Age 40yrs and below wengi wetu hatuoni majina yetu katika vituo vya kupigia kura | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Age 40yrs and below wengi wetu hatuoni majina yetu katika vituo vya kupigia kura

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by CalvinPower, Oct 30, 2010.

  1. C

    CalvinPower JF-Expert Member

    #1
    Oct 30, 2010
    Joined: Nov 25, 2008
    Messages: 839
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 45
    Age 40yrs and below wengi wetu hatuoni majina yetu katika vituo vya kupigia kura. tufanyeje?
     
Loading...