Aibu! Angalia jinsi serikali ya CCM inavyowekwa mifukoni na wenye jeuri ya pesa!


Zak Malang

Zak Malang

JF-Expert Member
Joined
Dec 30, 2008
Messages
5,410
Likes
26
Points
0
Zak Malang

Zak Malang

JF-Expert Member
Joined Dec 30, 2008
5,410 26 0


Matukio mawili yafuatayo ya hivi karibuni yanaiabisha sana serikali ya CCM, kwani yanaonyesha bila shaka yoyote udhaifu wa serikali ya CCM -- na kudhihirisha Watz kwamba kweli serikali hii ni porojo tupu, haiwezi kabisa kusimamia sheria, kanuni na maamuzi yake! Na yote haya bila shaka yanatokana na jeuri ya pesa ya waliyonazo ambao wanajisikia raha kuona inaweka viongozi wa juu wa serikali – hususan mawaziri -- mifukoni:


1. Zaidi ya wiki tatu zilizopita Waziri wa Ardhi Anna Tibaijuka alitangaza bungeni kutoa wiki moja jengo lile jingine la ghorofa 16 karibu na lile lilioanguka na kuua watu 34 kwamba livunjwe kwani nalo lilijengwa kwa kukiuka plan ya awali. Hadi sasa halijavunjwa na mama Tibaijuka yuko kimya! Kama si nguvu ya pesa ni nini? Jee jengo hilo likianguka na kuuwa watu, mama Tibaijuka atakuwa tayari kujiuzulu na kukabili firing squad?


2. Uongozi wa Star TV umegoma kabisa na kupuuza amri ya serikali kupitia TCRA kurejesha channel ya StarTV katika king’amuzi cha StarTimes. TCRA ilitoa masaa 24 Channel hiyo ya StarTV irejershwe ama sivyo hatua kali zitachululiwa zikiwemo kufungiwa liseni. Hadi sasa StarTV haijarejeshwa StarTimes na hakuna chochote kilichotokea!

Naoma muendeleze mifano mengine iliyotokea inayodhihirisha udhaifu wa serikali na kufyata mkia hasa mbele ya wenye fedha….



 
BONGOLALA

BONGOLALA

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2009
Messages
15,615
Likes
6,130
Points
280
BONGOLALA

BONGOLALA

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2009
15,615 6,130 280
Makampuni ya simu binafsi na uchimbaji madini kukaidi kusajili makampuni yao DSE
 
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2008
Messages
31,167
Likes
17,765
Points
280
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2008
31,167 17,765 280
Start wamesharudi hewani
 
Zak Malang

Zak Malang

JF-Expert Member
Joined
Dec 30, 2008
Messages
5,410
Likes
26
Points
0
Zak Malang

Zak Malang

JF-Expert Member
Joined Dec 30, 2008
5,410 26 0
Serikali ya CCM kushindwa kumpeleka mahakamani yule mwizi mkubwa wa EPA Rostam Azizi!
 
dyuteromaikota

dyuteromaikota

JF-Expert Member
Joined
Apr 30, 2013
Messages
4,121
Likes
3,663
Points
280
dyuteromaikota

dyuteromaikota

JF-Expert Member
Joined Apr 30, 2013
4,121 3,663 280
Wahindi na wachina kuja kufanya kaz bongo wakati wabongo wana uwezo wa kuzifanya na hawana ajira, hata umachinga!!!!
 
Philip Dominick

Philip Dominick

JF-Expert Member
Joined
May 26, 2013
Messages
1,022
Likes
4
Points
135
Philip Dominick

Philip Dominick

JF-Expert Member
Joined May 26, 2013
1,022 4 135
mbna star tv wamerudi
 
C

Chikaka Sumuni

JF-Expert Member
Joined
May 16, 2013
Messages
1,339
Likes
5
Points
0
C

Chikaka Sumuni

JF-Expert Member
Joined May 16, 2013
1,339 5 0
Hivi kweli inakuingia akilini kuona kwenye mikutano ya Mwigulu Mchemba watu wakikaa kwenye viti, wakati watoto wetu kwa maelfu kama sio mamilioni wanakaa chini wakiwa masomoni. Hivi hii ni akili kweli? Nadhani maono ya CCM yamefikia mwisho, kwa vile Maandiko Matakatifu yanatuambia kwamba, Vijana watapata maono na wazee wataota ndoto.

Kwa mwendo huu na umri wa CCM nadhani tuwaache waendelee kuota ndoto na wengine hawa wenye mawazo mbadala watuletee maono mapya.


 
Eraldius

Eraldius

JF-Expert Member
Joined
Jun 17, 2011
Messages
574
Likes
29
Points
45
Eraldius

Eraldius

JF-Expert Member
Joined Jun 17, 2011
574 29 45
Kampuni moja kubwa ya mafuta ( nimeisahau ) hapa nchini mwaka juzi iliongoza mgomo.Kama mnakumbuka kampuni za mafuta zilivyogoma kutoa mafuta
 
njiwa

njiwa

JF-Expert Member
Joined
Apr 16, 2009
Messages
11,633
Likes
2,275
Points
280
njiwa

njiwa

JF-Expert Member
Joined Apr 16, 2009
11,633 2,275 280
mbona star Tv wamerudi ... upo wapi mkuu wewe
 
NDESSA

NDESSA

JF-Expert Member
Joined
May 2, 2013
Messages
1,893
Likes
1,574
Points
280
NDESSA

NDESSA

JF-Expert Member
Joined May 2, 2013
1,893 1,574 280
Kampuni moja kubwa ya mafuta ( nimeisahau ) hapa nchini mwaka juzi iliongoza mgomo.Kama mnakumbuka kampuni za mafuta zilivyogoma kutoa mafuta
Mkuu ilikuwa na BP na waligoma hapohapo serikali ikiwa na hisa 50 percent kwenye BP.
 
M

mavyombo

Member
Joined
Dec 12, 2012
Messages
82
Likes
0
Points
0
M

mavyombo

Member
Joined Dec 12, 2012
82 0 0
Waziri mkuu alisema mafisadi anawajuwa ila ili kulinda usalama wa nchi inatubidi tufunge mabakuli yetu
 

Forum statistics

Threads 1,274,855
Members 490,833
Posts 30,526,037