Afya ya mwanangu inateteleka kisa mke wangu maziwa yanatoka kwa shida!

ELI-91

ELI-91

JF-Expert Member
Joined
Aug 24, 2014
Messages
3,087
Points
2,000
ELI-91

ELI-91

JF-Expert Member
Joined Aug 24, 2014
3,087 2,000
nunua baby formula (maziwa ya watoto) haraka iwezekanavyo
Angalizo: kama mama anamatatizo mengine ya kiafya hususani maambukizi ya VVU basi mkianza kumpa maziwa asinyonye tena, pia mwende mkapate maelezo sahihi zaidi kwa daktari haraka.
 
Buntungwa

Buntungwa

JF-Expert Member
Joined
Oct 29, 2010
Messages
443
Points
250
Buntungwa

Buntungwa

JF-Expert Member
Joined Oct 29, 2010
443 250
Ajitahidi kunywa uji wa ulezi na mtori kwa wingi,
 
bush crazy

bush crazy

JF-Expert Member
Joined
Oct 4, 2018
Messages
294
Points
500
bush crazy

bush crazy

JF-Expert Member
Joined Oct 4, 2018
294 500
Chanzo ni Lishe ya Mama na stress kutokana na tabia za mwanaume baada ya mke kujifungua: Dawa asilia na salama kwa mama. Nunua mbegu za maboga, zikaange na kuzisaga kisha tia kwenye uji wa mama. Maziwa yatatiririka kama maporomoko ya Stigglers gorge. Mama pia ale vizuri alaf muondolee stress kwa kuwahi kurudi nyumbani, usimkalipie hata akikosea potezea au mwambie kwa upole. Simu kwako zisiingie bila mpango. Kwa Dar kg sh 3000( elf tatu). Kwa mwanza elf 15. Uji anywe japo Mara tatu kwa siku.
ahsante sana kiongoz!
 
T

Team JPM

JF-Expert Member
Joined
Nov 11, 2018
Messages
561
Points
1,000
T

Team JPM

JF-Expert Member
Joined Nov 11, 2018
561 1,000
Kesho jaribu kilo moja ya mbegu za maboga utanambia. Hata lile tatizo la wanaume hii ni tiba pia. Haina masharti. Ijaribu uone. Ukifanikiwa leta hapa mrejesho ili kuwasaidia wengine.
 
bush crazy

bush crazy

JF-Expert Member
Joined
Oct 4, 2018
Messages
294
Points
500
bush crazy

bush crazy

JF-Expert Member
Joined Oct 4, 2018
294 500
nunua baby formula (maziwa ya watoto) haraka iwezekanavyo
Angalizo: kama mama anamatatizo mengine ya kiafya hususani maambukizi ya VVU basi mkianza kumpa maziwa asinyonye tena, pia mwende mkapate maelezo sahihi zaidi kwa daktari haraka.
ahsante mkuu!
 
bush crazy

bush crazy

JF-Expert Member
Joined
Oct 4, 2018
Messages
294
Points
500
bush crazy

bush crazy

JF-Expert Member
Joined Oct 4, 2018
294 500
Kesho jaribu kilo moja ya mbegu za maboga utanambia. Hata lile tatizo la wanaume hii ni tiba pia. Haina masharti. Ijaribu uone. Ukifanikiwa leta hapa mrejesho ili kuwasaidia wengine.
ahsante kesho mida hii ntaleta mrejesho?
 
geoge

geoge

Member
Joined
Feb 28, 2015
Messages
29
Points
45
geoge

geoge

Member
Joined Feb 28, 2015
29 45
Nenda bucher lolote wambie wakupe mifupa ambayo haina nyama kabisa chemsha vizuri anywe hiyo supa utaniambia maziwa yatatoka mpka aone kero
 
Hazchem plate

Hazchem plate

JF-Expert Member
Joined
Feb 25, 2011
Messages
6,931
Points
2,000
Hazchem plate

Hazchem plate

JF-Expert Member
Joined Feb 25, 2011
6,931 2,000
Dooooh
Nenda bucher lolote wambie wakupe mifupa ambayo haina nyama kabisa chemsha vizuri anywe hiyo supa utaniambia maziwa yatatoka mpka aone kero
 
T

Team JPM

JF-Expert Member
Joined
Nov 11, 2018
Messages
561
Points
1,000
T

Team JPM

JF-Expert Member
Joined Nov 11, 2018
561 1,000
Jaman naomben msaada! mwanangu ana wiki mbili ananyonya kwa shida kisa mke wangu mziwa hayatoki inavyotakiwa! ni nini sababu? na tufanyaje ili kutibu tatizo?
Usinunue zile za kwenye pakiti, ni ghali sana. Nenda duka la nafaka, Pima kwa kilo. Kwa Dar hadi morogoro bei ni nafuu, elf 3 kwa kilo, huko kanda ya ziwa zina bei sana, elf 15-20 kwa kilo. Iringa na Mbeya zipo chini pia. Moshi na Arusha sijawahiziona
 
bush crazy

bush crazy

JF-Expert Member
Joined
Oct 4, 2018
Messages
294
Points
500
bush crazy

bush crazy

JF-Expert Member
Joined Oct 4, 2018
294 500
Sio kila mwanamke anafaa kuwa na mama na sio kila mwanamke aafaa kuwa mke...how comes umtese mtoto kisa maziwa yasilale...ili kumfurahisha nani? Yaani mimi wanangu wote wanne wamenyonya miaka miwili net, tena huyu wa mwisho ntamnuonyesh adi afike miaka mitano yani adi akatae mwenyewe aseme basi...am not ashamed kwamba maziw yangu yamelala, all i care about is my kids...
we mwanamke ni mama mzuriii sana! kwa coment yako tu moja nimekuelewa sema umeolewa na mimi nimeoa! abarikiwe sana aliyekuoa!
 
bush crazy

bush crazy

JF-Expert Member
Joined
Oct 4, 2018
Messages
294
Points
500
bush crazy

bush crazy

JF-Expert Member
Joined Oct 4, 2018
294 500
Usinunue zile za kwenye pakiti, ni ghali sana. Nenda duka la nafaka, Pima kwa kilo. Kwa Dar hadi morogoro bei ni nafuu, elf 3 kwa kilo, huko kanda ya ziwa zina bei sana, elf 15-20 kwa kilo. Iringa na Mbeya zipo chini pia. Moshi na Arusha sijawahiziona
Npo mbeya ntazifuatilia mkuu! nimekukubali kwa ushaur mzuri!
 
atug

atug

JF-Expert Member
Joined
Apr 2, 2012
Messages
2,194
Points
2,000
atug

atug

JF-Expert Member
Joined Apr 2, 2012
2,194 2,000
Wakati ukitafuta formula kwaajili ya kuokoa jahazi kwa mtoto.. Mpe mama uji mix unga wa maboga,ale nyanya chungu zile za kienyeji.. Pia ale vitu vya moto hasa vimiminika. Japo kuna wanawake wengi wameumbwa hivyo maziwa kutoka kidogo. Pia arelax asiwe na stress au kama chuchu zinauma mtoto akinyonya mwende hospitali
 
financial services

financial services

JF-Expert Member
Joined
May 17, 2017
Messages
2,365
Points
2,000
financial services

financial services

JF-Expert Member
Joined May 17, 2017
2,365 2,000
pole sana ndugu yangu,kama huo ndyo uzao wa kwanza kwa mkeo hebu fanya taratibu za makusudi na haraka kwenda hospital mkapate ushauri na ukweli wa hili swala,binafsi ilitokea hali kama hiyo kwa mke wangu tulipopata mtoto wa kwanza,madai yake mama wa mwanangu ilikuwa maziwa hayatoki kama ipasavyo,kumbe mke wangu alihofia akinyonyesha maziwa (matiti yake) yatalala,mtoto alizoofu sana huku akikomaa tutafute chuchu za kununua mtoto achemshiwe maziwa ya kununua,aisee nilidata sana,yaani naijua hali unayopitia uncle
Aisee, yaani mwanangu asipate maziwa ya kutosha kisa kuhofia kulala, acha yafike miguuni tu kwakweli
 
financial services

financial services

JF-Expert Member
Joined
May 17, 2017
Messages
2,365
Points
2,000
financial services

financial services

JF-Expert Member
Joined May 17, 2017
2,365 2,000
Mama atumie uji wenye pilipili manga na mbegu za maboga naskia inasaidia ila pia asicheze mbali na supu supu izi,mitorii
 
Bujoro

Bujoro

JF-Expert Member
Joined
Jan 30, 2018
Messages
2,806
Points
2,000
Bujoro

Bujoro

JF-Expert Member
Joined Jan 30, 2018
2,806 2,000
Pole ila kwa ushaur uliitolewa na wadau hapa i hope tatizo lako limepata muarobaini
 
B

Buffet

JF-Expert Member
Joined
Aug 11, 2018
Messages
359
Points
1,000
B

Buffet

JF-Expert Member
Joined Aug 11, 2018
359 1,000
Sio kila mwanamke anafaa kuwa na mama na sio kila mwanamke aafaa kuwa mke...how comes umtese mtoto kisa maziwa yasilale...ili kumfurahisha nani? Yaani mimi wanangu wote wanne wamenyonya miaka miwili net, tena huyu wa mwisho ntamnuonyesh adi afike miaka mitano yani adi akatae mwenyewe aseme basi...am not ashamed kwamba maziw yangu yamelala, all i care about is my kids...
comment yako imenifanya nikuone wa pekee sana,hawa wadada form four leavers Sana shida saba,yuko tayar mtoto afya itetereke kwa kutonyonya ipasavyo wakizingatia matiti yasilale,aiseee nilizama kwa CO nikiwa nimechafukwa nikaomba ruhusa nikaeleweka nikapata siku 21,pale home ilibid niwe taahira kidogo kueleweka,mbele ya mama mkwe nilipageuza pale home ni depo,nilipoeleweka kuwa Dogo nataka anyonye maziwa ya mama kwa gharama na hali yoyote nilishangaa maziwa yamekuwa mengi kwa mama bila kutumia dawa yoyote ile,hongera sana rafiki yangu,unajielewa ad nimekupenda asee
 
The Tomorrow People

The Tomorrow People

JF-Expert Member
Joined
Jul 11, 2013
Messages
2,515
Points
2,000
The Tomorrow People

The Tomorrow People

JF-Expert Member
Joined Jul 11, 2013
2,515 2,000
Kuna maziwa ya kopo mbadala flani hivi yanauzwa 72,000/= kwa kopo yanatoka UK yana nutrients zote mtoto anazohitaji, ni mkataba mtoto afya kama yote
 
N

njinjo

JF-Expert Member
Joined
Feb 15, 2019
Messages
574
Points
1,000
N

njinjo

JF-Expert Member
Joined Feb 15, 2019
574 1,000
Jaman naomben msaada! mwanangu ana wiki mbili ananyonya kwa shida kisa mke wangu mziwa hayatoki inavyotakiwa! ni nini sababu? na tufanyaje ili kutibu tatizo?
Atumie S26 maziwa ya kopo
 
Babkey

Babkey

JF-Expert Member
Joined
Dec 10, 2010
Messages
4,744
Points
2,000
Babkey

Babkey

JF-Expert Member
Joined Dec 10, 2010
4,744 2,000
Ukishindwa vyoooote, kuna kitu inaitwa UWATU, mchanganyie kwenye chai au uji.....ulete mrejesho.
Msalimie sana uncle.
 

Forum statistics

Threads 1,315,270
Members 505,171
Posts 31,851,972
Top