Ahadi za JK za trilioni 90 zawasahau wastaafu wa EAC............... | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ahadi za JK za trilioni 90 zawasahau wastaafu wa EAC...............

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Rutashubanyuma, Nov 9, 2010.

  1. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #1
    Nov 9, 2010
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 69,692
    Likes Received: 3,199
    Trophy Points: 280
    Nimepitia rundo la ahadi za JK lakini nilishtushwa kujifunza ya kuwa wastaafu wa EAC hawamo kwenye mipango ya CCM ya kuwalipa haki zao za kimsingi za takribani miaka 33 hivi...........

    Leo nilikuwa nikiwaangalia wastaafu hao kupitia luninga na nikajionea wazee hao ambao wengi wao ninaamini walikipigia CCM kura kiendelee kubaki madarakani lakini wastaafu hao wao bado wanaendelea kupigwa mchakamchaka mahakamani..............kweli wajinga ndiyo waliwao...................mimi ningelikuwa kwenye kundi hilo la wastaafu yaani kura yangu ningeipeleka upinzani......potelea mbali na lakuwa wacha liwe tu...................

    Leo wazee hao shauri lao limetupwa nje na mahakama la kusisitiza hukumu ambayo walishindwa................na hata jaji hayuko tayari kutoa haki kwa visingizio kebekebe...................mojawapo ni kuwa wastaafu hao hawakuzingatia sheria wakati walipoleta madai hayo..........................huu mziki babu zetu watacheza mpaka wakome ubishi wa kukichagua chama cha mafisadi................

    Hata kwenye maandiko matakatifu imeandikwa.............Mwenyezi Mungu ameturuhusu tujichagulie viongozi wetu tukiwachagua wabaya kutuongoza tusirudi kumlilia Mwenyezi Mungu kwa sababu hatatusikiliza kutokana na sisi kutumia vibaya madaraka yetu ya kujichagulia viongozi............
     
  2. TUNTEMEKE

    TUNTEMEKE JF-Expert Member

    #2
    Nov 9, 2010
    Joined: Jun 15, 2009
    Messages: 4,582
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    Teheteheeeeeeeeeeee kweli wapinzani wa kweli ni CHADEMA
     
  3. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #3
    Nov 9, 2010
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 11,314
    Likes Received: 670
    Trophy Points: 280
    Ni mwanzo tu, tuone hata hizo ahadi atazitekelezaje?
     
Loading...