Airtel mmeanza kipuuzi

Tigga Mumba

JF-Expert Member
Joined
Nov 18, 2010
Messages
747
Likes
32
Points
45

Tigga Mumba

JF-Expert Member
Joined Nov 18, 2010
747 32 45
Kweli bongo bado tuko nyuma kwenye customer care and follow up. Hili li modem la KIHINDI LA AIRTEL toka jana usiku ukiconnect ukafungua page tu linajidisconnect. MODEM yenyewe nilinunua airport jumapili na haikufanya kazi eti mpaka niende kituo cha kuhudumia wateja. AIRPORT mmeziweka za nini? Yani CCM itusumbue nanyi mambwiga pia mtusumbue? Nimelipia 60t sasa narudi tena kwenye kituo chenu ila ushauri, wekeni askari wa kutosha maana ntazaba watu vibao PUMBAFU. HESHIMUNI WATEJA
 

Yo Yo

JF-Expert Member
Joined
May 31, 2008
Messages
11,246
Likes
88
Points
0
Age
36

Yo Yo

JF-Expert Member
Joined May 31, 2008
11,246 88 0
Kweli bongo bado tuko nyuma kwenye customer care and follow up. Hili li modem la KIHINDI LA AIRTEL toka jana usiku ukiconnect ukafungua page tu linajidisconnect. MODEM yenyewe nilinunua airport jumapili na haikufanya kazi eti mpaka niende kituo cha kuhudumia wateja. AIRPORT mmeziweka za nini? Yani CCM itusumbue nanyi mambwiga pia mtusumbue? Nimelipia 60t sasa narudi tena kwenye kituo chenu ila ushauri, wekeni askari wa kutosha maana ntazaba watu vibao PUMBAFU. HESHIMUNI WATEJA
punguza munkari......mtakoma sana mwaka huu watanzania......
 

Preta

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2009
Messages
24,208
Likes
3,313
Points
280

Preta

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2009
24,208 3,313 280
Kweli bongo bado tuko nyuma kwenye customer care and follow up. Hili li modem la KIHINDI LA AIRTEL toka jana usiku ukiconnect ukafungua page tu linajidisconnect. MODEM yenyewe nilinunua airport jumapili na haikufanya kazi eti mpaka niende kituo cha kuhudumia wateja. AIRPORT mmeziweka za nini? Yani CCM itusumbue nanyi mambwiga pia mtusumbue? Nimelipia 60t sasa narudi tena kwenye kituo chenu ila ushauri, wekeni askari wa kutosha maana ntazaba watu vibao PUMBAFU. HESHIMUNI WATEJA
we hilo umetokana nalo wapi...mbona modem zipo nyingi tu na ziko vizuri....jaribu zantel au vodacom
 

Amoeba

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2009
Messages
3,328
Likes
117
Points
0

Amoeba

JF-Expert Member
Joined Aug 20, 2009
3,328 117 0
Miaka mitano hii mtakanyagana sana! Ni heri yako unaongelea tatizo la mawasiliano.....Huku vijijini tunaongelea tatizo la nishati muhimu-Mafuta ya Taa tunanunua 2500 kwa lita, tena akienda mmama au bibi dukani ndy balaa, kwa hao ndy wanajifanya skio la kufa! Take advantage mazee! kila kitu sasa hv ni ishu mtaani!
 

Uswe

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
2,201
Likes
9
Points
135

Uswe

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2010
2,201 9 135
kama unafikiri kuchagua mabadiliko (chadema) ni gharama jaribu mawazo mgando (ccm)

ni hivo ni vijimambo tu, tanzania imejaa bidhaa feki kibao, na hakuna cha ajabu kama raisi wenu anashinda kuangalia africa magic, kusikiliza kina mzee yusuph na bongo fleza za kina diamond what you expect?
 

Uswe

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
2,201
Likes
9
Points
135

Uswe

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2010
2,201 9 135
kama unafikiri kuchagua mabadiliko (chadema) ni gharama jaribu mawazo mgando (ccm)

ni hivo ni vijimambo tu, tanzania imejaa bidhaa feki kibao, na hakuna cha ajabu kama raisi wenu anashinda kuangalia africa magic, kusikiliza kina mzee yusuph na bongo fleva za kina diamond what you expect?
 

Forum statistics

Threads 1,203,680
Members 456,923
Posts 28,124,420