Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ahmadinejad: Hakuna dola lolote linaloweza kulipigisha magoti taifa la Iran!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Yericko Nyerere, Oct 26, 2011.

  1. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #1
    Oct 26, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,264
    Likes Received: 1,532
    Trophy Points: 280
    Ahmadinejad: Hakuna dola lolote linaloweza kulipigisha magoti taifa la Iran

    ?Rais Mahmoud Ahmadinejad wa Jamhuri ya Kiislamu ya Iran amesema kuwa, hakuna dola wala kundi lolote linaloweza kulilazimisha taifa la Iran lifanye kitu kinyume na matakwa yake.
    Mheshimiwa Rais amesema hayo leo mbele ya umati mkubwa wa wananchi wa mji wa Sarayan wa kaskazini magharibi mwa mkoa wa Khurasani Kusini hapa nchini na kuongeza kuwa, maadui na hasa madola ya kibeberu hayawezi kulifanya taifa la Iran lipige magoti mbele ya njama na hila zao za kiadui kwani taifa hili linaloongozwa na mwanachuoni mcha Mungu halina sifa tena ya kuwa mtumwa wa mataghuti na mashetani na limeamua kikwelikweli kuwa mtumwa wa Mwenyezi Mungu tu.
    Amesema, leo hii mabepari wasio na ustaarabu ndio wanaodhibiti taasisi na vituo vikuu na muhimu duniani hususan serikali ya Marekani na waitifaki wake na lengo lao ni kuyafunga minyororo mataifa yote ya dunia ili yaweze kuyadhibiti chini ya ubeberu wao. Rais Ahmadinejad ameongeza kuwa, tatizo kubwa la jamii ya mwanadamu katika kipindi chote cha historia hadi leo hii ni kwamba kuna baadhi ya watu wachache ambao badala ya kuwavutia watu upande wa kuwa watumwa wa Mwenyezi Mungu tu, wanawavuta kuwa watumwa wao binafsi.
     
  2. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #2
    Oct 26, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,822
    Likes Received: 184
    Trophy Points: 160
    HUyu naye wanamvutia kasi
     
  3. Safety last

    Safety last JF-Expert Member

    #3
    Oct 26, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 4,222
    Likes Received: 137
    Trophy Points: 160
    Huyu mwambie aache kumake noisy maana wanaweza kumkatakata na kumroast kama nguruwe
     
  4. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #4
    Oct 26, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    The great prezda who remain!keep it up
     
  5. Nish

    Nish JF-Expert Member

    #5
    Oct 26, 2011
    Joined: Jul 22, 2011
    Messages: 732
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    mashaalah!!!!!!!!!!!!!!!!
     
  6. M

    Mrdash1 JF-Expert Member

    #6
    Oct 26, 2011
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 1,379
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Bora amshauri yule babu yao anyowe ndevu maana anawaumiza wajukuu mbavu pale anapokunywa maziwa.
     
  7. Kapo Jr

    Kapo Jr JF-Expert Member

    #7
    Oct 27, 2011
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 839
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 45
    Keep on it,go without fears.....time for puppetists to react then to work fo their people not the western demands.big-up Ahmednejad!
     
  8. Bornvilla

    Bornvilla JF-Expert Member

    #8
    Oct 27, 2011
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 917
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    Hawa ndo mashujaa pekee walosalia nijad na hugo chavez. Hawasikiliz saut ya Simba akinguruma na kufyata mkia. Bravo Ahmednijad,keep it up.
     
  9. Joseph

    Joseph JF-Expert Member

    #9
    Oct 27, 2011
    Joined: Aug 3, 2007
    Messages: 3,494
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Namkubali kwa msimamo thabiti usioyumba hata kidogo,kila siku amekuwa ni mtu anayesimama katika kile anachoamini ni kweli.
     
  10. harakat

    harakat JF-Expert Member

    #10
    Oct 27, 2011
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 2,765
    Likes Received: 534
    Trophy Points: 280
    Huyu ni mtu pekee aliyebaki amesimama na anaweza kuinua kifua mbele pamaoja na Hugo Charves
     
  11. T

    THK DJAYZZ JF-Expert Member

    #11
    Oct 27, 2011
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 2,035
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Nan zaid ya Us ?
     
  12. Sele Mkonje

    Sele Mkonje Verified User

    #12
    Oct 27, 2011
    Joined: Oct 2, 2011
    Messages: 488
    Likes Received: 436
    Trophy Points: 80
    Huyu ndiye rais kidume alobakia!
     
  13. Yusomwasha

    Yusomwasha JF-Expert Member

    #13
    Jun 21, 2015
    Joined: Dec 5, 2014
    Messages: 2,089
    Likes Received: 558
    Trophy Points: 280
    hapana chezea
     
  14. falcon mombasa

    falcon mombasa JF-Expert Member

    #14
    Jun 21, 2015
    Joined: Mar 5, 2015
    Messages: 5,564
    Likes Received: 1,362
    Trophy Points: 280
    wewe ni ke au me
     
  15. n

    nimebadika juzi Senior Member

    #15
    Jun 21, 2015
    Joined: May 29, 2015
    Messages: 183
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    gadafi pia mlisema hivi mmarekani hashindwi na kitu akiamua
     
  16. Yusomwasha

    Yusomwasha JF-Expert Member

    #16
    Jun 21, 2015
    Joined: Dec 5, 2014
    Messages: 2,089
    Likes Received: 558
    Trophy Points: 280
    why u axk me so what?
     
  17. Yusomwasha

    Yusomwasha JF-Expert Member

    #17
    Jun 21, 2015
    Joined: Dec 5, 2014
    Messages: 2,089
    Likes Received: 558
    Trophy Points: 280
    usa ni kina nan kwako? mwnyw umebadilika juz
     
  18. n

    nimebadika juzi Senior Member

    #18
    Jun 21, 2015
    Joined: May 29, 2015
    Messages: 183
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    sema tu cjui ila nackia saudi inamsaidia yemen kupigana na msyria et ni kwel?kwa maana mi najua wote ni wamoja
     
  19. Yusomwasha

    Yusomwasha JF-Expert Member

    #19
    Apr 10, 2016
    Joined: Dec 5, 2014
    Messages: 2,089
    Likes Received: 558
    Trophy Points: 280
    iran ipo juu kuliko israel
     
  20. Ciprofloxacin.

    Ciprofloxacin. JF-Expert Member

    #20
    Apr 10, 2016
    Joined: Apr 15, 2015
    Messages: 1,073
    Likes Received: 1,308
    Trophy Points: 280
    Kama hujui ni bora ukakaa kimya... siyo lazima na wewe uonekane kuwa umechangia.
     
Loading...