Afungwe Milele? Nimpige? Nimtangaze kwa ndugu wote/ Majirani? Au.....?


Mshuza2

Mshuza2

JF-Expert Member
Joined
Dec 27, 2010
Messages
5,577
Likes
3,599
Points
280
Mshuza2

Mshuza2

JF-Expert Member
Joined Dec 27, 2010
5,577 3,599 280
Kweli dunia sio mbaya ila walimwengu ndio wabaya.
 
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined
Feb 2, 2011
Messages
13,433
Likes
3,488
Points
280
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined Feb 2, 2011
13,433 3,488 280
Hizi ni laana au nini???

Hapo lazima ufanye maamuzi magumu, Unapotaka kumuua nyani usimtizame machoni.

Jarbu kuchukua nafasi ya huo mtoto, ni maumivu kiasi gani ameyapata, anayoyapata na atakayoyapata.

Nani wa kumsaidi huyu mtoto??

Huyo ni kama mwanao, tafakari chukua Hatua.
 
Ennie

Ennie

JF-Expert Member
Joined
Jan 15, 2011
Messages
7,142
Likes
63
Points
145
Ennie

Ennie

JF-Expert Member
Joined Jan 15, 2011
7,142 63 145
mkuu nashindwa hata kwenda kwake kumuona maana naona ntakufa nkiwa njiani!!!
Ina maana mpaka sasa hajafanywa chochote? Na wewe ba mkubwa umetulia tu hujaenda hata kujua mtoto ana hali gani?
Aaaarghh!!!
 
Ennie

Ennie

JF-Expert Member
Joined
Jan 15, 2011
Messages
7,142
Likes
63
Points
145
Ennie

Ennie

JF-Expert Member
Joined Jan 15, 2011
7,142 63 145
Thanks mkuu, ila please give me the way forward regarding the fate of this family, akifungwa hii familia itaendelea vipi? ie shule kwa watoto, chakula etc....!
Kwani ikitokea amekufa hao watoto wataishije? Yaani mmuache aendelee kuharibu na kuumiza watoto kwa malipo ya ugali anaowapa?
Hebu think big baba mkubwa!
Peleka ndani hilo balaa mkewe mpeni mtaji watoto wataishi tu,mbona watu tumezika waume zetu na watoto wetu hawajafa? Mama yao atajua wataishije hao wanae,Ng'ombe halemewi na nundu yake!!!!
 
N

Ntu

JF-Expert Member
Joined
Sep 9, 2011
Messages
677
Likes
217
Points
60
N

Ntu

JF-Expert Member
Joined Sep 9, 2011
677 217 60
Kwani ikitokea amekufa hao watoto wataishije? Yaani mmuache aendelee kuharibu na kuumiza watoto kwa malipo ya ugali anaowapa?
Hebu think big baba mkubwa!
Peleka ndani hilo balaa mkewe mpeni mtaji watoto wataishi tu,mbona watu tumezika waume zetu na watoto wetu hawajafa? Mama yao atajua wataishije hao wanae,Ng'ombe halemewi na nundu yake!!!!
Thanks a lot mkuu! Hivi ss nipo kituo cha polis na mtoto tunaandikisha maelezo, kufuatia maoni ya wadau wengi humu jamvini kunishauri nifanye hivyo....!
 
Ennie

Ennie

JF-Expert Member
Joined
Jan 15, 2011
Messages
7,142
Likes
63
Points
145
Ennie

Ennie

JF-Expert Member
Joined Jan 15, 2011
7,142 63 145
Thanks a lot mkuu! Hivi ss nipo kituo cha polis na mtoto tunaandikisha maelezo, kufuatia maoni ya wadau wengi humu jamvini kunishauri nifanye hivyo....!
Hapo umefanya ambalo mama wa mtoto alitegemea ufanye alipokuwa anakupigia simu!!
Hakikisha sheria inachukua mkondo wake maana issue hizi hamkawii kukaa kama familia mkaamua aonywe tu!
Mtoto apate tiba stahiki asije akaishia kuwa shoga kwa sababu ya balaa la mtu mmoja!!!!
 
N

Ntu

JF-Expert Member
Joined
Sep 9, 2011
Messages
677
Likes
217
Points
60
N

Ntu

JF-Expert Member
Joined Sep 9, 2011
677 217 60
Hapo umefanya ambalo mama wa mtoto alitegemea ufanye alipokuwa anakupigia simu!!
Hakikisha sheria inachukua mkondo wake maana issue hizi hamkawii kukaa kama familia mkaamua aonywe tu!
Mtoto apate tiba stahiki asije akaishia kuwa shoga kwa sababu ya balaa la mtu mmoja!!!!
Thanks a million mkuu! You are really wonderful Mama!!! Keep it up and god bless you always:poa
 
NullPointer

NullPointer

JF-Expert Member
Joined
Feb 7, 2011
Messages
3,480
Likes
724
Points
280
NullPointer

NullPointer

JF-Expert Member
Joined Feb 7, 2011
3,480 724 280
Huyo nyani nyie mnadhani mtu, em mcheki vizuri yaweza kua kanyoa tu....
 
Heaven on Earth

Heaven on Earth

JF-Expert Member
Joined
Mar 21, 2013
Messages
37,147
Likes
5,620
Points
280
Heaven on Earth

Heaven on Earth

JF-Expert Member
Joined Mar 21, 2013
37,147 5,620 280
una watu hawana utu kabisaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa
 
Money Stunna

Money Stunna

JF-Expert Member
Joined
Aug 9, 2011
Messages
13,098
Likes
395
Points
180
Money Stunna

Money Stunna

JF-Expert Member
Joined Aug 9, 2011
13,098 395 180
mpimeni na mtoto kujua kama hajapewa ngoma.
 
ITEGAMATWI

ITEGAMATWI

JF-Expert Member
Joined
Jan 26, 2012
Messages
4,537
Likes
1,459
Points
280
ITEGAMATWI

ITEGAMATWI

JF-Expert Member
Joined Jan 26, 2012
4,537 1,459 280
Kakodi vijana wa temeke wamle kiboga na yeye akome!
 
Jeji

Jeji

JF-Expert Member
Joined
Jun 28, 2011
Messages
1,980
Likes
9
Points
135
Jeji

Jeji

JF-Expert Member
Joined Jun 28, 2011
1,980 9 135
sheria ichukue nafasi yake. loh!! huyo baba waajabu mno.
 
N

nummy

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2011
Messages
587
Likes
6
Points
0
N

nummy

JF-Expert Member
Joined Aug 20, 2011
587 6 0
Kajiunga na freemason hayo ndio masharti yao
 
Gide MK

Gide MK

JF-Expert Member
Joined
Oct 21, 2013
Messages
6,161
Likes
5,598
Points
280
Age
40
Gide MK

Gide MK

JF-Expert Member
Joined Oct 21, 2013
6,161 5,598 280
Haiwezekani kumkata uume wake?
 
124 Ali

124 Ali

JF-Expert Member
Joined
Apr 25, 2010
Messages
6,847
Likes
3,474
Points
280
124 Ali

124 Ali

JF-Expert Member
Joined Apr 25, 2010
6,847 3,474 280
Thanks mkuu, ila please give me the way forward regarding the fate of this family, akifungwa hii familia itaendelea vipi? ie shule kwa watoto, chakula etc....!
That is the consequence ya uovu,hata hivyo kwani wewe hujisiki kuwasaidia watoto wa nduguyo aliyepotea? jitolee tu kaeni chini kama family muanagalie la kufanya na huyo bi shemeji nae atoke ahangaike na maisha asisubiri kuletewa.
mimi nalea mtoto wa mdogo wangu ana 15yrs jela ndio kwanza kamaliza minne, kabint sasa kina miaka 8 kiko fine na wenzake hakijui kabisa yanayoendelea duniani.
 
Sanoyet

Sanoyet

JF-Expert Member
Joined
Apr 3, 2013
Messages
1,326
Likes
55
Points
145
Age
37
Sanoyet

Sanoyet

JF-Expert Member
Joined Apr 3, 2013
1,326 55 145
Aende akaombewe huyo,hilo ni jini.
 
Blaki Womani

Blaki Womani

JF-Expert Member
Joined
Feb 28, 2011
Messages
10,408
Likes
7,722
Points
280
Blaki Womani

Blaki Womani

JF-Expert Member
Joined Feb 28, 2011
10,408 7,722 280
Thanks a lot mkuu! Hivi ss nipo kituo cha polis na mtoto tunaandikisha maelezo, kufuatia maoni ya wadau wengi humu jamvini kunishauri nifanye hivyo....!
umefanya jambo la maana huyo baba ana laana amefanya hivyo kwa mwanawe je kwa wengine anapaswa kufungwa maisha hafai kwenye jamii
 
sister

sister

JF-Expert Member
Joined
Nov 23, 2011
Messages
9,031
Likes
4,000
Points
280
sister

sister

JF-Expert Member
Joined Nov 23, 2011
9,031 4,000 280
Thanks mkuu, ila please give me the way forward regarding the fate of this family, akifungwa hii familia itaendelea vipi? ie shule kwa watoto, chakula etc....!

Kwani mkewe anajishughulisha na nini..? Lakini hii pia siyo sababu...ningekuwa mimi binafsi wala nisingelifikilia hili jambo mara mbili...angeenda kunako husika...ah mwanangu acha kabisa...
 
H

Howt Lady

JF-Expert Member
Joined
Jul 15, 2013
Messages
1,483
Likes
21
Points
135
Age
32
H

Howt Lady

JF-Expert Member
Joined Jul 15, 2013
1,483 21 135
Thanks mkuu, ila please give me the way forward regarding the fate of this family, akifungwa hii familia itaendelea vipi? ie shule kwa watoto, chakula etc....!
Watoto watasoma na watakula Mungu ni Mwema wangap hawana wazaz na wanaishi????? Na wanasoma??????

Achana na mawazo mgando ndugu tukio alilolifanya hana sababu ya kufikiriwa mara mbili ata kidogo yaan kalawiti????

Auliwe tu hana sabAbu ya kuishi huyo na ukimchukulia poa atafanya kubwa zaid ya hilo

NB chunguza huenda ikawa hili tatizo liko kwenye damu jiangalieni vizur mara nying matukio ya aina hii yanarith
 

Forum statistics

Threads 1,263,095
Members 485,791
Posts 30,142,471