Aisee!! Watanzania tumepeleka nini miss Universe?hii ni aibu kwa Taifa jamani,ebu angalieni......


N

nderingosha

JF-Expert Member
Joined
Mar 20, 2011
Messages
3,963
Likes
1,717
Points
280
N

nderingosha

JF-Expert Member
Joined Mar 20, 2011
3,963 1,717 280
Ikiwa imebaki siku moja tu kufanyika kwa shindano la miss universe kule Brazil(jtatu) imenibidi nikate tamaa kwa mwakilishi wetu kule (yaani Nelly Kamwelu).Nikiwa mmoja wa mdau na mkereketwa wa sifa nzuri kwa taifa letu ambaye nimekuwa nikifatilia maandalizi haya kule Brazil kwa kweli imenisikitisha baada ya kumfatilia mwakilishi wetu kule miss.Nelly Kamwelu.Nimekuwa nikimfatilia yeye na wawakilishi wetu wa africa haswa majirani zetu Angola na Botswana ambao kwa kweli wamepeleka vitu vya uhakika wajameni. Kwanza sijui ilikuwaje watanzania tukampeleka mrusi kutuwakilisha, hivi kweli tumekosa mweusi mwenzetu jamani??nawaambia safari hii tena tz imefanya kama walivopeleka muhindi Richa kipindi kile,tena safari hii ni mbaya zaidi kwani huyu mdada Nelly anaonekana kuiwakilisha urusi na wala si tz, hii ni fedheha kubwa jamani.Kilicho nifanya niumie sana ni kuona kuwa katika kuwakilsha vazi la taifa, wengine wote wamewakilisha mavazi yao kama waafrica wengine wamevaa nguo zao za taifa lakini cha ajabu huyu Nelly kapiga picha ya ajabu nawawekea hapa, hili vazi wanavaaga urusi na wala halina hadhi ya ki nchi ni aibu kubwa...yaani hata nguo za kanga wameshindwa kumpa huyu akavaa angalau kuonyesha anatoka Africa (Tanzani)?hata Richa kipindi kile alivaa nguo za vitenge, huyu mrusi safari hii ametuua kabisa wajameni.Pia hana mvuto hata chembe ukilingalisha na wadada toka majirani zetu hapa Angola na Botswana ni vitu adimu vya nguvu, safari hii kweli sitashangaa kusikia miss Angola au Botswana kashinda kwani ni watoto adimu na wakali kiyama.Kwa kuwaonyesha tu picha ebu angalieni hizi picha za huyu mrusi wetu Nelly alafu tumlingalishe na wenzake Leila (miss Angola) na Larona (miss Botswana) alafu muone aibu tuliyopeleka kule. fatilieni link hii kujua zaidi kinachojili kule miss universe brazil :Miss Universe : Vote for India, Vasuki Sunkavalli!!!
 

Attachments:

Shantel

Shantel

JF-Expert Member
Joined
Feb 7, 2011
Messages
2,021
Likes
29
Points
0
Shantel

Shantel

JF-Expert Member
Joined Feb 7, 2011
2,021 29 0
nimeshindwa kufungua, tuwekee picha mtu anayeweza
 
Eshacky

Eshacky

JF-Expert Member
Joined
Apr 26, 2011
Messages
965
Likes
37
Points
45
Eshacky

Eshacky

JF-Expert Member
Joined Apr 26, 2011
965 37 45
Ulikuwa unaandika huku unalia??
 
P

Pdidy

JF-Expert Member
Joined
Nov 22, 2007
Messages
39,050
Likes
7,882
Points
280
P

Pdidy

JF-Expert Member
Joined Nov 22, 2007
39,050 7,882 280
ikiwa imebaki siku moja tu kufanyika kwa shindano la miss universe kule brazil(jtatu) imenibidi nikate tamaa kwa mwakilishi wetu kule (yaani nelly kamwelu).nikiwa mmoja wa mdau na mkereketwa wa sifa nzuri kwa taifa letu ambaye nimekuwa nikifatilia maandalizi haya kule brazil kwa kweli imenisikitisha baada ya kumfatilia mwakilishi wetu kule miss.nelly kamwelu.nimekuwa nikimfatilia yeye na wawakilishi wetu wa africa haswa majirani zetu angola na botswana ambao kwa kweli wamepeleka vitu vya uhakika wajameni. Kwanza sijui ilikuwaje watanzania tukampeleka mrusi kutuwakilisha, hivi kweli tumekosa mweusi mwenzetu jamani??nawaambia safari hii tena tz imefanya kama walivopeleka muhindi richa kipindi kile,tena safari hii ni mbaya zaidi kwani huyu mdada nelly anaonekana kuiwakilisha urusi na wala si tz, hii ni fedheha kubwa jamani.kilicho nifanya niumie sana ni kuona kuwa katika kuwakilsha vazi la taifa, wengine wote wamewakilisha mavazi yao kama waafrica wengine wamevaa nguo zao za taifa lakini cha ajabu huyu nelly kapiga picha ya ajabu nawawekea hapa, hili vazi wanavaaga urusi na wala halina hadhi ya ki nchi ni aibu kubwa...yaani hata nguo za kanga wameshindwa kumpa huyu akavaa angalau kuonyesha anatoka africa (tanzani)?hata richa kipindi kile alivaa nguo za vitenge, huyu mrusi safari hii ametuua kabisa wajameni.pia hana mvuto hata chembe ukilingalisha na wadada toka majirani zetu hapa angola na botswana ni vitu adimu vya nguvu, safari hii kweli sitashangaa kusikia miss angola au botswana kashinda kwani ni watoto adimu na wakali kiyama.kwa kuwaonyesha tu picha ebu angalieni hizi picha za huyu mrusi wetu nelly alafu tumlingalishe na wenzake leila (miss angola) na larona (miss botswana) alafu muone aibu tuliyopeleka kule. Fatilieni link hii kujua zaidi kinachojili kule miss universe brazil :miss universe : Vote for india, vasuki sunkavalli!!!
tangu uzaliwe ushasikia vazi la tanzania??emmbu eleza ukweli njia ulizotutmia kumtokea kama amechomoa tukupe doubledoble hiyo achomoki mwachen bana kapendeza binti cha watu ulitaka kavae yale manyasi wacheza ngoma wa kwenu aite la kitaifa??aku kamependeza na wewe kufwatilia mamiss nshakwambia utaumbuka sikumoja kuna mamodel wazuri zaidi ya mamiss watakumalizia mshiko ukose hata kujenge chumba cha mbwa
 
menyidyo

menyidyo

JF-Expert Member
Joined
Oct 9, 2010
Messages
1,339
Likes
15
Points
135
menyidyo

menyidyo

JF-Expert Member
Joined Oct 9, 2010
1,339 15 135
Teh shindano lenyewe kituko. kwa nn msipeleke kituko! teh teh kuna vi vya maana sio huo upuuz wa miss unive
 
Glue

Glue

Senior Member
Joined
Jan 14, 2011
Messages
128
Likes
12
Points
35
Glue

Glue

Senior Member
Joined Jan 14, 2011
128 12 35
Jamani mbona ana jina la kibantu? Is it that mamake ndo mrusi? Kama ni hvyo basi huyu ni wetu. Alafu mbona kapendeza? Nimeona picha zake kwa anko michuzi, amewakilisha zana za vita za jadi(mkuki na ngao) kwani si asili ya mtanzania. Me naona huyu ataiwakilisha vyema Tanzania! Tumsapoti tu.
 
Apollo

Apollo

JF-Expert Member
Joined
May 26, 2011
Messages
4,889
Likes
1,416
Points
280
Age
28
Apollo

Apollo

JF-Expert Member
Joined May 26, 2011
4,889 1,416 280
Mhh, cjapaelewa.
 
ENZO

ENZO

JF-Expert Member
Joined
Sep 30, 2010
Messages
4,061
Likes
565
Points
280
ENZO

ENZO

JF-Expert Member
Joined Sep 30, 2010
4,061 565 280
Bora wangempeleka BI.KIDUDE!
Jamani mbona ana jina la kibantu? Is it that mamake ndo mrusi? Kama ni hvyo basi huyu ni wetu. Alafu mbona kapendeza? Nimeona picha zake kwa anko michuzi, amewakilisha zana za vita za jadi(mkuki na ngao) kwani si asili ya mtanzania. Me naona huyu ataiwakilisha vyema Tanzania! Tumsapoti tu.
 
Shine

Shine

JF-Expert Member
Joined
Feb 5, 2011
Messages
11,498
Likes
21
Points
0
Shine

Shine

JF-Expert Member
Joined Feb 5, 2011
11,498 21 0
Kwani tz ni kipi tushawahi kushiri tukashinda zaid ya bigbrother ambayo serikali haitambui ingekua ni jambo geni ningeshangaa ila sio geni kabisa
 
Bigirita

Bigirita

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2007
Messages
15,153
Likes
1,816
Points
280
Bigirita

Bigirita

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2007
15,153 1,816 280
Kwani tz ni kipi tushawahi kushiri tukashinda zaid ya bigbrother ambayo serikali haitambui ingekua ni jambo geni ningeshangaa ila sio geni kabisa
<br />
asee!
 

Forum statistics

Threads 1,214,255
Members 462,617
Posts 28,506,883