Agh!Vijana wasiku hizi mbona siyo wasitaarabu??


KakaKiiza

KakaKiiza

JF-Expert Member
Joined
Feb 16, 2010
Messages
10,645
Likes
2,489
Points
280
KakaKiiza

KakaKiiza

JF-Expert Member
Joined Feb 16, 2010
10,645 2,489 280
Jaamani mimi nikijana wakati lakini mimi ninao uwezo wakwenda na mazingira yote nikiamua au kuwa kijana wazamani au kuwa kijana wa sasa!!Ni maamuzi yangu na kuangalia ni kwa faida gani!!
  • Na anza na vijana wa sasa mimi siyo siri baadhi yenu mnanikera sababu za kunikera:-
  • Kijana umenunua chupi na chupi sikuzote inaitwa nguo ya ndani!!wewe kwa ujinga wako unailazimisha iwe nguo yakuonekana nje!!
  • Unanunua suruali unaishushaa mkanda unafunga mapajani eti ni kata k!!!
  • Mbaya zaidi unakuta huyo aliyeshusha suruali akionyesha nguo yake ya ndani kwa jamii hiyo nguo utadhani nitambala lakupigia deki!!
  • Mbaay aunakuta hadi msitari wa masaburi upo nusu utadhani yupo kwenye maandalizi ya kwenda chooni!!
  • Basi fanya hivyo uko kwenye usafiri private lakini kwenye daladala????mbaya zaidi unakuta wengine ni weledi wanasoma vyuo!!je kweli kama unasomea ualimu,sheria,afisa mwajiri,Dakitari,Afisa jamii na nk,Je wewe jamii utaielekeza nini??
Na wasii vijana wajue kuiga kwenye video,Tv show,Nijinga kwani wale mnaowaona wanavaa vile kwa ajili yashow tu!siyo maisha yake wewe ujinga wako unafanya ni sehemu ya maisha yako!!
Ila sishangai kwani......sisi......kwenye Red!chini.
 
Emanuel Makofia

Emanuel Makofia

JF-Expert Member
Joined
Jan 5, 2010
Messages
3,851
Likes
27
Points
145
Emanuel Makofia

Emanuel Makofia

JF-Expert Member
Joined Jan 5, 2010
3,851 27 145
ukihoji sana watakujibu unataka tuvae bugaluu ka enzi zenu??/
 
Sizinga

Sizinga

JF-Expert Member
Joined
Oct 30, 2007
Messages
8,085
Likes
653
Points
280
Sizinga

Sizinga

JF-Expert Member
Joined Oct 30, 2007
8,085 653 280
Biashara matangazo KK....acha wafanye tutaona mwisho wake!!
 
Mvaa Tai

Mvaa Tai

JF-Expert Member
Joined
Aug 11, 2009
Messages
6,174
Likes
2,207
Points
280
Mvaa Tai

Mvaa Tai

JF-Expert Member
Joined Aug 11, 2009
6,174 2,207 280
Jaamani mimi nikijana wakati lakini mimi ninao uwezo wakwenda na mazingira yote nikiamua au kuwa kijana wazamani au kuwa kijana wa sasa!!Ni maamuzi yangu na kuangalia ni kwa faida gani!!
  • Na anza na vijana wa sasa mimi siyo siri baadhi yenu mnanikera sababu za kunikera:-
  • Kijana umenunua chupi na chupi sikuzote inaitwa nguo ya ndani!!wewe kwa ujinga wako unailazimisha iwe nguo yakuonekana nje!!
  • Unanunua suruali unaishushaa mkanda unafunga mapajani eti ni kata k!!!
  • Mbaya zaidi unakuta huyo aliyeshusha suruali akionyesha nguo yake ya ndani kwa jamii hiyo nguo utadhani nitambala lakupigia deki!!
  • Mbaay aunakuta hadi msitari wa masaburi upo nusu utadhani yupo kwenye maandalizi ya kwenda chooni!!
  • Basi fanya hivyo uko kwenye usafiri private lakini kwenye daladala????mbaya zaidi unakuta wengine ni weledi wanasoma vyuo!!je kweli kama unasomea ualimu,sheria,afisa mwajiri,Dakitari,Afisa jamii na nk,Je wewe jamii utaielekeza nini??
Na wasii vijana wajue kuiga kwenye video,Tv show,Nijinga kwani wale mnaowaona wanavaa vile kwa ajili yashow tu!siyo maisha yake wewe ujinga wako unafanya ni sehemu ya maisha yako!!
Ila sishangai kwani......sisi......kwenye Red!chini.
Siyo woote, ni vijana wachache tuu. Wengi wao wanaiga upuuzi wa baba zao. Usishangae kumkuta Mtoto wa Rage anatembea na kitoi cha Bastola hata kama yupo Chuoni
 
Blaki Womani

Blaki Womani

JF-Expert Member
Joined
Feb 28, 2011
Messages
9,318
Likes
5,866
Points
280
Blaki Womani

Blaki Womani

JF-Expert Member
Joined Feb 28, 2011
9,318 5,866 280
nilikutana na mdada amevaa kitopu suruali imeshuka mstari wa masaburi unaonekana huku shanga juuuu........inatia kinyaa na inakera .........ilibidi nimweleze akajidai kuvuta kablauzi daaah lakini haikusaidia...........biashara matangazo.....sasa sijui kwa vijana wa kiume nayo ni biashara au copy & paste
 
MamaParoko

MamaParoko

JF-Expert Member
Joined
Jan 14, 2008
Messages
465
Likes
1
Points
0
MamaParoko

MamaParoko

JF-Expert Member
Joined Jan 14, 2008
465 1 0
halafu siku hizi kuna vi skin jeans navyo wanaweka kata k!
 
Mamndenyi

Mamndenyi

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2011
Messages
29,348
Likes
7,384
Points
280
Mamndenyi

Mamndenyi

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2011
29,348 7,384 280
waambie, kweli vijana mnatufuramia wenzenu ndiyo maana hata hela hatupati, yaani ukiwa kwenye daladala loooo, watu masaburi yote yako nje nasijui ni nani aliyewaloga au ni tupac ndo aliacha hii balaa hapa duniani.
 
Mzee wa Rula

Mzee wa Rula

JF-Expert Member
Joined
Oct 6, 2010
Messages
8,183
Likes
111
Points
160
Mzee wa Rula

Mzee wa Rula

JF-Expert Member
Joined Oct 6, 2010
8,183 111 160
Kuna wakati kwenda na wakati kunakuwa ni utumwa tu, hebu fikiria dada au kaka umevaa halafu mfereji wa masaburi unaonekana hiyo ni heshima au ni ubabaishaji tu! Halafu wenyewe wanajiona wapo sex kinyama!
 
B

Bajabiri

JF-Expert Member
Joined
Jan 1, 2011
Messages
9,752
Likes
40
Points
0
B

Bajabiri

JF-Expert Member
Joined Jan 1, 2011
9,752 40 0
Daaa,,,,,MASABUR imekua msimu wa jamiiforums,mpaka raha,kama vile kihiyo
 
B

Bajabiri

JF-Expert Member
Joined
Jan 1, 2011
Messages
9,752
Likes
40
Points
0
B

Bajabiri

JF-Expert Member
Joined Jan 1, 2011
9,752 40 0
Kinyama???ndo nini mzee???
Kuna wakati kwenda na wakati kunakuwa ni utumwa tu, hebu fikiria dada au kaka umevaa halafu mfereji wa masaburi unaonekana hiyo ni heshima au ni ubabaishaji tu! Halafu wenyewe wanajiona wapo sex kinyama!
 
Mzee wa Rula

Mzee wa Rula

JF-Expert Member
Joined
Oct 6, 2010
Messages
8,183
Likes
111
Points
160
Mzee wa Rula

Mzee wa Rula

JF-Expert Member
Joined Oct 6, 2010
8,183 111 160
Kinyama???ndo nini mzee???
tehe tehe tehe, kinyama yaani mkuu umependeza sana, "Halafu wenyewe wanajiona wapo sex kinyama", nakusudia wamependeza na kuvutia machoni pa watu.
 
Lutala

Lutala

JF-Expert Member
Joined
Jun 17, 2010
Messages
845
Likes
21
Points
35
Lutala

Lutala

JF-Expert Member
Joined Jun 17, 2010
845 21 35
Jaamani mimi nikijana wakati lakini mimi ninao uwezo wakwenda na mazingira yote nikiamua au kuwa kijana wazamani au kuwa kijana wa sasa!!Ni maamuzi yangu na kuangalia ni kwa faida gani!!
  • Na anza na vijana wa sasa mimi siyo siri baadhi yenu mnanikera sababu za kunikera:-
  • Kijana umenunua chupi na chupi sikuzote inaitwa nguo ya ndani!!wewe kwa ujinga wako unailazimisha iwe nguo yakuonekana nje!!
  • Unanunua suruali unaishushaa mkanda unafunga mapajani eti ni kata k!!!
  • Mbaya zaidi unakuta huyo aliyeshusha suruali akionyesha nguo yake ya ndani kwa jamii hiyo nguo utadhani nitambala lakupigia deki!!
  • Mbaay aunakuta hadi msitari wa masaburi upo nusu utadhani yupo kwenye maandalizi ya kwenda chooni!!
  • Basi fanya hivyo uko kwenye usafiri private lakini kwenye daladala????mbaya zaidi unakuta wengine ni weledi wanasoma vyuo!!je kweli kama unasomea ualimu,sheria,afisa mwajiri,Dakitari,Afisa jamii na nk,Je wewe jamii utaielekeza nini??
Na wasii vijana wajue kuiga kwenye video,Tv show,Nijinga kwani wale mnaowaona wanavaa vile kwa ajili yashow tu!siyo maisha yake wewe ujinga wako unafanya ni sehemu ya maisha yako!!
Ila sishangai kwani......sisi......kwenye Red!chini.
Tell them Kakakiza. Shame on them! We are tired of looking their unattractive masaburi lol
 
H

hayaka

JF-Expert Member
Joined
Sep 26, 2011
Messages
476
Likes
0
Points
33
H

hayaka

JF-Expert Member
Joined Sep 26, 2011
476 0 33
ni kweli kabisa wana copy, paste and bold.
 
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined
Feb 2, 2011
Messages
13,421
Likes
3,471
Points
280
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined Feb 2, 2011
13,421 3,471 280
waambie, kweli vijana mnatufuramia wenzenu ndiyo maana hata hela hatupati, yaani ukiwa kwenye daladala loooo, watu masaburi yote yako nje nasijui ni nani aliyewaloga au ni tupac ndo aliacha hii balaa hapa duniani.
wanakuzuia vip kupata hela ndg. Wanakutilia nuksi nini?
 
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined
Feb 2, 2011
Messages
13,421
Likes
3,471
Points
280
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined Feb 2, 2011
13,421 3,471 280
Ila siku hizi kuna vivazi vya kike, mungu wangu, si nusu uchi tena. Ni zaidi ya robo3 uchi. Ukipita vyuo vikuu munguwangu uvaaji unatisha. Utandawazi unawamaliza wanetu na wajukuu zetu.
 
KakaKiiza

KakaKiiza

JF-Expert Member
Joined
Feb 16, 2010
Messages
10,645
Likes
2,489
Points
280
KakaKiiza

KakaKiiza

JF-Expert Member
Joined Feb 16, 2010
10,645 2,489 280
Ila siku hizi kuna vivazi vya kike, mungu wangu, si nusu uchi tena. Ni zaidi ya robo3 uchi. Ukipita vyuo vikuu munguwangu uvaaji unatisha. Utandawazi unawamaliza wanetu na wajukuu zetu.
Mwingine anavaa kivazi unakuta (zivu) zimechomoza utazani sharubu za Paka!!
 

Forum statistics

Threads 1,215,657
Members 463,352
Posts 28,555,904