Aga khan founadtion interview vipi kwa nafasi za mtwara

Mwana Mnyonge

JF-Expert Member
Mar 3, 2011
399
250
wadau mambo vipi hawa jamaa wa aga khan foundation walitoaga nafasi mbali mbali mtwara, vipi walishaita watu kwa ajil ya interview naomba kujuzwa kwa anayejua
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom