Aibu kubwa! Msomi unakosaje kazi ya kufanya nchi hii yenye kila aina ya rasilimali?

Sexless

JF-Expert Member
Mar 11, 2017
11,412
2,000
Nani alikwambia maisha ni kilimo pekee? Punguza ushamba kijana.
Najua kuna nyanja nyingi za kutafuta pesa. Lkn mada yangu imeangazia kilimo kama sehemu mojawapo ya kuwafanya wasomi wasiendelee kubweteka na kukaa kwa mashemeji zao wakifua boksa kusubiria ajira kwa miaka mingi.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom