Ahsanteni SANA wapinzani wa TZ juhudi zenu zinazaa matunda

sem2708

JF-Expert Member
Nov 4, 2010
4,003
2,000
kipekee napenda kuwapongeza kwa dhati wapinzani wa nchi Hii kwa uzalendo wao . Kwa miaka mingi mmekuwa mkibezwa na watawala wakishirikiana na bunge la ndiooo, lakini sasa kelele hizo zimeeleweka kwa Mh rais na kuzivalia njuga, you guys you have to walk majestically and you are real patriots of this nation . Wale waliokuwa wanawabeza Leo Hii ndio hao hao watakaopitisha tena sheria walizozikataa hapo zamani... thumb up guys .

Be blessed
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom