AIBU: Uwanja wa ndege wa Dar es Salaam wakosa umeme, ndege zashindwa kutua!


Yericko Nyerere

Yericko Nyerere

Verified Member
Joined
Dec 22, 2010
Messages
16,559
Likes
5,067
Points
280
Yericko Nyerere

Yericko Nyerere

Verified Member
Joined Dec 22, 2010
16,559 5,067 280
Dsm international airport no electricity no flight is allowed to land from 8 to now!"
 
Babuu blessed

Babuu blessed

JF-Expert Member
Joined
Oct 14, 2010
Messages
1,375
Likes
164
Points
160
Babuu blessed

Babuu blessed

JF-Expert Member
Joined Oct 14, 2010
1,375 164 160
Inatisha!
 
Babkey

Babkey

JF-Expert Member
Joined
Dec 10, 2010
Messages
4,548
Likes
2,612
Points
280
Babkey

Babkey

JF-Expert Member
Joined Dec 10, 2010
4,548 2,612 280
For tz, nothing to wonder!
 
bi mkora

bi mkora

JF-Expert Member
Joined
Jun 1, 2011
Messages
262
Likes
1
Points
0
Age
34
bi mkora

bi mkora

JF-Expert Member
Joined Jun 1, 2011
262 1 0
Dsm international airport no electricity no flight is allowed to land from 8 to now!"
Safi tu kwani huku uswahilini hatulipi kodi mpaka tukatiwe umeme peke yetu. liwalo na liwe.
 
mopaozi

mopaozi

JF-Expert Member
Joined
Nov 17, 2010
Messages
3,309
Likes
116
Points
160
mopaozi

mopaozi

JF-Expert Member
Joined Nov 17, 2010
3,309 116 160
duuh siamini imetungwa hii haiwezekani jk ameondokaje kwenda egypt jioni hii huu ni urongo!!
 
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
42,395
Likes
38,573
Points
280
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
42,395 38,573 280
Kila msiba haukosi mwenzie... Tumeharibu majini Zanzibar, sasa tutaharibu angani Bara
 
kipindupindu

kipindupindu

JF-Expert Member
Joined
Dec 16, 2010
Messages
1,051
Likes
5
Points
0
kipindupindu

kipindupindu

JF-Expert Member
Joined Dec 16, 2010
1,051 5 0
duuh siamini imetungwa hii haiwezekani jk ameondokaje kwenda egypt jioni hii huu ni urongo!!
umeambiwa ndege haziruhusiwi kutua sio kupaa soma vizuri bana!!
 
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
42,395
Likes
38,573
Points
280
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
42,395 38,573 280
duuh siamini imetungwa hii haiwezekani jk ameondokaje kwenda egypt jioni hii huu ni urongo!!
<br />
<br />
Zanzibar na Misri wapi mbali?
 
Mzee wa Rula

Mzee wa Rula

JF-Expert Member
Joined
Oct 6, 2010
Messages
8,181
Likes
113
Points
160
Mzee wa Rula

Mzee wa Rula

JF-Expert Member
Joined Oct 6, 2010
8,181 113 160
Kwa hili kama ni kweli linainukisha nchi, yaani Emirates ije kisha iwe directed KIA kisa no umeme itakuwa kioja kikubwa!
 
Belo

Belo

JF-Expert Member
Joined
Jun 11, 2007
Messages
11,912
Likes
5,262
Points
280
Belo

Belo

JF-Expert Member
Joined Jun 11, 2007
11,912 5,262 280
Washukuru Mungu imetokea usiku hamna ndege nyingi ingekuwa mchana ingekuwa balaa
 
afrodenzi

afrodenzi

Platinum Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
18,164
Likes
2,463
Points
280
afrodenzi

afrodenzi

Platinum Member
Joined Nov 1, 2010
18,164 2,463 280
Tukiendelee hivi..
Hatutaona tena hizo "international flights "
Zote zitaenda ku land Kenya .. tunawafukuza
watalii na biashara kwa ujumla..

Hivi " ni kiasi gani unalipa ku land hapo dar "?
For domestic & international flights.
 
Mpevu

Mpevu

JF-Expert Member
Joined
Nov 23, 2010
Messages
1,813
Likes
6
Points
0
Mpevu

Mpevu

JF-Expert Member
Joined Nov 23, 2010
1,813 6 0
duuh siamini imetungwa hii haiwezekani jk ameondokaje kwenda egypt jioni hii huu ni urongo!!
JK ameahirisha safari zake za nje shauri ya janga la wenzetu Zanzibar, sidhani kama ameamua kupaa kwenda Egypt kusuluhisha maandamano kwenye ubalozi wa Israel nchini humo...lakini huenda katumwa na wakubwa.
 
K

Kalila

JF-Expert Member
Joined
Sep 10, 2010
Messages
247
Likes
0
Points
0
K

Kalila

JF-Expert Member
Joined Sep 10, 2010
247 0 0
hiyo ndo tanzania bwana ukion nyingine photocopy
 
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2009
Messages
27,653
Likes
2,709
Points
280
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined Nov 26, 2009
27,653 2,709 280
itakua walimfanyia candle lite departure. very romantic,anaenda fungate?
duuh siamini imetungwa hii haiwezekani jk ameondokaje kwenda egypt jioni hii huu ni urongo!!
<br />
<br />
 
The Boss

The Boss

JF-Expert Member
Joined
Aug 18, 2009
Messages
37,832
Likes
23,137
Points
280
The Boss

The Boss

JF-Expert Member
Joined Aug 18, 2009
37,832 23,137 280
koroboi si zipo????
 
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
12,827
Likes
2,111
Points
280
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
12,827 2,111 280
bora 2................sio iiishu
 
P

PUNJE

JF-Expert Member
Joined
Jul 30, 2008
Messages
346
Likes
83
Points
45
P

PUNJE

JF-Expert Member
Joined Jul 30, 2008
346 83 45
ni kweli, Abiria waliotoka mwanza wametua Zenji na wamelala huko. mimi nawenzangu tupo mwanza tumeshindwa kuondoka maana ndege haikuruka kutoka dar; kwa sababu bado ipo znz na abiria. abiria wa kanda ya ziwe tumelundikwa mahotelini hadi kesho saa mbili. asubuhi inshallah!
 
Kibanga Ampiga Mkoloni

Kibanga Ampiga Mkoloni

JF-Expert Member
Joined
Aug 9, 2007
Messages
16,579
Likes
3,128
Points
280
Kibanga Ampiga Mkoloni

Kibanga Ampiga Mkoloni

JF-Expert Member
Joined Aug 9, 2007
16,579 3,128 280
Washukuru Mungu imetokea usiku hamna ndege nyingi ingekuwa mchana ingekuwa balaa
Nilifikiri USIKU ndiokuna ndege nyingi zinatua!
 

Forum statistics

Threads 1,235,549
Members 474,641
Posts 29,226,540