Aibu kuu kwa nchi yangu Tanzania huko Saudi Arabia: Bondia apigwa kipigo cha mbwa koko

Nyenyere

JF-Expert Member
Joined
Sep 9, 2010
Messages
11,720
Points
2,000

Nyenyere

JF-Expert Member
Joined Sep 9, 2010
11,720 2,000
Wakuu, nasikitika sana kuona jinsi hao mabondia Wabongo (kweli mimi nawaita panya road) wanavyogongwa knock out nyepesi tu. Hivi wametoka wapi hawa? Huyo wa pili karibu afe ulingoni round ya kwanza tu.

Kweli kwenye mapambano muhimu kama haya yanayotazamwa duniani kote tunapeleka mabondia wa ajabu ajabu kuichafua tasnia ya boxing Tanzania?

Nani kahusika na hujuma hii?
 

Jaslaws

JF-Expert Member
Joined
May 31, 2011
Messages
6,036
Points
2,000

Jaslaws

JF-Expert Member
Joined May 31, 2011
6,036 2,000
Leo kuna pambano kati ya Antony Joshua na Andy Luiz, sasa kwenye yale mapambano ya utangulizi wamepigana Watanzania wawili, Mohammed na Said, wote wamepigwa ila kipigo cha huyu said ilikua balaa, kapigwa right jab moja hatari sana, ilibidi madaktari wamuwahi pambano lilikua la round nne, dogo rounds ya kwanza tu kala jab moja matata sana.

Cha kusikitisha dogo aliemchapa ana miaka 19 tu wakati jamaa ana 32.
 

Jeef George

Member
Joined
Dec 7, 2019
Messages
30
Points
125

Jeef George

Member
Joined Dec 7, 2019
30 125
Atiiiii nini????????????

Ngoja ninywe maji kwanza nakuja na huyu alie hujumu boxiing TZ anatuabisha mabondia wastaafu kwani bado wapo hai kweli walioenda pambano Saud Arabia hakiii ya nani hujuma 🙋🙋🙋
 

Jidu La Mabambasi

JF-Expert Member
Joined
Oct 20, 2014
Messages
6,016
Points
2,000

Jidu La Mabambasi

JF-Expert Member
Joined Oct 20, 2014
6,016 2,000
Leo kuna pambano kati ya antony Joshua na andy Luiz, sasa kwenye Yale mapambano ya utangulizi wamepigana watanzania wawili,Mohammed na said wote wamepigwa ila kipigo cha huyu said ilikua balaa,kapigwa right jeb moja hatari sana,ilibidi madaktari wamuwai,pambano lilikua la round nne, dogo rounds ya kwanza tu kala jeb moja matata sana... Cha kusikitisha dgo aliemchapa anamiaka 19 tu wakati jamaa ana 32
Ugomvi wao ulianzia wapi hadi wakapigana namna hiyo?
 

BVR 2015

Member
Joined
Jul 29, 2015
Messages
79
Points
125

BVR 2015

Member
Joined Jul 29, 2015
79 125
Bondia wa Tanzania aitwa Seleman Said, amepewa kipigo cha paka mwizi raundi ya kwanza kwa knock out kutoka kwa bondia wa Marekani.

Shindalo ili ni shindano la utangulizi kabla la shindano kati ya la Joshua na Ruiz ambalo linafanyika leo hii. Bondia wa Tanzania alipigwa ngumi nzito ambayo ilimfanya apoteze fahamu na kuletewa mitungi ya hewa ya oxygen.

Baada ya kupata nguvu na kusimama refa aliamua kumaliza mchezo huo na kumpa ushindi bondia kutoka marekani. Mchezo unaofatia ni wa Joshua na Ruiz. Pia katika mshindano haya ya leo kuna bondia wa Tanzania mwingine kwa jina anaitwa Mohamed Swedi nae alipigwa kwa knock out bila msaada wa refa tungesikia mengine.
 

Forum statistics

Threads 1,379,693
Members 525,518
Posts 33,753,526
Top