Aisee huyu dogo baada ya miaka kumi atakuaje wandugu???

Majighu

Member
Dec 17, 2010
11
0
mtoto mlevi.jpg
 

Elli Mshana

Verified Member
Mar 17, 2008
40,134
2,000
Akiwa mkubwa atapata ajira ya kuwa muonjaji wa pombe kwene makampuni ya ulabu, si atakua na experience ya kutosha?
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom