Ahmed Zahoro Msangi bado ni RCO wa Dar? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ahmed Zahoro Msangi bado ni RCO wa Dar?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by DALLAI LAMA, Jul 12, 2012.

  1. DALLAI LAMA

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #1
    Jul 12, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,615
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    Nijuzeni nijue kwani kuna tetesi kuwa huyu jamaa aliyetajwa na ULIMBOKA kaonekana Arusha wiki hii...ATIWE MBARONI.
     
  2. mmbangifingi

    mmbangifingi JF-Expert Member

    #2
    Jul 12, 2012
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 2,855
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Nani wa kumtia mbaroni? hajatiwa Zuberi Mwombeki itakuwa yeye bana? haf familia yao ya mapolisi nakumbuka baba yake mzee Zahoro RIP alikuwa polisi,mama yao polisi na sasa kina ahmed
     
  3. g

    grandpa Senior Member

    #3
    Jul 12, 2012
    Joined: Aug 24, 2008
    Messages: 184
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Familia ya Ahmed Msangi inakaa Arusha. Kwa hio sio jambo la ajabu akionekana Arusha, labda kaja tu kusalimia mke!
     
  4. Pendael laizer

    Pendael laizer JF-Expert Member

    #4
    Jul 12, 2012
    Joined: Jan 14, 2012
    Messages: 961
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mwizi,wauaji,mafsadi,waoneaji WATAWASHIKA WASHIRIKA WAO??
     
  5. Muke Ya Muzungu

    Muke Ya Muzungu JF-Expert Member

    #5
    Jul 12, 2012
    Joined: Jun 17, 2009
    Messages: 3,451
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 0
    Huyu hapa muulize
    [​IMG][​IMG]
     
Loading...