Airtel money Tanzania Kiteto kuna tatizo gani mpaka mawakala hatupati kamisheni?

rich1

JF-Expert Member
Jul 31, 2015
2,078
2,000
Kwema ndugu?

Naomba kuwauliza airtelmoney hasa upande wa Kiteto-Manyara kuna shida gani?

Kwetu sisi mawakala tunakosa commission mteja akija kutoa na kuweka pesa. Sasa sijui mtatufidia vip?? Au ndio bora liende.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom