Airtel mmeanza kipuuzi


Tigga Mumba

Tigga Mumba

JF-Expert Member
Joined
Nov 18, 2010
Messages
747
Likes
32
Points
45
Tigga Mumba

Tigga Mumba

JF-Expert Member
Joined Nov 18, 2010
747 32 45
Kweli bongo bado tuko nyuma kwenye customer care and follow up. Hili li modem la KIHINDI LA AIRTEL toka jana usiku ukiconnect ukafungua page tu linajidisconnect. MODEM yenyewe nilinunua airport jumapili na haikufanya kazi eti mpaka niende kituo cha kuhudumia wateja. AIRPORT mmeziweka za nini? Yani CCM itusumbue nanyi mambwiga pia mtusumbue? Nimelipia 60t sasa narudi tena kwenye kituo chenu ila ushauri, wekeni askari wa kutosha maana ntazaba watu vibao PUMBAFU. HESHIMUNI WATEJA
 
Yo Yo

Yo Yo

JF-Expert Member
Joined
May 31, 2008
Messages
11,246
Likes
96
Points
0
Age
36
Yo Yo

Yo Yo

JF-Expert Member
Joined May 31, 2008
11,246 96 0
Kweli bongo bado tuko nyuma kwenye customer care and follow up. Hili li modem la KIHINDI LA AIRTEL toka jana usiku ukiconnect ukafungua page tu linajidisconnect. MODEM yenyewe nilinunua airport jumapili na haikufanya kazi eti mpaka niende kituo cha kuhudumia wateja. AIRPORT mmeziweka za nini? Yani CCM itusumbue nanyi mambwiga pia mtusumbue? Nimelipia 60t sasa narudi tena kwenye kituo chenu ila ushauri, wekeni askari wa kutosha maana ntazaba watu vibao PUMBAFU. HESHIMUNI WATEJA
punguza munkari......mtakoma sana mwaka huu watanzania......
 
Preta

Preta

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2009
Messages
24,203
Likes
3,349
Points
280
Preta

Preta

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2009
24,203 3,349 280
Kweli bongo bado tuko nyuma kwenye customer care and follow up. Hili li modem la KIHINDI LA AIRTEL toka jana usiku ukiconnect ukafungua page tu linajidisconnect. MODEM yenyewe nilinunua airport jumapili na haikufanya kazi eti mpaka niende kituo cha kuhudumia wateja. AIRPORT mmeziweka za nini? Yani CCM itusumbue nanyi mambwiga pia mtusumbue? Nimelipia 60t sasa narudi tena kwenye kituo chenu ila ushauri, wekeni askari wa kutosha maana ntazaba watu vibao PUMBAFU. HESHIMUNI WATEJA
we hilo umetokana nalo wapi...mbona modem zipo nyingi tu na ziko vizuri....jaribu zantel au vodacom
 
Chimunguru

Chimunguru

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2009
Messages
10,219
Likes
879
Points
280
Chimunguru

Chimunguru

JF-Expert Member
Joined May 3, 2009
10,219 879 280
jaribu voda kwangu ipo bomba mbayaaaaaa!
 
M

Msharika

JF-Expert Member
Joined
May 15, 2009
Messages
937
Likes
4
Points
35
M

Msharika

JF-Expert Member
Joined May 15, 2009
937 4 35
the chipest is zantel. Bofya once inafungua na website faster
 
BABA JUICE

BABA JUICE

JF-Expert Member
Joined
Sep 5, 2010
Messages
427
Likes
3
Points
35
BABA JUICE

BABA JUICE

JF-Expert Member
Joined Sep 5, 2010
427 3 35
haya ndio makampuni hawa mafisadi wa CCM wamewekeza hisa.......
 
Amoeba

Amoeba

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2009
Messages
3,328
Likes
123
Points
0
Amoeba

Amoeba

JF-Expert Member
Joined Aug 20, 2009
3,328 123 0
Miaka mitano hii mtakanyagana sana! Ni heri yako unaongelea tatizo la mawasiliano.....Huku vijijini tunaongelea tatizo la nishati muhimu-Mafuta ya Taa tunanunua 2500 kwa lita, tena akienda mmama au bibi dukani ndy balaa, kwa hao ndy wanajifanya skio la kufa! Take advantage mazee! kila kitu sasa hv ni ishu mtaani!
 
The Son of Man

The Son of Man

JF-Expert Member
Joined
Feb 9, 2010
Messages
12,556
Likes
2,368
Points
280
The Son of Man

The Son of Man

JF-Expert Member
Joined Feb 9, 2010
12,556 2,368 280
Vumilia tu au tafuta ya mitandao mingine!
 
Papa Mopao

Papa Mopao

JF-Expert Member
Joined
Oct 7, 2009
Messages
3,406
Likes
439
Points
180
Papa Mopao

Papa Mopao

JF-Expert Member
Joined Oct 7, 2009
3,406 439 180
Na bei za LIPS COLOR itaongezeka na zitawabadiliksha kweli lips za madada zetu!! ngoja!
 
U

Uswe

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
2,201
Likes
9
Points
135
U

Uswe

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2010
2,201 9 135
kama unafikiri kuchagua mabadiliko (chadema) ni gharama jaribu mawazo mgando (ccm)

ni hivo ni vijimambo tu, tanzania imejaa bidhaa feki kibao, na hakuna cha ajabu kama raisi wenu anashinda kuangalia africa magic, kusikiliza kina mzee yusuph na bongo fleza za kina diamond what you expect?
 
U

Uswe

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
2,201
Likes
9
Points
135
U

Uswe

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2010
2,201 9 135
kama unafikiri kuchagua mabadiliko (chadema) ni gharama jaribu mawazo mgando (ccm)

ni hivo ni vijimambo tu, tanzania imejaa bidhaa feki kibao, na hakuna cha ajabu kama raisi wenu anashinda kuangalia africa magic, kusikiliza kina mzee yusuph na bongo fleva za kina diamond what you expect?
 
V

vickitah

Senior Member
Joined
Jun 18, 2010
Messages
152
Likes
0
Points
33
V

vickitah

Senior Member
Joined Jun 18, 2010
152 0 33
Nikusindikize aisee tukatie watu makofi fasta'
 
M

mbongopopo

JF-Expert Member
Joined
Jan 24, 2008
Messages
1,111
Likes
10
Points
135
M

mbongopopo

JF-Expert Member
Joined Jan 24, 2008
1,111 10 135
shukurani kwa kutuma hii siendi airtel labda mseme wamebadilikaaaaaa
 
O

Oltung'anyi

JF-Expert Member
Joined
Nov 23, 2010
Messages
264
Likes
173
Points
60
O

Oltung'anyi

JF-Expert Member
Joined Nov 23, 2010
264 173 60
Huu mtandao unakera sana. Huduma kwa wateja, hawapatikani kabisa!
 

Forum statistics

Threads 1,237,232
Members 475,501
Posts 29,282,270