ww huna hata uelekeo wala dalili huna

Unawezaje kutaka mwanamke mzuri wakati unamkono wa birika unataka ukamfujeeee?kwanza hakuna mwanamke mbaya mwanamke ni matunzo tu

Nakwambia hv muhuni utamuoa muhuni mwenzio,Mcha Mungu atamuoa Mcha Mungu mwenzie,muongo atamuoa muongo mwenzie,halikadhalika jizi na lenzie

Msijifanye nataka Wife Material,Wife material sio rahc hvyo

Wife material anajitengeneza mwenyewe lkn pia anaweza kutengenezwa na mwanaume mwenye nia ya dhati kwa maana ya kumuongoza yaliyo mema na kumkataza mabaya kwa nia njema tu ww tabia chaaaafu alafu unataka mtot wa watu mtulivu khaaa N'kaaaaziii hiyo

Wanaume wa kisasa bana
 
Slim5

Slim5

JF-Expert Member
Joined
Jan 7, 2014
Messages
20,486
Likes
21,007
Points
280
Slim5

Slim5

JF-Expert Member
Joined Jan 7, 2014
20,486 21,007 280
Kumekucha! Kama vile ubishi wa fanani na hadhira!
 
bigmind

bigmind

JF-Expert Member
Joined
Oct 28, 2015
Messages
9,505
Likes
8,900
Points
280
bigmind

bigmind

JF-Expert Member
Joined Oct 28, 2015
9,505 8,900 280
Ebu acha Majungu...! Kwanza umezalisha msemo wako wa HUSBAND MATERIALS hope feminism ndiyo inakuongoza ila nikukukumbushe Africa tunaoa na kuolewa hatuoani..! Mambo ya wazungu kuoana peleleka huko..
 
bigmind

bigmind

JF-Expert Member
Joined
Oct 28, 2015
Messages
9,505
Likes
8,900
Points
280
bigmind

bigmind

JF-Expert Member
Joined Oct 28, 2015
9,505 8,900 280
Habar
Nashangaa sana mtu anaposema nataka mwanamke mzuri,mwenye elimu,Sijui masifa kedekede ambapo anasahau kwamba kila mtu amelelewa kivyake,kila mtu anatabia zake alizofunzwa kwao

Unawezaje kutaka mke MchaMUNGU hali ya kuwa ww huna hata uelekeo wala dalili huna

Unawezaje kutaka mwanamke mzuri wakati unamkono wa birika unataka ukamfujeeee?kwanza hakuna mwanamke mbaya mwanamke ni matunzo tu

Nakwambia hv muhuni utamuoa muhuni mwenzio,Mcha Mungu atamuoa Mcha Mungu mwenzie,muongo atamuoa muongo mwenzie,halikadhalika jizi na lenzie

Msijifanye nataka Wife Material,Wife material sio rahc hvyo

Wife material anajitengeneza mwenyewe lkn pia anaweza kutengenezwa na mwanaume mwenye nia ya dhati kwa maana ya kumuongoza yaliyo mema na kumkataza mabaya kwa nia njema tu ww tabia chaaaafu alafu unataka mtot wa watu mtulivu khaaa N'kaaaaziii hiyo

Wanaume wa kisasa bana
Wewe ni wife materials??
 
P

PAGAN

JF-Expert Member
Joined
Aug 19, 2014
Messages
7,828
Likes
9,256
Points
280
P

PAGAN

JF-Expert Member
Joined Aug 19, 2014
7,828 9,256 280
Mwanamke yeyote mwenye vagina ni wife material, elimu kwani mi nataka kumpa kazi?
 
darcity

darcity

JF-Expert Member
Joined
Jul 20, 2009
Messages
4,107
Likes
5,831
Points
280
darcity

darcity

JF-Expert Member
Joined Jul 20, 2009
4,107 5,831 280
Pole sana kwa kupigwa kibuti na mtafuta wife material.
 
Nature

Nature

JF-Expert Member
Joined
Nov 5, 2014
Messages
681
Likes
777
Points
180
Nature

Nature

JF-Expert Member
Joined Nov 5, 2014
681 777 180
Kuna swali huwa nawauliza vijana wenzangu na ni wachache wamenijibu swali lenyewe ni

"Je uko tayari Mungu akupe Mume au Mke mwenye tabia kama zako??"

Yaani namaanisha kama ni kijana wa kiume umetembea na wanawake 20 basi na Atakayekuja kuwa mkeo naye awe ameshalala na wanaume wasiopungua 20..... Kama unakunywa chupa sita za Bia kila siku na yeye vivyo hivyo...yaani tabia na mienendo yako iwe inaendana na yake kila kitu..

Na kwa mwanamke hivyo hivyo kama umetembea na waume za watu na atayekuja kuwa mumeo naye ukute alishatembea na wake za watu...kama mwanaume hakupiti naye hakuna mwanamke anampita....

Hili swali ni watu wachache sana wamejibu Ndiyo ....wengi wao wameguna....kiuhalisia watu hasa wanaume wanataka wanawake mabikira ilihali wao hawajatulia hata kidogo....
Ila vijana tukumbukeni Mungu hadhihakiwi apandacho mtu ndicho atakachovuna...kipimo unachopima kwa wengine na wewe utapimiwa hicho hicho na kujaziwa mpaka kifurike...
Unachowafanyia wanawake wa wa wenzio na wewe wa kwako anafanyiwa hivyo hivyo na hauna namna ya Kukwepa...Tarajia kupokea kulingana na unachotoa kwa wengine...
 
bandamo

bandamo

JF-Expert Member
Joined
Aug 5, 2017
Messages
1,961
Likes
1,339
Points
280
bandamo

bandamo

JF-Expert Member
Joined Aug 5, 2017
1,961 1,339 280
Ndoa nzuri ni mpango wa mungu kukupa wa kufanana nawe mcha mungu kwa mcha mungu mlevi kwa mlevi malaya hari kadharika mazingira yatawakutanisha kwa tabia zenu
 
khalta

khalta

Member
Joined
Oct 21, 2017
Messages
63
Likes
121
Points
40
khalta

khalta

Member
Joined Oct 21, 2017
63 121 40
Kuna swali huwa nawauliza vijana wenzangu na ni wachache wamenijibu swali lenyewe ni

"Je uko tayari Mungu akupe Mume au Mke mwenye tabia kama zako??"

Yaani namaanisha kama ni kijana wa kiume umetembea na wanawake 20 basi na Atakayekuja kuwa mkeo naye awe ameshalala na wanaume wasiopungua 20..... Kama unakunywa chupa sita za Bia kila siku na yeye vivyo hivyo...yaani tabia na mienendo yako iwe inaendana na yake kila kitu..

Na kwa mwanamke hivyo hivyo kama umetembea na waume za watu na atayekuja kuwa mumeo naye ukute alishatembea na wake za watu...kama mwanaume hakupiti naye hakuna mwanamke anampita....

Hili swali ni watu wachache sana wamejibu Ndiyo ....wengi wao wameguna....kiuhalisia watu hasa wanaume wanataka wanawake mabikira ilihali wao hawajatulia hata kidogo....
Ila vijana tukumbukeni Mungu hadhihakiwi apandacho mtu ndicho atakachovuna...kipimo unachopima kwa wengine na wewe utapimiwa hicho hicho na kujaziwa mpaka kifurike...
Unachowafanyia wanawake wa wa wenzio na wewe wa kwako anafanyiwa hivyo hivyo na hauna namna ya Kukwepa...Tarajia kupokea kulingana na unachotoa kwa wengine...
SAWA SAWAAAAA
 
Bacyclerbacy

Bacyclerbacy

JF-Expert Member
Joined
Sep 6, 2016
Messages
1,640
Likes
2,764
Points
280
Bacyclerbacy

Bacyclerbacy

JF-Expert Member
Joined Sep 6, 2016
1,640 2,764 280
Kuna swali huwa nawauliza vijana wenzangu na ni wachache wamenijibu swali lenyewe ni

"Je uko tayari Mungu akupe Mume au Mke mwenye tabia kama zako??"

Yaani namaanisha kama ni kijana wa kiume umetembea na wanawake 20 basi na Atakayekuja kuwa mkeo naye awe ameshalala na wanaume wasiopungua 20..... Kama unakunywa chupa sita za Bia kila siku na yeye vivyo hivyo...yaani tabia na mienendo yako iwe inaendana na yake kila kitu..

Na kwa mwanamke hivyo hivyo kama umetembea na waume za watu na atayekuja kuwa mumeo naye ukute alishatembea na wake za watu...kama mwanaume hakupiti naye hakuna mwanamke anampita....

Hili swali ni watu wachache sana wamejibu Ndiyo ....wengi wao wameguna....kiuhalisia watu hasa wanaume wanataka wanawake mabikira ilihali wao hawajatulia hata kidogo....
Ila vijana tukumbukeni Mungu hadhihakiwi apandacho mtu ndicho atakachovuna...kipimo unachopima kwa wengine na wewe utapimiwa hicho hicho na kujaziwa mpaka kifurike...
Unachowafanyia wanawake wa wa wenzio na wewe wa kwako anafanyiwa hivyo hivyo na hauna namna ya Kukwepa...Tarajia kupokea kulingana na unachotoa kwa wengine...
EXACTLY

Aisee Umenena Vema Sana.
 
Joseverest

Joseverest

Verified Member
Joined
Sep 25, 2013
Messages
40,139
Likes
47,723
Points
280
Joseverest

Joseverest

Verified Member
Joined Sep 25, 2013
40,139 47,723 280
Habar
Nashangaa sana mtu anaposema nataka mwanamke mzuri,mwenye elimu,Sijui masifa kedekede ambapo anasahau kwamba kila mtu amelelewa kivyake,kila mtu anatabia zake alizofunzwa kwao

Unawezaje kutaka mke MchaMUNGU hali ya kuwa ww huna hata uelekeo wala dalili huna

Unawezaje kutaka mwanamke mzuri wakati unamkono wa birika unataka ukamfujeeee?kwanza hakuna mwanamke mbaya mwanamke ni matunzo tu

Nakwambia hv muhuni utamuoa muhuni mwenzio,Mcha Mungu atamuoa Mcha Mungu mwenzie,muongo atamuoa muongo mwenzie,halikadhalika jizi na lenzie

Msijifanye nataka Wife Material,Wife material sio rahc hvyo

Wife material anajitengeneza mwenyewe lkn pia anaweza kutengenezwa na mwanaume mwenye nia ya dhati kwa maana ya kumuongoza yaliyo mema na kumkataza mabaya kwa nia njema tu ww tabia chaaaafu alafu unataka mtot wa watu mtulivu khaaa N'kaaaaziii hiyo

Wanaume wa kisasa bana
Kama sisi ni wanaume wa kisasa?? Wewe ni mwanamke wa Kienyeji kumbe?? Halafu mbona kama povu
dad825db8311766d2bbbf421aa04652d.jpg
 
Neybright

Neybright

JF-Expert Member
Joined
Feb 1, 2017
Messages
5,629
Likes
14,203
Points
280
Neybright

Neybright

JF-Expert Member
Joined Feb 1, 2017
5,629 14,203 280
Kuna swali huwa nawauliza vijana wenzangu na ni wachache wamenijibu swali lenyewe ni

"Je uko tayari Mungu akupe Mume au Mke mwenye tabia kama zako??"

Yaani namaanisha kama ni kijana wa kiume umetembea na wanawake 20 basi na Atakayekuja kuwa mkeo naye awe ameshalala na wanaume wasiopungua 20..... Kama unakunywa chupa sita za Bia kila siku na yeye vivyo hivyo...yaani tabia na mienendo yako iwe inaendana na yake kila kitu..

Na kwa mwanamke hivyo hivyo kama umetembea na waume za watu na atayekuja kuwa mumeo naye ukute alishatembea na wake za watu...kama mwanaume hakupiti naye hakuna mwanamke anampita....

Hili swali ni watu wachache sana wamejibu Ndiyo ....wengi wao wameguna....kiuhalisia watu hasa wanaume wanataka wanawake mabikira ilihali wao hawajatulia hata kidogo....
Ila vijana tukumbukeni Mungu hadhihakiwi apandacho mtu ndicho atakachovuna...kipimo unachopima kwa wengine na wewe utapimiwa hicho hicho na kujaziwa mpaka kifurike...
Unachowafanyia wanawake wa wa wenzio na wewe wa kwako anafanyiwa hivyo hivyo na hauna namna ya Kukwepa...Tarajia kupokea kulingana na unachotoa kwa wengine...
Upo sahihi kabisa, watu wenye vigezo na masharti mengi sana mie huwa nawaita wabinafsi na wengi wao ukiwauliza swali hili huwa hawana jibu.
 

Forum statistics

Threads 1,235,604
Members 474,678
Posts 29,228,413