Aibu:- Mungu utuhurumie...tuepushe na sodoma na gomorah | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Aibu:- Mungu utuhurumie...tuepushe na sodoma na gomorah

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by ZionTZ, Apr 2, 2012.

  1. ZionTZ

    ZionTZ JF-Expert Member

    #1
    Apr 2, 2012
    Joined: Oct 6, 2009
    Messages: 1,243
    Likes Received: 168
    Trophy Points: 160
  2. Osaka

    Osaka JF-Expert Member

    #2
    Apr 2, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 1,767
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Mkuu hii mbona imetoka siku nyingi!
    Pole.
     
  3. bigcell

    bigcell JF-Expert Member

    #3
    Apr 2, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 211
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Shetani alimwambia MUNGU kuwa hii dhambi hakumfundisha binadamu sijui binadamu alijifunzia wapi au alipata akili hiyo wapi.
     
  4. j

    joely JF-Expert Member

    #4
    Apr 3, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 1,001
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    Warumi 1:24-27
    [SUP]24[/SUP]Kwa hiyo, Mungu aliwaacha waendelee kufuata tamaa mbaya za mioyo yao na kutenda matendo ya unajisi nakufanyiana mambo ya aibu katika miili yao. [SUP]25[/SUP]Hii ni kwa sababu walikataa ukweli ku husu Mungu wakaamua kuamini uongo; wakaabudu na kutumikia kiumbe badala ya Muumba ahimidiwaye milele! Amina.
    [SUP]26[/SUP]Kwa hiyo, Mungu aliwaachia wafuate tamaa zao za aibu. Hata wanawake wao waliacha matumizi ya asili ya maumbile yao wakatumia miili yao isivyokusudiwa. [SUP]27[/SUP]Hali kadhalika wanaume waliacha uhusiano wa asili kati ya waume na wake wakawakiana tamaa wao kwa wao. Wanaume walifanyiana mambo ya aibu, nao waka pata katika miili yao adhabu waliyostahili kama matokeo ya uovu wao.
     
  5. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #5
    Apr 3, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,513
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    mke nani na mume nani hapo?
     
  6. bakuza

    bakuza JF-Expert Member

    #6
    Apr 3, 2012
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 487
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    CCBRT wanatibu macho vipi umeenda japo kujiangalia afya yako ya macho?
     
  7. Mu-Israeli

    Mu-Israeli JF-Expert Member

    #7
    Apr 3, 2012
    Joined: Mar 21, 2012
    Messages: 2,456
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160

    Kwa Kuongezea hapa:-

    01 Wakorintho 06:09-10 inasema hivi ...

    "9 Au hamjui ya kuwa wadhalimu hawataurithi ufalme wa Mungu? Msidanganyike; waasherati hawataurithi ufalme wa Mungu, wala waabudu sanamu, wala wazinzi, wala wafiraji, wala walawiti,
    10 wala wevi, wala watamanio, wala walevi, wala watukanaji, wala wanyang'anyi. "
     
Loading...