Agenda ya kwamba "Lowasa ni mgonjwa" huwa ni ya kipindi cha uchaguzi tu au Lowasa ameshapona?


Hivi punde

Hivi punde

JF-Expert Member
Joined
Apr 1, 2017
Messages
1,837
Likes
4,411
Points
280
Hivi punde

Hivi punde

JF-Expert Member
Joined Apr 1, 2017
1,837 4,411 280
Naomba niweke kumbukumbu sawa kidogo.

Wanasiasa wengi hasa wanaopingana nae wamekuwa wakimsema sana Mh Lowasa kwamba ni mgonjwa na hivyo hawezi kuhimili kiti cha Urais.

Maneno hayo huibuka kipindi cha kampeni. Lakini cha kushangaza toka uchaguzi uishe hakuna hata mtu mmoja aliyetamka kwamba Mh Lowasa ni mgonjwa Na mara nyingi wengi ambao wamekuwa wakimtabilia kifo mh lowasa wameshatangulia mbele za haki (RIP). Bado wachache tu.


Nauliza sasa:

Mh Lowasa ameshapona? Mbona hawamsemi tena?
 
Slim5

Slim5

JF-Expert Member
Joined
Jan 7, 2014
Messages
20,497
Likes
21,025
Points
280
Slim5

Slim5

JF-Expert Member
Joined Jan 7, 2014
20,497 21,025 280
Mungu Mkubwa. Mungu hadhihakiwi!
 
Mfukua Makaburi

Mfukua Makaburi

JF-Expert Member
Joined
Mar 21, 2014
Messages
2,678
Likes
5,157
Points
280
Age
28
Mfukua Makaburi

Mfukua Makaburi

JF-Expert Member
Joined Mar 21, 2014
2,678 5,157 280
Siasa za Bongo ni zile za milioni 900 itapendeza sasa.
 

Forum statistics

Threads 1,237,197
Members 475,497
Posts 29,281,058