Aiii we bwana weewe kunyima mwenzio dhambi kidude unpewa na mungu buree!


M

Mama Big

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2010
Messages
488
Likes
1
Points
0
M

Mama Big

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2010
488 1 0
Asalaam aleikum, bwana asifiwe, tumsifu yesu kristo, kristo, mambo vipi wanaJF natumai mmeamka salama. Jana nimekutana na mkasa kwani huku nilipo kuna sehemu inaitwa uwanja wa fisi akaja nsichana nmoja na kuketi nasi baada ya muda kadri kinywaji kinavyoendelea kushuka akaanza kuntongoza kijana aliyekuwa jirani na meza tuliyokuwa tumekaa akamwambia 'aaiii bwana weewe! Kunyima mwenzio kidude ulichopewa na mungu bure dhambi' na akamngangani yule jamaa npaka wakaondoka wote..duu inasemekana huku huhitaji kuchangia ili upate huduma kila kitu buree wapelekwa nyumbani wapikiwa samaki nchanga na vituzz na majambozz free of charge...itabidi nikirudi nitoe somo kwa dada zetu wale wa ntaa wa uhio na kwingine
 
K

Kaisikii

Member
Joined
Nov 10, 2010
Messages
74
Likes
0
Points
0
K

Kaisikii

Member
Joined Nov 10, 2010
74 0 0
duh hiyo kali kwani kanisa lile pale halifanyi mamboyake?nasikia hiyo biashara ilishasahaulika pale siku hizi ni uwanja wa sifa jamani loh...bwana yesu asifiwe...
 
Baba_Enock

Baba_Enock

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2008
Messages
6,882
Likes
310
Points
180
Baba_Enock

Baba_Enock

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2008
6,882 310 180
Mama Big

Kuna taarab moja ina maneno kama haya (sijuimwimbaji)

"..Kila uonacho wakitolea macho ..wataka kukichukua..."
"..Japo siyo chako wakitolea macho..wataka kukichukua.."

E.t.c
 
FirstLady1

FirstLady1

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2009
Messages
16,727
Likes
796
Points
280
FirstLady1

FirstLady1

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2009
16,727 796 280
Mama BIg kumekucha siku imeanza tena ...
 
TIMING

TIMING

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2008
Messages
21,829
Likes
150
Points
160
TIMING

TIMING

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2008
21,829 150 160
Asalaam aleikum, bwana asifiwe, tumsifu yesu kristo, kristo, mambo vipi wanaJF natumai mmeamka salama. Jana nimekutana na mkasa kwani huku nilipo kuna sehemu inaitwa uwanja wa fisi akaja nsichana nmoja na kuketi nasi baada ya muda kadri kinywaji kinavyoendelea kushuka akaanza kuntongoza kijana aliyekuwa jirani na meza tuliyokuwa tumekaa akamwambia 'aaiii bwana weewe! Kunyima mwenzio kidude ulichopewa na mungu bure dhambi' na akamngangani yule jamaa npaka wakaondoka wote..duu inasemekana huku huhitaji kuchangia ili upate huduma kila kitu buree wapelekwa nyumbani wapikiwa samaki nchanga na vituzz na majambozz free of charge...itabidi nikirudi nitoe somo kwa dada zetu wale wa ntaa wa uhio na kwingine
hahahahaaaaaaaaa... busted!!
Dude... dah... what a female language

WEWEEEEE
 
PgSoft2008

PgSoft2008

JF-Expert Member
Joined
May 15, 2008
Messages
256
Likes
9
Points
35
PgSoft2008

PgSoft2008

JF-Expert Member
Joined May 15, 2008
256 9 35
duh hiyo kali kwani kanisa lile pale halifanyi mamboyake?nasikia hiyo biashara ilishasahaulika pale siku hizi ni uwanja wa sifa jamani loh...bwana yesu asifiwe...
Uko nje ya maada mwenzie anadai uwanja wa fisi wa kusini mwa Tanzania
 
Kimbweka

Kimbweka

JF-Expert Member
Joined
Jul 16, 2009
Messages
8,609
Likes
56
Points
145
Kimbweka

Kimbweka

JF-Expert Member
Joined Jul 16, 2009
8,609 56 145
Wacha weeeeeeeeeee
 
samora10

samora10

JF-Expert Member
Joined
Jul 21, 2010
Messages
7,175
Likes
2,304
Points
280
samora10

samora10

JF-Expert Member
Joined Jul 21, 2010
7,175 2,304 280
Asalaam aleikum, bwana asifiwe, tumsifu yesu kristo, kristo, mambo vipi wanaJF natumai mmeamka salama. Jana nimekutana na mkasa kwani huku nilipo kuna sehemu inaitwa uwanja wa fisi akaja nsichana nmoja na kuketi nasi baada ya muda kadri kinywaji kinavyoendelea kushuka akaanza kuntongoza kijana aliyekuwa jirani na meza tuliyokuwa tumekaa akamwambia 'aaiii bwana weewe! Kunyima mwenzio kidude ulichopewa na mungu bure dhambi' na akamngangani yule jamaa npaka wakaondoka wote..duu inasemekana huku huhitaji kuchangia ili upate huduma kila kitu buree wapelekwa nyumbani wapikiwa samaki nchanga na vituzz na majambozz free of charge...itabidi nikirudi nitoe somo kwa dada zetu wale wa ntaa wa uhio na kwingine

leo naona mmeanza mapemaaaaaaaaaaaaaa:tape:
 
The Finest

The Finest

JF-Expert Member
Joined
Jul 14, 2010
Messages
21,644
Likes
2
Points
145
The Finest

The Finest

JF-Expert Member
Joined Jul 14, 2010
21,644 2 145
Asalaam aleikum, bwana asifiwe, tumsifu yesu kristo, kristo, mambo vipi wanaJF natumai mmeamka salama. Jana nimekutana na mkasa kwani huku nilipo kuna sehemu inaitwa uwanja wa fisi akaja nsichana nmoja na kuketi nasi baada ya muda kadri kinywaji kinavyoendelea kushuka akaanza kuntongoza kijana aliyekuwa jirani na meza tuliyokuwa tumekaa akamwambia 'aaiii bwana weewe! Kunyima mwenzio kidude ulichopewa na mungu bure dhambi' na akamngangani yule jamaa npaka wakaondoka wote..duu inasemekana huku huhitaji kuchangia ili upate huduma kila kitu buree wapelekwa nyumbani wapikiwa samaki nchanga na vituzz na majambozz free of charge...itabidi nikirudi nitoe somo kwa dada zetu wale wa ntaa wa uhio na kwingine
HA HA HA HA Umenikumbusha ule wimbo ulioimbwa na Banza Stone enzi hizo yuko TOT.

Mimi na wewe ni kitu kimoja haina maana, haina maana kunyimana
Mimi na wewe ni kitu kimoja haina maana, haina maana kunyimana
Mimi na wewe ni kitu kimoja haina maana, haina maana kunyimana
Mimi na wewe ni kitu kimoja haina maana, haina maana kunyimana :music::music::music:
 
Dena Amsi

Dena Amsi

R I P
Joined
Aug 17, 2010
Messages
13,129
Likes
268
Points
160
Dena Amsi

Dena Amsi

R I P
Joined Aug 17, 2010
13,129 268 160
Jana tulikuwa na kimbweka leo mama big mapemaaaaaaaaaaaaaaaaa
 
Rose1980

Rose1980

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2010
Messages
5,701
Likes
31
Points
0
Rose1980

Rose1980

JF-Expert Member
Joined May 10, 2010
5,701 31 0
someone was suspecting Mama Big is not a she ............ and I am about to agree :thinking:
finest upo?bgrta?
maneno aya mistak ..apana skia
nan alienda kumpokea mama bg jana?
 
afrodenzi

afrodenzi

Platinum Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
18,164
Likes
2,463
Points
280
afrodenzi

afrodenzi

Platinum Member
Joined Nov 1, 2010
18,164 2,463 280
HA HA HA HA Umenikumbusha ule wimbo ulioimbwa na Banza Stone enzi hizo yuko TOT.

Mimi na wewe ni kitu kimoja haina maana, haina maana kunyimana
Mimi na wewe ni kitu kimoja haina maana, haina maana kunyimana
Mimi na wewe ni kitu kimoja haina maana, haina maana kunyimana
Mimi na wewe ni kitu kimoja haina maana, haina maana kunyimana :music::music::music:

mmmhh bwana
huo wimbo unaheshima zake...
na kumbu kumbu za hatari..
but thanx for remind us ...
wimbo mtakatifu...
 
M

Misterdennis

JF-Expert Member
Joined
Jun 4, 2007
Messages
1,674
Likes
187
Points
160
M

Misterdennis

JF-Expert Member
Joined Jun 4, 2007
1,674 187 160
hahahahaaaaaaaaa... busted!!
Dude... dah... what a female language

WEWEEEEE
Nilipoisoma hii post ya mama Big, wazo la kwanza ni ..... where is Acid, he was right after all !!
 
The Finest

The Finest

JF-Expert Member
Joined
Jul 14, 2010
Messages
21,644
Likes
2
Points
145
The Finest

The Finest

JF-Expert Member
Joined Jul 14, 2010
21,644 2 145
finest upo?bgrta?
maneno aya mistak ..apana skia
nan alienda kumpokea mama bg jana?
Nafikiri jibu unalijua kabisa huyu Bigirita ni :rip: tayari tumeishamuwekea na magogo
 

Forum statistics

Threads 1,236,822
Members 475,301
Posts 29,269,023