AIRTEL switch on wameniliza jana muwe makini nao

UNLOCK

JF-Expert Member
Mar 9, 2014
268
36
Jana nilijiunga ili nienjoy internet icyo na kikomo kama wanavyosema lakini matokeo yake yakawa sivyo;
Nilipojiunga wakani2mia msg kama kawaida kuthibitisha kama nimejiunga nili2mia internet kama masaa 5 na hiyo cyo muda wote natumia baadae wakani2mia msg kwamba nimebadilisha cmu kwa hiyo nijiunge tena.
sasa nikajiuliza nimebadilisha cmu gani wakati cmu nilionao ndio hii.
wanajf kuwen makini.
 
Back
Top Bottom