Airtel mna matatizo gani?

simbamzeewamwakidila

JF-Expert Member
May 4, 2013
1,406
1,500
Airtel mnakera

Huwa najiuliza ina maana hampati malalamiko ya wateja?
Huduma zenu ni mbovu kupindukia iwe ni usikivu au internet kote ni matatizo
 

Sakasaka Mao

JF-Expert Member
Sep 29, 2016
6,738
2,000
Airtel mnakera

Huwa najiuliza ina maana hampati malalamiko ya wateja?
Huduma zenu ni mbovu kupindukia iwe ni usikivu au internet kote ni matatizo
Mkuu kama ulikuwepo!

Jioni hii nimeunga furushi la gb1, ile kuanza kulitumua tu, naletewa notification kuwa nimetumia 75% ya bando, nikadhani utani.
Muda kidogo ikaingia ya kunieleza nimemaliza bando!

Nimeachwa kinywa wazi nisijue pa kuanzia!
Nadhani njia sahihi ni kuwahama tu maana hakuna namna.
 

MtuloBM

JF-Expert Member
Feb 26, 2020
252
250
Mkuu kama ulikuwepo!

Jioni hii nimeunga furushi la gb1, ile kuanza kulitumua tu, naletewa notification kuwa nimetumia 75% ya bando, nikadhani utani.
Muda kidogo ikaingia ya kunieleza nimemaliza bando!

Nimeachwa kinywa wazi nisijue pa kuanzia!
Nadhani njia sahihi ni kuwahama tu maana hakuna namna.

Tudai katiba mpya
 

6Was9

JF-Expert Member
Mar 2, 2021
1,285
2,000
Mkuu kama ulikuwepo!

Jioni hii nimeunga furushi la gb1, ile kuanza kulitumua tu, naletewa notification kuwa nimetumia 75% ya bando, nikadhani utani.
Muda kidogo ikaingia ya kunieleza nimemaliza bando!

Nimeachwa kinywa wazi nisijue pa kuanzia!
Nadhani njia sahihi ni kuwahama tu maana hakuna namna.
Uliwasha hotspots ukaconnect na pc?
 

Quimica

JF-Expert Member
Feb 21, 2018
475
500
Mkuu kama ulikuwepo!

Jioni hii nimeunga furushi la gb1, ile kuanza kulitumua tu, naletewa notification kuwa nimetumia 75% ya bando, nikadhani utani.
Muda kidogo ikaingia ya kunieleza nimemaliza bando!

Nimeachwa kinywa wazi nisijue pa kuanzia!
Nadhani njia sahihi ni kuwahama tu maana hakuna namna.
Chukua TTCl
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom