Aibu kwenu wana ICT,mnatengeneza Website ,nyie hamna website! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Aibu kwenu wana ICT,mnatengeneza Website ,nyie hamna website!

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Mathias Byabato, Nov 30, 2011.

  1. Mathias Byabato

    Mathias Byabato Verified User

    #1
    Nov 30, 2011
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 892
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 45
    mimi nawashangaa sana
    wengi wenu majieleza mnavyoweza kutengeneza website za watu,mbona hamtuwekei mlizotengeneza

    wengi wenu mnakimbilia kwenye vya bure,blogspot,wordpress nk kwa nini

    mfano ni huyu bwana ninayemuheshimu sana katika jukwaa hili kumbe naye ndo hivyo tena

    mcheki ni MziziMkavu

     
  2. Deejay nasmile

    Deejay nasmile JF-Expert Member

    #2
    Nov 30, 2011
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,755
    Likes Received: 506
    Trophy Points: 280
    kwanza kila fundi magari ana gari?? We vp!
     
  3. Mtazamaji

    Mtazamaji JF-Expert Member

    #3
    Nov 30, 2011
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 5,972
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Mkuu usi generalise mambo. fanya upembuzi yakinifu.. fanya analysis ya kiteknini jiuize maswali haya kadhaa
    • Sio kila cha gharama ni cha quality na sio kila cha bure cha nafuu hakina quality. Linganisha tovuti ya TBC wanayolipia domain na watalaam alafu ifananishe na ilinganishe na blog ya bure kama ya issa michuzi. kitaaalma ki IT blog ya bure ya Isssa michuzi ukitaka kuinunua gharama yake ni kubwa sana kuliko Tovuti ya TBC.Kwa nini?
    Ndio maana sishangai mawaziri wetu wana mawazo kama yako. Wakomalia kutumia magari ya gharama VX kutoka masaki kwenda posta. Wanaona wakitumia vitara ni aibu au watadharisrisha vyeo vyao.Kumbe unaweza kutumia kitu cha bure na ukawa effective efficient na ukatimiza malengo.

    Watch out mkuu usikimbilie vya gharama tu siku zote na hata ndege kabla ya kuruka lazima ipate kasi
     
  4. Mtazamaji

    Mtazamaji JF-Expert Member

    #4
    Nov 30, 2011
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 5,972
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Cheki mifano mingine kuonyesha sio vyote vya bure na vya free ni vibaya

    • Apache ambayo ni Open source webserer solution ina market share ya 65% na IIS ya micorosoft ya gharama ina kama 15% . Why
    • Linux ni Open source OS ambayo ni kama free Lakini Window Server ghrama yake. Lakini kwa nini webwever nyingi zina run kwenye inux sio windows?
    • MySQl ni open source database server ambayo ni kama free tofauti na Microst Sql server na Oracle. Kwa nini vuti nyingi duniani zinatumia DB engine ya bure ya Mysql na sio Oracle?
    Je itakuwa sahihi kuhoji au kupima mafanikio ya IT kwenye kampuni kutokana gharama wallizotumia au inatakiwa tupime kutokana na mambo mengine
     
Loading...