Aibu!: TBC wanaita Ziwa Nyasa kuwa ni Ziwa Malawi!

Ileje

JF-Expert Member
Dec 20, 2011
5,667
2,000
Miaka yote tumekuwa tukipinga jina la Ziwa Nyasa kuwa ni Ziwa Malawi kama lilivyobatizwa na Rais Banda wa Malawi!

Leo kwa masikitiko makubwa nimesikia TBC wakiliita Ziwa Malawi tena kwa kurudia rudia tena katika taarifa ya habari ya usiku huu! Malawi siku zote wanadai Ziwa ni mali yao, hoja ambayo tumekuwa tukipinga kwa nguvu zote! Sasa nimeamini kuwa kweli Ziwa Nyasa ni mali ya Malawi na Tanzania ni wavamizi!

Shame on you TBC!
 

chikanu chikali

JF-Expert Member
Aug 29, 2017
987
1,000
Miaka yote tumekuwa tukipinga jina la Ziwa Nyasa kuwa ni Ziwa Malawi kama lilivyobatizwa na Rais Banda wa Malawi!

Leo kwa masikitiko makubwa nimesikia TBC wakiliita Ziwa Malawi tena kwa kurudia rudia tena katika taarifa ya habari ya usiku huu! Malawi siku zote wanadai Ziwa ni mali yao, hoja ambayo tumekuwa tukipinga kwa nguvu zote! Sasa nimeamini kuwa kweli Ziwa Nyasa ni mali ya Malawi na Tanzania ni wavamizi!

Shame on you TBC!
Nimeona na Mimi ramani alotumia ni ya Google Malawi inayoonesha ziwa lote la Malawi hata ivo huyo mtangaz hatachukuliwa hatua yeyote ila zingewa za akina mbowe, zito , lema angekuwa ndani saiz big shame

Kesho utasikia mtu anazungumza uzalendo upi huo?
 

darcity

JF-Expert Member
Jul 20, 2009
4,955
2,000
Hii TV ni janga la kitaifa, ukiondoa kukosa umakini, kupooza kukosa mvuto pia ina ugonjwa mbaya wa kupanda na kushuka sauti. Yaani hata ukiweka zero si ajabu ikasikia sauti inajipandisha hadi Vol. 600,au ukiweka Vol. 10000 itajishusha mpaka Vo. 1.
 

christeve88

JF-Expert Member
Aug 11, 2018
1,109
2,000
Miaka yote tumekuwa tukipinga jina la Ziwa Nyasa kuwa ni Ziwa Malawi kama lilivyobatizwa na Rais Banda wa Malawi!

Leo kwa masikitiko makubwa nimesikia TBC wakiliita Ziwa Malawi tena kwa kurudia rudia tena katika taarifa ya habari ya usiku huu! Malawi siku zote wanadai Ziwa ni mali yao, hoja ambayo tumekuwa tukipinga kwa nguvu zote! Sasa nimeamini kuwa kweli Ziwa Nyasa ni mali ya Malawi na Tanzania ni wavamizi!

Shame on you TBC!
Huyo mtangazaji awajibishwe, kwanza jina lake ni nani? Inaonekana hafahamu kabisa jografia nchi.
 

Kennedy

JF-Expert Member
Dec 28, 2011
21,382
2,000
Jina La Watangazaji
Mhariri Chumba Cha Habari Aliyeruhusu Kusomwa Hivyo Ni Nani.
Hawakuona Ni Makosa Dhahiri Ama Hili Jambo Linataka Mpaka Rais Wa Jamhuri Ya Muungano Wa Tanzania

Atolee Ufafanuzi Kama Wakati Wa Rangi Za Bendera Ya Taifa Waliposema Dhahabu, Wakati Tunasoma Tumeambiwa Njano
 

Pohamba

JF-Expert Member
Jun 2, 2015
22,566
2,000
Wabongo wana phd ya Roho mbaya

Hayo ni makosa ya sasa mnataka mwenzenu aharibikiwe na Family yake utadhan nyie hamfanyi makosa eneo lenu la kazi
 

jogi

JF-Expert Member
Sep 25, 2010
25,316
2,000
Mzee baba aliendaga kufungua soko la tumbaku tu?
Hakuwapa kweli ziwa lote!!?

Asilaumiwe mjumbe hauawi.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom