Afya ya Dr. Idrisa Rashid Aliye kuwa Gavana ni ??


H

Hasara

Senior Member
Joined
Dec 29, 2006
Messages
143
Likes
3
Points
0
H

Hasara

Senior Member
Joined Dec 29, 2006
143 3 0
Afya ya Dr. Idrisa Rashid aliyekuwa Gavana BoT ni mbaya? anaumwa nini? na mke wake wa pili alikufa na nini? na sasa nimesikia ana mke wa kiarabu kama wa mshika dau.
mwenye data anipe hapa.
 
R

Rwabugiri

JF-Expert Member
Joined
Jul 10, 2007
Messages
2,776
Likes
16
Points
135
R

Rwabugiri

JF-Expert Member
Joined Jul 10, 2007
2,776 16 135
Mbona mwanichanganya? anaye umwa ni Idris Rashid ama Gavana Daudi B.??
 
G

Game Theory

JF-Expert Member
Joined
Sep 5, 2006
Messages
8,570
Likes
119
Points
0
G

Game Theory

JF-Expert Member
Joined Sep 5, 2006
8,570 119 0
Afya ya Dr. Idrisa Rashid aliyekuwa Gavana BoT ni mbaya? anaumwa nini? na mke wake wa pili alikufa na nini? na sasa nimesikia ana mke wa kiarabu kama wa mshika dau.
mwenye data anipe hapa.
Kazi yake anaifanya au haifanyi? kama anaifanya kazi yake hata angekuwa na wake 100 i wont mind
 
K

Kithuku

JF-Expert Member
Joined
Nov 19, 2006
Messages
1,395
Likes
108
Points
145
K

Kithuku

JF-Expert Member
Joined Nov 19, 2006
1,395 108 145
Wizara ya afya inatuambia kiujumla watu 7 katika kila 100 hapo Bongo wana ngoma, na hii inatofautiana sehemu hadi sehemu. Dar nasikia ni 12%, na huko Makete inafika hadi 16%. Sasa katika nchi yenye watu zaidi ya milioni 35, tukianza kuorodhesha majina ya wenye "ngoma" hatutamaliza leo. Humuhumu JF inawezekana wamo kibao wenye hiyo kitu, mnabisha? Sasa kwa kuwa "ngoma" imeshakuwa sehemu ya maisha yetu (tumeshaizoea, tunazika sana, na hata ukienda clinic ya hiyo kitu kufuatilia dawa zako utakuta wenzio wengi tu), tukate ishu zilizoko mbele yetu kwa sasa. Tuachane na habari ya kuorodhesha sijui nani mkewe alikufa kwa kukonda sana, maana hiyo itakuwa udaku tu!
 
K

Kalamu

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2006
Messages
874
Likes
3
Points
0
K

Kalamu

JF-Expert Member
Joined Nov 26, 2006
874 3 0
Wizara ya afya inatuambia kiujumla watu 7 katika kila 100 hapo Bongo wana ngoma, na hii inatofautiana sehemu hadi sehemu. Dar nasikia ni 12%, na huko Makete inafika hadi 16%. Sasa katika nchi yenye watu zaidi ya milioni 35, tukianza kuorodhesha majina ya wenye "ngoma" hatutamaliza leo. Humuhumu JF inawezekana wamo kibao wenye hiyo kitu, mnabisha? Sasa kwa kuwa "ngoma" imeshakuwa sehemu ya maisha yetu (tumeshaizoea, tunazika sana, na hata ukienda clinic ya hiyo kitu kufuatilia dawa zako utakuta wenzio wengi tu), tukate ishu zilizoko mbele yetu kwa sasa. Tuachane na habari ya kuorodhesha sijui nani mkewe alikufa kwa kukonda sana, maana hiyo itakuwa udaku tu!
Kithuku:
Wacha bwana, kama statistics hizo ni kweli, basi tumekwisha. Yaani una maana wenzetu million mbili na nusu hivi pale nyumbani tayari ni waathirika. Na tukichukulia mahesabu aliyotuwekea Bw. Robot hapa JF juzijuzi; tayari wana JF hapa 10,000 wamo. Looo, nenda kapime haraka, ni hatari hiyo.
 
K

Kithuku

JF-Expert Member
Joined
Nov 19, 2006
Messages
1,395
Likes
108
Points
145
K

Kithuku

JF-Expert Member
Joined Nov 19, 2006
1,395 108 145
Statistics hizo ni za kweli, tena hizo zina miaka 2, inawezekana sasa hivi hali ni mbaya zaidi. Ripoti kamili hii hapa: [media]http://www.tgpsh.or.tz/fileadmin/uploads/docs/THIS_FINAL_2005.pdf[/media]
 
K

Koba

JF-Expert Member
Joined
Jul 3, 2007
Messages
6,143
Likes
506
Points
180
K

Koba

JF-Expert Member
Joined Jul 3, 2007
6,143 506 180
...nafikiri kuongea na kutaja jina la mtu na anaumwa ugonjwa gani bila idhini yake sio ustaarabu na ni vizuri tukiacha hiyo tabia na kuhusu HIV ni vizuri kuiongelea maana ni tatizo kubwa kuliko wengi wanavyojua na serious watu wanakufa kweli na huo ugonjwa lakini sio kuanza kutaja majina ya watu.
 
D

Dotori

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2007
Messages
547
Likes
8
Points
0
D

Dotori

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2007
547 8 0
Kithuku:
Wacha bwana, kama statistics hizo ni kweli, basi tumekwisha. Yaani una maana wenzetu million mbili na nusu hivi pale nyumbani tayari ni waathirika. Na tukichukulia mahesabu aliyotuwekea Bw. Robot hapa JF juzijuzi; tayari wana JF hapa 10,000 wamo. Looo, nenda kapime haraka, ni hatari hiyo.
Ni sawa anayosema Bw Kithuku, National HIV prevalence hapa Tanzania ni 7%, sasa unaweza kukukotoa kwa taifa zima. Nchi nyingine kusini kwa Afrika: Botswana, Swaziland, Lesotho na hasa South Africa, prevalence iko kati 20-30%.
 
T

TanzActive

JF-Expert Member
Joined
Nov 14, 2007
Messages
350
Likes
0
Points
33
T

TanzActive

JF-Expert Member
Joined Nov 14, 2007
350 0 33
Kuna watu wana unayanyapa humu nini ?

Mimi nachofahamu Idrisa atakuwa na maadui wengi tu kutokana na msimamo wake,Baadhi ya maadui wake ni
1. Viongozi wa chama cha wafanyakazia Tuico -Tanesco kwa kuwa amewakatia mirija aya Ulaji wao
2.viongozi wa Tanesco waliokuwa wamezoea kula kufyonza Tanesco bila huruma

3.Wanaboard na watu wao wa karibu

4. Wananchi amboa wanadhani kubada kwa bei ya umeme kunasababisha na Dr Idrisa wala sio makosa ya Serikali ya kulibebesha mzigo shirika hilo mzigo wa malipo kwa ajili ya Capacity Charge kwa wazalisha umeme wa dharura .

Hao maadui wanaweza kusema chochote hapa
 
M

Mtanzania

JF-Expert Member
Joined
May 4, 2006
Messages
4,818
Likes
61
Points
145
M

Mtanzania

JF-Expert Member
Joined May 4, 2006
4,818 61 145
Mnampa sifa za bure huyo Idrisa, kama anaweza kazi basi atupatie meter zetu ambazo tumelipia miezi zaidi ya sita.


Mwambieni kuna Watanzania wengi tu pesa zao zimechukuliwa kulipia huduma ambayo mpaka sasa miezi inapita hakuna kitu. Yeye
anaona madai ni upande mmoja tu?

Hana tofauti na waliomtangulia, anapoteza muda kugombana na wateja wakubwa huku Tanesco inaendelea kuwanyanyasa wateja wadogo?
 
Sanda Matuta

Sanda Matuta

JF-Expert Member
Joined
May 9, 2007
Messages
950
Likes
12
Points
0
Sanda Matuta

Sanda Matuta

JF-Expert Member
Joined May 9, 2007
950 12 0
Kuna watu wana unayanyapa humu nini ?

Mimi nachofahamu Idrisa atakuwa na maadui wengi tu kutokana na msimamo wake,Baadhi ya maadui wake ni
1. Viongozi wa chama cha wafanyakazia Tuico -Tanesco kwa kuwa amewakatia mirija aya Ulaji wao
2.viongozi wa Tanesco waliokuwa wamezoea kula kufyonza Tanesco bila huruma

3.Wanaboard na watu wao wa karibu

4. Wananchi amboa wanadhani kubada kwa bei ya umeme kunasababisha na Dr Idrisa wala sio makosa ya Serikali ya kulibebesha mzigo shirika hilo mzigo wa malipo kwa ajili ya Capacity Charge kwa wazalisha umeme wa dharura .

Hao maadui wanaweza kusema chochote hapa

na hii nayo;

Re: Afya ya Dr. Idrisa Rashid Aliye kuwa Gavana ni ??

--------------------------------------------------------------------------------

Mnampa sifa za bure huyo Idrisa, kama anaweza kazi basi atupatie meter zetu ambazo tumelipia miezi zaidi ya sita.


Mwambieni kuna Watanzania wengi tu pesa zao zimechukuliwa kulipia huduma ambayo mpaka sasa miezi inapita hakuna kitu. Yeye
anaona madai ni upande mmoja tu?

Hana tofauti na waliomtangulia, anapoteza muda kugombana na wateja wakubwa huku Tanesco inaendelea kuwanyanyasa wateja wadogo?


wandugu tupime kwa makini inaweza ikawa watu ni kweli mnachafuana humu,bila ya sisi wadau kufahamu
 
K

Kiranja

JF-Expert Member
Joined
May 19, 2007
Messages
754
Likes
4
Points
0
K

Kiranja

JF-Expert Member
Joined May 19, 2007
754 4 0
Kuna watu wana unayanyapa humu nini ?

Mimi nachofahamu Idrisa atakuwa na maadui wengi tu kutokana na msimamo wake,Baadhi ya maadui wake ni
1. Viongozi wa chama cha wafanyakazia Tuico -Tanesco kwa kuwa amewakatia mirija aya Ulaji wao
2.viongozi wa Tanesco waliokuwa wamezoea kula kufyonza Tanesco bila huruma

3.Wanaboard na watu wao wa karibu

4. Wananchi amboa wanadhani kubada kwa bei ya umeme kunasababisha na Dr Idrisa wala sio makosa ya Serikali ya kulibebesha mzigo shirika hilo mzigo wa malipo kwa ajili ya Capacity Charge kwa wazalisha umeme wa dharura .

Hao maadui wanaweza kusema chochote hapa
Reply With Quote
Usemayo ni sahihi kabisa kwamba Dr Rashidi ana maadui wengi, lakini kwa wafanyakazi nadhani wengi wanamuamini ila anachoharibu yeye haamini mtu na huwezi kufanya kazi bila kuamini hata mtu mmoja, maana yake ni kwamba hata nyumbani kwako inabidi ushirikishe familia yako kwa mambo fulani fulani. Sasa ataendeshaje shirika peke yake?

Kuhusu kuumwa kwake, nadhani si sahihi kuzungumzia anaumwa nini (tena bila ushahidi wa daktari) lakini ni sahihi kabisa kujua kama kweli anaumwa na amelazwa ama amezidiwa ama yuko nje kwa matibabu, kwa sababu tayari ameshakua public figure na wananchi wana haki ya kujua hali yake, kwani kama ulikwishasema ana maadui wanaweza hata kumdhuru kama hatutafuatilia hali yake. Mwenye kujua hali yake na alipo atueleze maana hayupo ofisini kwa karibu wiki mbili sasa
 
Kitila Mkumbo

Kitila Mkumbo

Verified Member
Joined
Feb 25, 2006
Messages
3,347
Likes
101
Points
160
Kitila Mkumbo

Kitila Mkumbo

Verified Member
Joined Feb 25, 2006
3,347 101 160
Kuna watu fulani hawataki kabisa kutumia condom halafu hawataki kuacha kuserebuka, hapo itakuwa ngumu kukwepa hawa wadudu!
 
D

Dotori

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2007
Messages
547
Likes
8
Points
0
D

Dotori

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2007
547 8 0
More power= More Money= More risk of infection
 
K

Keil

JF-Expert Member
Joined
Jul 2, 2007
Messages
2,214
Likes
7
Points
135
K

Keil

JF-Expert Member
Joined Jul 2, 2007
2,214 7 135
Kitila,

Unaweza kufafanua causal relationship ya hii quotation?

"Kuna uhusiano mkubwa kati ya kuipenda sana CCM na kukithiri kwa umaskini"
 
M

Mtanzania

JF-Expert Member
Joined
May 4, 2006
Messages
4,818
Likes
61
Points
145
M

Mtanzania

JF-Expert Member
Joined May 4, 2006
4,818 61 145
na hii nayo;

Re: Afya ya Dr. Idrisa Rashid Aliye kuwa Gavana ni ??

--------------------------------------------------------------------------------

Mnampa sifa za bure huyo Idrisa, kama anaweza kazi basi atupatie meter zetu ambazo tumelipia miezi zaidi ya sita.


Mwambieni kuna Watanzania wengi tu pesa zao zimechukuliwa kulipia huduma ambayo mpaka sasa miezi inapita hakuna kitu. Yeye
anaona madai ni upande mmoja tu?

Hana tofauti na waliomtangulia, anapoteza muda kugombana na wateja wakubwa huku Tanesco inaendelea kuwanyanyasa wateja wadogo?


wandugu tupime kwa makini inaweza ikawa watu ni kweli mnachafuana humu,bila ya sisi wadau kufahamu
Sanda Matuta,

Uliona wapi mtu unamchafua mtu mwingine kwa kudai kilicho chako?

Tanesco wanadaiwa na wananchi wengi tu hasa kwenye meter lakini hilo hawalisemi na wanasema wale tu ambao wao wanawadai.
 
K

Katibu Tarafa

JF-Expert Member
Joined
Feb 16, 2007
Messages
980
Likes
33
Points
145
K

Katibu Tarafa

JF-Expert Member
Joined Feb 16, 2007
980 33 145
bado tunafikira za kale,kufichaficha mambo hata ya kijinga,et kila kitu ni haki ya mtu.tukisema kweli siku zote tutapiga hatua hata kama ukweli huo unauma kwa kiasi gani,watanzania tumekuwa waongo hata pale pasipo sitahili bila kuwa na sababu za msingi.
Siku zote ukitaka kummaliza nguvu adui yako mwambie ukweli hatakosa la kusema.sijaona viongozi wa kweli mpaka sasa huyo idrisa hanatofauti na balali,mkapa,chenge,jk,el,mudhihiri,kingunge,na wengine wanaofanana kwa sura
 

Forum statistics

Threads 1,238,395
Members 475,954
Posts 29,319,093