Aisha Babu:- Mwanamke m'babe, aliyewashinda POLISI wa Tanzania. | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Aisha Babu:- Mwanamke m'babe, aliyewashinda POLISI wa Tanzania.

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Bujibuji, Dec 4, 2011.

  1. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #1
    Dec 4, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 29,609
    Likes Received: 10,097
    Trophy Points: 280
    Mwanamke Aisha Babu amekuwa akiwa akiwaumiza vichwa viongozi waandamizi wa jeshi la polisi nchini.

    Polisi wetu wameshindwa kumdhibiti mwanamke huyo, hivyo basi wameamua kupiga marufuku mikutano na maandamano ya vyama vya upinzani.

    Taarifa za kiintelijensia zinadai mwanamke huyo anawaogopa wanachama wa CCM, ndio maana hashambulii mikutano inayoandaliwa na viongozi wa juu wa CCM na mikusanyiko inayofanyika Uwanja wa Taifa.

    Wito wangu kwa jeshi letu la polisi ni kwamba, Kariakoo kuna watu wengi sana, na kwa usalama wa raia na mali zao, wakatazwe kwenda huko kwani Aisha Babu anaweza kuwadhuru na kusababisha janga la KITAIFA.
     
  2. Mabagala

    Mabagala JF-Expert Member

    #2
    Dec 4, 2011
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 1,420
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    ni nani huyu Aisha Babu? ndo mara ya kwanza kumskia leo
     
  3. Jestina

    Jestina JF-Expert Member

    #3
    Dec 4, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,782
    Likes Received: 72
    Trophy Points: 145
    hata sijaelewa ni jini au?
     
  4. Mamzalendo

    Mamzalendo JF-Expert Member

    #4
    Dec 4, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,664
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Al-shaabab,wewe mpaka tuumize vichwa,
     
  5. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #5
    Dec 4, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,138
    Likes Received: 221
    Trophy Points: 160
    ha ha ha, wala hashambulii uwanja wa taifa kukiwa na mpira wala makanisani
     
  6. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #6
    Dec 4, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 29,609
    Likes Received: 10,097
    Trophy Points: 280
    umeona ehhh
     
  7. AirTanzania

    AirTanzania JF-Expert Member

    #7
    Dec 4, 2011
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 950
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 60
    Wale jamaa waliomfanya Kova na Mwema kupelekwa kusomea Intelejensia ya Maandamano yanayoingiliwa na Al Shabab, Intelejensia yao inatabiri maandamano. Ni wanafunzi wa Shekhe Yahya
     
  8. Sumbalawinyo

    Sumbalawinyo JF-Expert Member

    #8
    Dec 4, 2011
    Joined: Sep 22, 2009
    Messages: 1,286
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 0
    Narudia kusema kuwa Tanzania hamna polisi, ila kuna yunifomu za polisi
     
  9. Kiraka

    Kiraka JF-Expert Member

    #9
    Dec 4, 2011
    Joined: Feb 1, 2010
    Messages: 2,331
    Likes Received: 420
    Trophy Points: 180
    Acha tu bana, jana nimepita maeneo ya barabara ya nyerere Gongo la mboto kuelekea Pugu , yaani nimekutana na askari polisi mmoja trafic nia aibu, yaani jamaa ana kitambi kama nyumba , kavaa reflector yaani kama mama mja mzito mwenye mimba nne za triplets!!
     
  10. Wa Kwilondo

    Wa Kwilondo JF-Expert Member

    #10
    Dec 4, 2011
    Joined: Sep 15, 2007
    Messages: 1,084
    Likes Received: 134
    Trophy Points: 160
    aah umenifanya kuumiza kichwa kumbe alshaabab..
     
  11. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #11
    Dec 4, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 29,293
    Likes Received: 4,261
    Trophy Points: 280
    al shabaab! Loh
     
  12. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #12
    Dec 4, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 29,609
    Likes Received: 10,097
    Trophy Points: 280
    sijui polisi kama huyo anafukuzaje mwizi.?
     
  13. Shapu

    Shapu JF-Expert Member

    #13
    Dec 4, 2011
    Joined: Jan 17, 2008
    Messages: 1,823
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    Huyu asha babu hajaona lile kusanyiko kubwa la epic nation pale arusha anatarget mikusanyiko ya cdm tu! Hatari kweli.
     
  14. Mkubwa ndevu

    Mkubwa ndevu JF-Expert Member

    #14
    Dec 4, 2011
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 719
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 45
    Hahahaha
     
  15. Kiranja Mkuu

    Kiranja Mkuu JF-Expert Member

    #15
    Dec 7, 2011
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 2,101
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    kweli huyu mwanamke ni balaa.
     
  16. Kiranja Mkuu

    Kiranja Mkuu JF-Expert Member

    #16
    Dec 7, 2011
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 2,101
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    yaani CCM na polisi wanaboa sana
     
  17. Kiranja Mkuu

    Kiranja Mkuu JF-Expert Member

    #17
    Dec 7, 2011
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 2,101
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    bujbuj we ni soo
     
  18. Elia

    Elia JF-Expert Member

    #18
    Dec 7, 2011
    Joined: Dec 30, 2009
    Messages: 3,443
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Nina wasiwasi kuna mahusiano ya siri kati ya sisiemu na huyo dada
     
  19. ndevu mzazi

    ndevu mzazi JF-Expert Member

    #19
    Dec 7, 2011
    Joined: Nov 6, 2011
    Messages: 605
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Bujibuji;sijui polisi kama huyo anafukuzaje mwizi.?

    Kimbiza mwizi man.
     
  20. Graph Theory

    Graph Theory JF-Expert Member

    #20
    Dec 7, 2011
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 3,500
    Likes Received: 510
    Trophy Points: 280
    Tanzania kuendelea kwa kila kitu mpaka ipite miaka elfu kumi. Ova.
     
Loading...