Ahadi ya mheshmiwa rais yaibua utata mpya

  • Thread starter The Phylosopher
  • Start date

T

The Phylosopher

JF-Expert Member
Joined
Mar 11, 2015
Messages
683
Likes
522
Points
180
T

The Phylosopher

JF-Expert Member
Joined Mar 11, 2015
683 522 180
Ni jambo gumu sana kuwaridhisha watu wa dini kwa kujifanya unawatimizia matakwa yao hasa ya kidinidini kila ukijaribu kufanya hivyo utajikuta unatengeneza mgogoro na dini nyingine.

Kuna watu wa dini moja tangu nianze kuwafaham wao ni kudai upendeleo maalum katika kila jambo. Namshauri rais apunguze spidi ya kuwajibu watu wa dini awaache tu waendelee kuongoza waumini wao kunako nyumba za ibada.
 
K

kipasola

JF-Expert Member
Joined
Feb 10, 2015
Messages
557
Likes
257
Points
80
K

kipasola

JF-Expert Member
Joined Feb 10, 2015
557 257 80
ni jambo gumu sana kuwaridhisha watu wa dini kwa kujifanya unawatimizia matakwa yao hasa ya kidinidini kila ukijaribu kufanya hivyo utajikuta unatengeneza mgogoro na dini nyingine. kuna watu wa dini moja tangu nianze kuwafaham wao ni kudai upendeleo maalum ktk kila jambo. namshauri rais apunguze spidi ya kuwajibu watu wa dini awaaji tu waendee kuongoza waumini wao kunako nyumba za ibada.
Ni kama wale watu wa dini flani walipodai tume ya kukusanya maoni ya katiba mpya imejaa waislamu
 

Forum statistics

Threads 1,235,594
Members 474,671
Posts 29,228,068