Aibu - Embassy of Tanzania in Nordic & Baltic States


S

sakauye

Member
Joined
May 20, 2008
Messages
27
Likes
0
Points
0
S

sakauye

Member
Joined May 20, 2008
27 0 0
Leo nimepata aibu sana jamani. Kuna watu wanataka kwenda Tanzania kuona Simba.

nikasema easy, tuma maombi sweden mara moja. kufungua mtandao wa embasy wameweka simu hii +46 8 732 24 30/31. kupiga ha! tunaambiwa leo tarehe 6 June 2008 ni sikukuu ya "January 12" hivyo ubalozi umefungwa mpaka jumatatu. kusearch search kwenye hii website yao nikaona simu hii Tel: 46 8 503 20600/1, piga piga na wewe hamna kitu kabisa.

nikasema ngoja nimuulize katibu wa chama cha watanzania Oslo, Norway. akasema yeye ana "business card" ya embasy akanipa simu hizi +46-87322433/4. piga piga piga hamna kitu.

ndo yalonikuta mwenzenu. web ya ubalozi ni http://www.tanemb.se
 
Pundit

Pundit

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2007
Messages
3,741
Likes
40
Points
145
Pundit

Pundit

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2007
3,741 40 145
Jokers,

Balozi wao nani huko? Inabidi awajibishwe.Inaonekana kuna ujinga mwingi unaendelea hapo.

Mwendo wa Zero Tolerance tu usawa huu.
 
Msanii

Msanii

JF-Expert Member
Joined
Jul 4, 2007
Messages
6,446
Likes
393
Points
180
Msanii

Msanii

JF-Expert Member
Joined Jul 4, 2007
6,446 393 180
Jokers,

Balozi wao nani huko? Inabidi awajibishwe.Inaonekana kuna ujinga mwingi unaendelea hapo.
Mwendo wa Zero Tolerance tu usawa huu.
...subutuuuuu.... nani wa kumwajibisha???
Pole sana SAKAUYE, hii ndiyo sera yetu ya chama chetu kutufu
 
NaimaOmari

NaimaOmari

JF-Expert Member
Joined
Sep 25, 2007
Messages
807
Likes
25
Points
35
NaimaOmari

NaimaOmari

JF-Expert Member
Joined Sep 25, 2007
807 25 35
fisadi mwengine .... wrong people in wrong places .... atakuwa mtoto au mjukuu wa chama chetu huyo
 
Kijakazi

Kijakazi

JF-Expert Member
Joined
Jun 26, 2007
Messages
3,546
Likes
51
Points
145
Kijakazi

Kijakazi

JF-Expert Member
Joined Jun 26, 2007
3,546 51 145
Leo nimepata aibu sana jamani. Kuna watu wanataka kwenda Tanzania kuona Simba.

nikasema easy, tuma maombi sweden mara moja. kufungua mtandao wa embasy wameweka simu hii +46 8 732 24 30/31. kupiga ha! tunaambiwa leo tarehe 6 June 2008 ni sikukuu ya "January 12" hivyo ubalozi umefungwa mpaka jumatatu. kusearch search kwenye hii website yao nikaona simu hii Tel: 46 8 503 20600/1, piga piga na wewe hamna kitu kabisa.

nikasema ngoja nimuulize katibu wa chama cha watanzania Oslo, Norway. akasema yeye ana "business card" ya embasy akanipa simu hizi +46-87322433/4. piga piga piga hamna kitu.

ndo yalonikuta mwenzenu. web ya ubalozi ni http://www.tanemb.se
mimi sioni tatizo lipowapi kama kweli ni sikukuu sasa kwa nini wafungue ubalozi? kwani wao hawastaili sikukuu? labda unifafanulie zaidi lkni kama ndiyo hivyo nilivyoelewa mimi sioni tatizo kwani ni sikukuu na ubalozi umefungwa mpka j'tu kwa hiyo ulipaswa urudi j'tu kitu rahisi au?
 
G

Game Theory

JF-Expert Member
Joined
Sep 5, 2006
Messages
8,570
Likes
119
Points
0
G

Game Theory

JF-Expert Member
Joined Sep 5, 2006
8,570 119 0
I try to stay away from threads kama hizi as much as possible. Kwa sababu in the end mimi huwa naamini the buck stops with Membe na kuna watu wanaamini kuwa ninia personal vendeta na Membe
 
Mwanamalundi

Mwanamalundi

JF-Expert Member
Joined
Aug 30, 2007
Messages
3,118
Likes
462
Points
180
Mwanamalundi

Mwanamalundi

JF-Expert Member
Joined Aug 30, 2007
3,118 462 180
mimi sioni tatizo lipowapi kama kweli ni sikukuu sasa kwa nini wafungue ubalozi? kwani wao hawastaili sikukuu? labda unifafanulie zaidi lkni kama ndiyo hivyo nilivyoelewa mimi sioni tatizo kwani ni sikukuu na ubalozi umefungwa mpka j'tu kwa hiyo ulipaswa urudi j'tu kitu rahisi au?
Tatizo ni kwamba, sikukuu ya January 12, kama sikosei--mapinduzi ya zanzibar, inasherehekewa tarehe 6 juni katika ubalozi wa sweeden. Sasa kama wewe unaona hilo ni sawa, endelea kuona hivyo. Ni utashi wako.
 
Kuhani

Kuhani

JF-Expert Member
Joined
Apr 2, 2008
Messages
2,945
Likes
12
Points
135
Kuhani

Kuhani

JF-Expert Member
Joined Apr 2, 2008
2,945 12 135
Jokers,

Balozi wao nani huko?
Dr. Ben Moses.

Hakuna kingine chochote kinachojulikana rasmi kuhusu huyu Balozi.

Website haisemi kitu kuhusu staff ya Ubalozi. Jina la Balozi wa Sweden utalipata kwenye orodha ya Mabalozi wa Tanzania iliyoko kwenye website ya Ubalozi wa Uingereza!

Hakuna anaejua lolote rasmi kuhusu kiongozi yoyote wa Tanzania. Ofisi ya Rais haina Website. Kwa hiyo ukitaka kujua rasmi Kikwete ni nani, katoka wapi kikazi, familia yake, kasoma wapi, kafanya nini, inabidi uenda website ya Kikwete-Shein, ambako wanaweza kukupa wasifu propaganda, au uende kusiko rasmi, kama Wikipedia ambako unaweza kupewa "dataz" ambazo zinaweza kuwa zimeandikwa na some mysterious "Kuhani Mkuu"!

Ubalozi wetu Marekani umejitahidi katika kueleza Balozi ni nani na ametokea wapi kikazi. Bahati mbaya, Bio fupi ya Balozi Semfue imemtaja Mkapa mara saba, kana kwamba ni sifa kuwa entourage of an ex-President under a cloud of corruption and abuse of office.
 
W

Wandugu Masanja

JF-Expert Member
Joined
Apr 26, 2008
Messages
1,535
Likes
36
Points
145
W

Wandugu Masanja

JF-Expert Member
Joined Apr 26, 2008
1,535 36 145
unajuwa wajameni kutoka Sweden mpaka Tanzania ni masafa marefu, wakati wa sherehe ya mapinduzi kule Zenj hapa Sweden ilikuwa bado na baada ya miezi mitani ndio imefika hapa,
 
Kilinzibar

Kilinzibar

Senior Member
Joined
Mar 6, 2008
Messages
125
Likes
0
Points
0
Kilinzibar

Kilinzibar

Senior Member
Joined Mar 6, 2008
125 0 0
ndugu zetu wa kule magharibi wanaseme NONSENSE!!!
 
Augustoons

Augustoons

JF-Expert Member
Joined
Oct 31, 2007
Messages
411
Likes
15
Points
35
Augustoons

Augustoons

JF-Expert Member
Joined Oct 31, 2007
411 15 35
Leo nimepata aibu sana jamani. Kuna watu wanataka kwenda Tanzania kuona Simba.

nikasema easy, tuma maombi sweden mara moja. kufungua mtandao wa embasy wameweka simu hii +46 8 732 24 30/31. kupiga ha! tunaambiwa leo tarehe 6 June 2008 ni sikukuu ya "January 12" hivyo ubalozi umefungwa mpaka jumatatu. kusearch search kwenye hii website yao nikaona simu hii Tel: 46 8 503 20600/1, piga piga na wewe hamna kitu kabisa.

nikasema ngoja nimuulize katibu wa chama cha watanzania Oslo, Norway. akasema yeye ana "business card" ya embasy akanipa simu hizi +46-87322433/4. piga piga piga hamna kitu.

ndo yalonikuta mwenzenu. web ya ubalozi ni http://www.tanemb.se
Mkuu sekauye
mie sikawizi nishawatumia e-mail pale kwenye contact zao kuwaponda watueleze kulikoni?Huyu Daktari Moses vipi au kaitwa emergency?
 
Pundit

Pundit

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2007
Messages
3,741
Likes
40
Points
145
Pundit

Pundit

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2007
3,741 40 145
Dr. Ben Moses.

Hakuna kingine chochote kinachojulikana rasmi kuhusu huyu Balozi.

Website haisemi kitu kuhusu staff ya Ubalozi. Jina la Balozi wa Sweden utalipata kwenye orodha ya Mabalozi wa Tanzania iliyoko kwenye website ya Ubalozi wa Uingereza!

Hakuna anaejua lolote rasmi kuhusu kiongozi yoyote wa Tanzania. Ofisi ya Rais haina Website. Kwa hiyo ukitaka kujua rasmi Kikwete ni nani, katoka wapi kikazi, familia yake, kasoma wapi, kafanya nini, inabidi uenda website ya Kikwete-Shein, ambako wanaweza kukupa wasifu propaganda, au uende kusiko rasmi, kama Wikipedia ambako unaweza kupewa "dataz" ambazo zinaweza kuwa zimeandikwa na some mysterious "Kuhani Mkuu"!

Ubalozi wetu Marekani umejitahidi katika kueleza Balozi ni nani na ametokea wapi kikazi. Bahati mbaya, Bio fupi ya Balozi Semfue imemtaja Mkapa mara saba, kana kwamba ni sifa kuwa entourage of an ex-President under a cloud of corruption and abuse of office.
Ben Moses naye ni mmoja wa Mkapaites, alikuwa Canada kasauliwa miaka kibao!

Washajisahau kama wana kazi za kufanya, ina maana hawapigi simu ofisini au vipi? Au ilikuwa wamekuwa technically challenged na switchbox kwa siku hiyo moja, jamani Januari 12 ni nusu mwaka sasa umepita!
 
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined
Mar 10, 2006
Messages
31,875
Likes
8,032
Points
280
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined Mar 10, 2006
31,875 8,032 280
Kwani mmejaribu kupiga ubalozi wenu kule DC.. inakuwaje?
 
Kuhani

Kuhani

JF-Expert Member
Joined
Apr 2, 2008
Messages
2,945
Likes
12
Points
135
Kuhani

Kuhani

JF-Expert Member
Joined Apr 2, 2008
2,945 12 135
Kwani mmejaribu kupiga ubalozi wenu kule DC.. inakuwaje?
Lakini tatizo la simu lililoongelewa si ni ubalozi wa Sweden? Haya ya Ubalozi wa DC, ni nyongeza tu, hayakuhusiani na simu au?

(japo wameshanizingua sana kwenye simu wakati ule wa sakata la Pasi. Simu inaenda kwenye voice mail halafu hawarudishi simu)
 
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined
Mar 10, 2006
Messages
31,875
Likes
8,032
Points
280
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined Mar 10, 2006
31,875 8,032 280
point yangu ni kuwa ni rahisi kusema hilo la Sweden ni "Isolated incidence"... naamini there is a pervasive pattern of irresponsibility and accountability..
 
Msanii

Msanii

JF-Expert Member
Joined
Jul 4, 2007
Messages
6,446
Likes
393
Points
180
Msanii

Msanii

JF-Expert Member
Joined Jul 4, 2007
6,446 393 180
Inna maana mabalozi wanapoteuliwa wapelekwe NGURUDOTO???? au hawana instruments (schemes) za majukumu ya kibalozi??

Ni mabalozi wa serikali hii hii ya chama changu cha CCM??? aibuuuu
 
U

UniqueTanganyika

New Member
Joined
Mar 21, 2008
Messages
4
Likes
0
Points
0
U

UniqueTanganyika

New Member
Joined Mar 21, 2008
4 0 0
Jokers,

Nadhani tatizo ni kuweka wrong date kwenye answering machine.Mimi ni Mtanzania ambaye nipo Stockholm,Sweden.Hapa Sweden leo ni NATIONAL DAY yao hivyo ofisi zote zimefungwa mpaka Jumatatu.
Nadhani hata huko Tanzania siku za sherehe za kitaifa hakuna ofisi yoyote ya kibalozi kutoka nchi nyingine ambayo inakuwa wazi,au wenzetu huko huwa inakuwaje?
 
BAK

BAK

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2007
Messages
80,546
Likes
117,594
Points
280
BAK

BAK

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2007
80,546 117,594 280
Dr. Ben Moses.

Hakuna kingine chochote kinachojulikana rasmi kuhusu huyu Balozi.

Website haisemi kitu kuhusu staff ya Ubalozi. Jina la Balozi wa Sweden utalipata kwenye orodha ya Mabalozi wa Tanzania iliyoko kwenye website ya Ubalozi wa Uingereza!

Hakuna anaejua lolote rasmi kuhusu kiongozi yoyote wa Tanzania. Ofisi ya Rais haina Website. Kwa hiyo ukitaka kujua rasmi Kikwete ni nani, katoka wapi kikazi, familia yake, kasoma wapi, kafanya nini, inabidi uenda website ya Kikwete-Shein, ambako wanaweza kukupa wasifu propaganda, au uende kusiko rasmi, kama Wikipedia ambako unaweza kupewa "dataz" ambazo zinaweza kuwa zimeandikwa na some mysterious "Kuhani Mkuu"!

Ubalozi wetu Marekani umejitahidi katika kueleza Balozi ni nani na ametokea wapi kikazi. Bahati mbaya, Bio fupi ya Balozi Semfue imemtaja Mkapa mara saba, kana kwamba ni sifa kuwa entourage of an ex-President under a cloud of corruption and abuse of office.
Pamoja na kuwa kateuliwa na JK inasemekana kwa ombi maalum la jamaa ili 'akaangalie' biashara zake na jamaa hayuko madarakani miaka zaidi ya miwili bado kaona amtaje jamaa mara 7!!!!! Balozi wa Sweden kama sikosei ni somebody Moses hawa wote inasemekana 'wameoa' nyumba moja na Mkapa.
 
macho_mdiliko

macho_mdiliko

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2008
Messages
8,387
Likes
5,199
Points
280
macho_mdiliko

macho_mdiliko

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2008
8,387 5,199 280
Balozi wa tz Sweden ni swahiba mkubwa wa Mkapa... na alimpa huo ulaji wakati anafungasha virago ikulu... Anyway Ubalozi huu nadhani ndio unaoongoza kwa uzembe kati ya balozi zote. Hata wakati wa kubadilisha passport waliwaliza wabongo hela nyingi tu i.e. walitoza gharama za juu kulinganisha na gharama halisi
 
Kijakazi

Kijakazi

JF-Expert Member
Joined
Jun 26, 2007
Messages
3,546
Likes
51
Points
145
Kijakazi

Kijakazi

JF-Expert Member
Joined Jun 26, 2007
3,546 51 145
Jokers,

Nadhani tatizo ni kuweka wrong date kwenye answering machine.Mimi ni Mtanzania ambaye nipo Stockholm,Sweden.Hapa Sweden leo ni NATIONAL DAY yao hivyo ofisi zote zimefungwa mpaka Jumatatu.
Nadhani hata huko Tanzania siku za sherehe za kitaifa hakuna ofisi yoyote ya kibalozi kutoka nchi nyingine ambayo inakuwa wazi,au wenzetu huko huwa inakuwaje?
kwa nini unapoteza muda wako kujaribu kuelezea kitu chenye msingi humu....ndugu yangu watu wa humu ni mambumbu na hawatakuelewa kazi ni siku zote kutafuta sababu za kulaumu hata pasipokuwa na sababu.. mimi niliwauliza kama huko ni sikukuu kwa nini haoa watu wapenda kuona simba wasirudi j'tatu? jibu lake matusi..... kwa hiyo kama kuna ushauri ambao ningekupa usipoteze muda wako wengi wao humu wanapenda kukosoa wakati ukiwaliza wao binafsi ni mafanikio gani wamepata ktk maisha huko walipo hakuna kitu... kwa hiyo kilichobaki ni kutafuta kila kitu kidogo na kulalamika... wakiona hivi basi watalinganisha na huko walipo na kuanza kulalamika wakati HAWAFANYI KITU CHECHOTE ILI KUWEZA KUBORESHA MAMBO.... kwa hiyo usijisumbue na kama unataka kuhakikisha angalia ni watu wangapi wamejibu swali lako? hakuna
 

Forum statistics

Threads 1,237,558
Members 475,562
Posts 29,293,381