Afya ya mwanangu inateteleka kisa mke wangu maziwa yanatoka kwa shida!

bush crazy

bush crazy

JF-Expert Member
Joined
Oct 4, 2018
Messages
294
Points
500
bush crazy

bush crazy

JF-Expert Member
Joined Oct 4, 2018
294 500
Jaman naomben msaada! mwanangu ana wiki mbili ananyonya kwa shida kisa mke wangu mziwa hayatoki inavyotakiwa! ni nini sababu? na tufanyaje ili kutibu tatizo?
 
MKUYENGE

MKUYENGE

JF-Expert Member
Joined
Jun 26, 2019
Messages
901
Points
1,000
MKUYENGE

MKUYENGE

JF-Expert Member
Joined Jun 26, 2019
901 1,000
Pole mkuu wanakuja wajuvi
 
mkorinto

mkorinto

JF-Expert Member
Joined
Jun 11, 2014
Messages
12,425
Points
2,000
mkorinto

mkorinto

JF-Expert Member
Joined Jun 11, 2014
12,425 2,000
msosi wa mama ni uhakika hasa hizo mbegu za maboga?
 
A

adolay

JF-Expert Member
Joined
Dec 8, 2011
Messages
9,524
Points
2,000
A

adolay

JF-Expert Member
Joined Dec 8, 2011
9,524 2,000
Tafuta maziwa S26 au zaidi special kwa watoto wanaokosa maziwa kwasababu tofauti kutoka mama zao

Yapo kwa umri tofauti
 
B

Buffet

JF-Expert Member
Joined
Aug 11, 2018
Messages
359
Points
1,000
B

Buffet

JF-Expert Member
Joined Aug 11, 2018
359 1,000
Jaman naomben msaada! mwanangu ana wiki mbili ananyonya kwa shida kisa mke wangu mziwa hayatoki inavyotakiwa! ni nini sababu? na tufanyaje ili kutibu tatizo?
pole sana ndugu yangu,kama huo ndyo uzao wa kwanza kwa mkeo hebu fanya taratibu za makusudi na haraka kwenda hospital mkapate ushauri na ukweli wa hili swala,binafsi ilitokea hali kama hiyo kwa mke wangu tulipopata mtoto wa kwanza,madai yake mama wa mwanangu ilikuwa maziwa hayatoki kama ipasavyo,kumbe mke wangu alihofia akinyonyesha maziwa (matiti yake) yatalala,mtoto alizoofu sana huku akikomaa tutafute chuchu za kununua mtoto achemshiwe maziwa ya kununua,aisee nilidata sana,yaani naijua hali unayopitia uncle
 
Mbekenga

Mbekenga

JF-Expert Member
Joined
Jun 14, 2010
Messages
1,078
Points
2,000
Mbekenga

Mbekenga

JF-Expert Member
Joined Jun 14, 2010
1,078 2,000
Pia Kama Kuna ndugu yako anayenyonyesha unaweza kufaulisha dogo anyonye wakati mambo mengine yanaendelea
 
Architect E.M

Architect E.M

JF-Expert Member
Joined
Nov 15, 2010
Messages
924
Points
500
Architect E.M

Architect E.M

JF-Expert Member
Joined Nov 15, 2010
924 500
Wahi haraka nunua foruma... s26, lactogen, infacare, SMA, cow and get, au yoyote yale.. ya 0 to 6 months...mtoto atakua vizuri na mwenye afya njema.... nakumbuka mwanangu pia nilipata hiyo changamoto.. nikawahi S26.. akakua vyema tu.. japo sio vizuri sana kumlisha mtoto forumula, lakini sometimes inabidi kwakua unakuta mama hana maziwa kabisa kwa sababu za kimazingira ya sasa, vyakula... hormones... na mengineyo. Yanasababisha wamama wasipate maziwa ya kutosha.
 
Mbekenga

Mbekenga

JF-Expert Member
Joined
Jun 14, 2010
Messages
1,078
Points
2,000
Mbekenga

Mbekenga

JF-Expert Member
Joined Jun 14, 2010
1,078 2,000
pole sana ndugu yangu,kama huo ndyo uzao wa kwanza kwa mkeo hebu fanya taratibu za makusudi na haraka kwenda hospital mkapate ushauri na ukweli wa hili swala,binafsi ilitokea hali kama hiyo kwa mke wangu tulipopata mtoto wa kwanza,madai yake mama wa mwanangu ilikuwa maziwa hayatoki kama ipasavyo,kumbe mke wangu alihofia akinyonyesha maziwa (matiti yake) yatalala,mtoto alizoofu sana huku akikomaa tutafute chuchu za kununua mtoto achemshiwe maziwa ya kununua,aisee nilidata sana,yaani naijua hali unayopitia uncle
Ni kweli masister du wengi wanatengeneza hofu inayofanya hormones zisitume ujumbe wa kutengeneza maziwa eti nyonyo zisiwe malapa.
Wapewe elimu kwamba wakiachisha na kula vizuri yanajaa Kama kawa lakini sio kiwango saa sita.
 
T

Team JPM

JF-Expert Member
Joined
Nov 11, 2018
Messages
561
Points
1,000
T

Team JPM

JF-Expert Member
Joined Nov 11, 2018
561 1,000
Chanzo ni Lishe ya Mama na stress kutokana na tabia za mwanaume baada ya mke kujifungua: Dawa asilia na salama kwa mama. Nunua mbegu za maboga, zikaange na kuzisaga kisha tia kwenye uji wa mama. Maziwa yatatiririka kama maporomoko ya Stigglers gorge. Mama pia ale vizuri alaf muondolee stress kwa kuwahi kurudi nyumbani, usimkalipie hata akikosea potezea au mwambie kwa upole. Simu kwako zisiingie bila mpango. Kwa Dar kg sh 3000( elf tatu). Kwa mwanza elf 15. Uji anywe japo Mara tatu kwa siku.
 
Mtende

Mtende

JF-Expert Member
Joined
Sep 27, 2010
Messages
4,771
Points
2,000
Mtende

Mtende

JF-Expert Member
Joined Sep 27, 2010
4,771 2,000
Sio kila mwanamke anafaa kuwa na mama na sio kila mwanamke aafaa kuwa mke...how comes umtese mtoto kisa maziwa yasilale...ili kumfurahisha nani? Yaani mimi wanangu wote wanne wamenyonya miaka miwili net, tena huyu wa mwisho ntamnuonyesh adi afike miaka mitano yani adi akatae mwenyewe aseme basi...am not ashamed kwamba maziw yangu yamelala, all i care about is my kids...
Ni kweli masister du wengi wanatengeneza hofu inayofanya hormones zisitume ujumbe wa kutengeneza maziwa eti nyonyo zisiwe malapa.
Wapewe elimu kwamba wakiachisha na kula vizuri yanajaa Kama kawa lakini sio kiwango saa sita.
 
bush crazy

bush crazy

JF-Expert Member
Joined
Oct 4, 2018
Messages
294
Points
500
bush crazy

bush crazy

JF-Expert Member
Joined Oct 4, 2018
294 500
pole sana ndugu yangu,kama huo ndyo uzao wa kwanza kwa mkeo hebu fanya taratibu za makusudi na haraka kwenda hospital mkapate ushauri na ukweli wa hili swala,binafsi ilitokea hali kama hiyo kwa mke wangu tulipopata mtoto wa kwanza,madai yake mama wa mwanangu ilikuwa maziwa hayatoki kama ipasavyo,kumbe mke wangu alihofia akinyonyesha maziwa (matiti yake) yatalala,mtoto alizoofu sana huku akikomaa tutafute chuchu za kununua mtoto achemshiwe maziwa ya kununua,aisee nilidata sana,yaani naijua hali unayopitia uncle
nashukuru mkuu!
 
Mbekenga

Mbekenga

JF-Expert Member
Joined
Jun 14, 2010
Messages
1,078
Points
2,000
Mbekenga

Mbekenga

JF-Expert Member
Joined Jun 14, 2010
1,078 2,000
Sio kila mwanamke anafaa kuwa na mama na sio kila mwanamke aafaa kuwa mke...how comes umtese mtoto kisa maziwa yasilale...ili kumfurahisha nani? Yaani mimi wanangu wote wanne wamenyonya miaka miwili net, tena huyu wa mwisho ntamnuonyesh adi afike miaka mitano yani adi akatae mwenyewe aseme basi...am not ashamed kwamba maziw yangu yamelala, all i care about is my kids...
Majina mazuri yanaumba, kweli shemeji alikupata kwa bahati ya MTENDE, we ni wife material. Waelimishe wenzio basi wanaume wengine wafaidi huo MTENDE.
 
bush crazy

bush crazy

JF-Expert Member
Joined
Oct 4, 2018
Messages
294
Points
500
bush crazy

bush crazy

JF-Expert Member
Joined Oct 4, 2018
294 500
Wahi haraka nunua foruma... s26, lactogen, infacare, SMA, cow and get, au yoyote yale.. ya 0 to 6 months...mtoto atakua vizuri na mwenye afya njema.... nakumbuka mwanangu pia nilipata hiyo changamoto.. nikawahi S26.. akakua vyema tu.. japo sio vizuri sana kumlisha mtoto forumula, lakini sometimes inabidi kwakua unakuta mama hana maziwa kabisa kwa sababu za kimazingira ya sasa, vyakula... hormones... na mengineyo. Yanasababisha wamama wasipate maziwa ya kutosha.
asante kwa ushauri
 

Forum statistics

Threads 1,315,258
Members 505,171
Posts 31,851,647
Top