Against Twaweza opinion poll - No validation (Pingamizi la utafiti wa Twaweza)

Stabilaiza

JF-Expert Member
Jul 11, 2012
1,843
2,000
Utafiti wa Twaweza siyo credible kwa sababu hawajafanya validation ya findings zao.

Ukweli ni kuwa wakitakiwa wasituke kabla hata ya kutoa matokeo kwa sababu reality kwenye majukwaa haiendani na walichotangaza. Hapa ndipo umuhimu wa validation unapotakiwa.

Hawakufanya hicho, kwa hiyo matokeo yao na invalid. Tofauti na kampeni za CCM, watu wanasombwa na malori wakati wale wa UKAWA wanatumia resources zao.

Mtu hawezi ku-volunteer na kutoa resources kama hakuungi mkono.
 

PTER

JF-Expert Member
Dec 28, 2014
14,306
2,000
stabilaiza ccm ni sawa na mtu anayekufa kwa njaa anaokota na kula kila kilichokaribu yake. utafiti wenyewe una mapungufu mengi tu mbali na validation
hivyo Twaweza nao kwa sasa naona hawana moral authority ya kuwatetea watanzania kwenye masuala mengine wanafanya kama mmiliki wa kuku ukitaka kuchinja unampa mahindi umkamate vizuri.
wanajifanya watetezi wa watoto wetu mafichoni wanashiriki kutuangamiza !! serious?
 

delusions

JF-Expert Member
Jan 11, 2013
5,007
2,000
Zile picha ziko wapi wale watu wa twaweza wakiongea na yule waziri few minutes bfr matokeo yao
 

twahil

JF-Expert Member
May 31, 2011
4,070
2,000
Nanyie fanyeni utafiti wenu jamani...mtabaki kuwa watu wa kupinga tu....hata hapa inaonesha hivyo...

no data no right to speach...sasa fanyeni utafiti halafu mtoe povu....

otherwise Magufuli is our president.
 

daviddaniel

Member
Jun 18, 2013
14
20
Utafiti wa Twaweza siyo credible kwa sababu hawajafanya validation ya findings zao. Ukweli ni kuwa wakitakiwa wasituke kabla hata ya kutoa matokeo kwa sababu reality kwenye majukwaa haiendani na walichotangaza. Hapa ndipo umuhimu wa validation unapotakiwa. Hawakufanya hicho, kwa hiyo matokeo yao na invalid. Tofauti na kampeni za CCM, watu wanasombwa na malori wakati wale wa UKAWA wanatumia resources zao. Mtu hawezi ku-volunteer na kutoa resources kama hakuungi mkono.
Naunga mkono hoja
 

mwanamby

JF-Expert Member
Apr 6, 2015
825
170
Nanyie fanyeni utafiti wenu jamani...mtabaki kuwa watu wa kupinga tu....hata hapa inaonesha hivyo...

no data no right to speach...sasa fanyeni utafiti halafu mtoe povu....

otherwise Magufuli is our president.

Subiri oct 25 ndio tunafanya wetu
 

Elly B

JF-Expert Member
Jan 11, 2011
1,194
1,195
Utafiti wa Twaweza siyo credible kwa sababu hawajafanya validation ya findings zao. Ukweli ni kuwa wakitakiwa wasituke kabla hata ya kutoa matokeo kwa sababu reality kwenye majukwaa haiendani na walichotangaza. Hapa ndipo umuhimu wa validation unapotakiwa. Hawakufanya hicho, kwa hiyo matokeo yao na invalid. Tofauti na kampeni za CCM, watu wanasombwa na malori wakati wale wa UKAWA wanatumia resources zao. Mtu hawezi ku-volunteer na kutoa resources kama hakuungi mkono.

Kudai validation ni kutoka barabarani. Nadhani the concern was supposed to be imekuwaje wakafikia hapo? Kwa manufaa ya nani? Kwa nini wanadanganya umma?
 

Bill

JF-Expert Member
Oct 5, 2007
6,530
2,000
Nanyie fanyeni utafiti wenu jamani...mtabaki kuwa watu wa kupinga tu....hata hapa inaonesha hivyo...

no data no right to speach...sasa fanyeni utafiti halafu mtoe povu....

otherwise Magufuli is our president.

Wa kwetu ni Octoba 25
 

Kimbori

JF-Expert Member
Feb 21, 2012
4,252
2,000
Ukijumlisha unapata 102%. Hata kudanyia kwa hesabu za kujumlisha kumewashinda.
 

Chesty

JF-Expert Member
Aug 30, 2009
5,780
2,000
Makamba hajasoma hesabu ndio maana percent zimezidi na yeye hakulijua hilo. Me namsamehe
 

Jp Omuga

JF-Expert Member
Jan 16, 2012
4,253
2,000
Sasa mkuu wewe watu wanaishia kufanya mapenzi maofisini unategemewa hata huo muda wa kwenda kufanya tafiti wataupata.


Eeee Makubwa!!
Kumbe hao jamaa wanatafitiana wenyewe kwa wenyewe..??
NGOs zingine laana tu...
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom