Afungwe Milele? Nimpige? Nimtangaze kwa ndugu wote/ Majirani? Au.....?


N

Ntu

JF-Expert Member
Joined
Sep 9, 2011
Messages
678
Likes
217
Points
60
N

Ntu

JF-Expert Member
Joined Sep 9, 2011
678 217 60
Wakuu nipeni pole maana kijana anayenifuata nimeambiwa na mkewe kwamba jana kamlawiti mwanae wa kiume wa kumzaa!!!!! Mbaya zaidi ni first born wake!!! nimechanganyikiwa; where to start???? Please help......
 
S

silent lion

JF-Expert Member
Joined
Feb 28, 2012
Messages
589
Likes
190
Points
60
S

silent lion

JF-Expert Member
Joined Feb 28, 2012
589 190 60
Apigwe tu, hata kuuawa ni bora
 
sokwe

sokwe

JF-Expert Member
Joined
Mar 21, 2011
Messages
2,028
Likes
135
Points
160
sokwe

sokwe

JF-Expert Member
Joined Mar 21, 2011
2,028 135 160
Duh! Hii Kali mpeleke kwenye vyombo vya sheria, inawezekana ni mgonjwa wa akili lakini Hilo litafanyiwa uchunguzi na daktari wa magonjwa ya akili, au usikute ameshakwenda kwa sangoma amemuambia akimuingilia kijana wake atakuwa tajiri! Maana mtu mwenye akili timamu hawezi fanya hicho kitendo cha kishetani.
 
mayenga

mayenga

JF-Expert Member
Joined
Sep 6, 2009
Messages
3,951
Likes
732
Points
280
mayenga

mayenga

JF-Expert Member
Joined Sep 6, 2009
3,951 732 280
Whaaaattttttttttttttt!!!
 
M

mangi eddy

Member
Joined
Nov 25, 2013
Messages
34
Likes
6
Points
15
M

mangi eddy

Member
Joined Nov 25, 2013
34 6 15
ahasiwe
Wakuu nipeni pole maana kijana anayenifuata nimeambiwa na mkewe kwamba jana kamlawiti mwanae wa kiume wa kumzaa!!!!! Mbaya zaidi ni first born wake!!! nimechanganyikiwa; where to start???? Please help......
 
I

IDUNDA

JF-Expert Member
Joined
Oct 31, 2013
Messages
458
Likes
16
Points
0
Age
39
I

IDUNDA

JF-Expert Member
Joined Oct 31, 2013
458 16 0
kifungo cha maisha kama aliyelawitiwa ni mtoto kama unavyoeleza. bofya hapa, kitabu hiki kimeeelezea kwa ufasaha kabisa makosa ya kinyume na maumbile na ubakaji wa kawaida, pamoja na haki katika ndoa n.k. kinajumuisha mambo mengi sana. unnatural offence ni kosa kubwa ambalo hata Bible inalijua. bofya hapa SHERIA KWA KISWAHILI

View attachment 125213
 
Riwa

Riwa

JF-Expert Member
Joined
Oct 11, 2007
Messages
2,600
Likes
258
Points
180
Riwa

Riwa

JF-Expert Member
Joined Oct 11, 2007
2,600 258 180
Mpeleke kwenye vyombo vya sharia achukuliwe hatua, usipofanya hivyo ina maana unamruhusu kesho aje kumlawiti na mwanao, si baba yake mdogo!...na huyo mke akome kumuita mumewe, mume gani analawiti motto wake wa kumzaa, tena wa kiume! Angekuwa mdogo wangu mie ningeshatia risasi 'fisi maji' huyo!
 
M

Mundu

JF-Expert Member
Joined
Sep 26, 2008
Messages
2,720
Likes
35
Points
145
M

Mundu

JF-Expert Member
Joined Sep 26, 2008
2,720 35 145
Labda ipo kwenye damu..mwombeni Mungu nawe yasikutokee. Kuhusu huyo kijeba, toa taarifa polisi ili hatua stahiki zichukuliwe dhidi yake.
 
Mwl.RCT

Mwl.RCT

Verified Member
Joined
Jul 23, 2013
Messages
7,438
Likes
4,492
Points
280
Mwl.RCT

Mwl.RCT

Verified Member
Joined Jul 23, 2013
7,438 4,492 280
Wakuu nipeni pole maana kijana anayenifuata nimeambiwa na mkewe kwamba jana kamlawiti mwanae wa kiume wa kumzaa!!!!! Mbaya zaidi ni first born wake!!! nimechanganyikiwa; where to start???? Please help......
  • Chukua hatua stahili mapema iwezekanavyo. Ili iwe fundisho kwa alilolifanya kha!..
 
chakii

chakii

JF-Expert Member
Joined
Sep 15, 2013
Messages
17,025
Likes
14,898
Points
280
chakii

chakii

JF-Expert Member
Joined Sep 15, 2013
17,025 14,898 280
huyo ni mdogo wako kwa lugha nyepesi!!



Mfungulie mashtaka kama umethibitisha yeye kuhusika na tukio hilo kuliko kumchukulia sheria mikononi!!
 
N

Ntu

JF-Expert Member
Joined
Sep 9, 2011
Messages
678
Likes
217
Points
60
N

Ntu

JF-Expert Member
Joined Sep 9, 2011
678 217 60
kifungo cha maisha kama aliyelawitiwa ni mtoto kama unavyoeleza. bofya hapa, kitabu hiki kimeeelezea kwa ufasaha kabisa makosa ya kinyume na maumbile na ubakaji wa kawaida, pamoja na haki katika ndoa n.k. kinajumuisha mambo mengi sana. unnatural offence ni kosa kubwa ambalo hata Bible inalijua. bofya hapa SHERIA KWA KISWAHILI

View attachment 125213
Thanks mkuu will read it!
 
N

Ntu

JF-Expert Member
Joined
Sep 9, 2011
Messages
678
Likes
217
Points
60
N

Ntu

JF-Expert Member
Joined Sep 9, 2011
678 217 60
Labda ipo kwenye damu..mwombeni Mungu nawe yasikutokee. Kuhusu huyo kijeba, toa taarifa polisi ili hatua stahiki zichukuliwe dhidi yake.
Mkuu kwetu hakuna hayo mambo, nimejaribu kumtaarifu mzee wetu mkubwa na akasema ni laana kwani haijawai kutokea katika ukoo wetu na akashauri nimchukulie hatua za kisheria, ndo maana nimekuja humu ndani kuongezea nyama ya yale nliyeambiwa nsije nkakurupuke na baadae njutie uwamuzi wangu!!!
 
N

Ntu

JF-Expert Member
Joined
Sep 9, 2011
Messages
678
Likes
217
Points
60
N

Ntu

JF-Expert Member
Joined Sep 9, 2011
678 217 60
huyo ni mdogo wako kwa lugha nyepesi!!



Mfungulie mashtaka kama umethibitisha yeye kuhusika na tukio hilo kuliko kumchukulia sheria mikononi!!
Mkuu naomba niweke vizuri uzito wa hili swala; mkewe ni mzazi kama wa siku kumi na kitu!!! Je akifungwa maisha, hii familia yake nani ataitunza???
 
Farii

Farii

Senior Member
Joined
Nov 4, 2012
Messages
109
Likes
1
Points
0
Farii

Farii

Senior Member
Joined Nov 4, 2012
109 1 0
Mkuu naomba niweke vizuri uzito wa hili swala; mkewe ni mzazi kama wa siku kumi na kitu!!! Je akifungwa maisha, hii familia yake nani ataitunza???
Hii issue ni serious, sio ya kuchukukulia juu juu. Issue ya kumbaka mwanae wa kumzaa, tena wa kiume haivumiliki. Leo amembaka mtoto, je kesho akimchinja? Bado utaendelea kusita kuchukua hatua kwa hofu ya nani atalea familia yake..? Come'n..
 
N

Ntu

JF-Expert Member
Joined
Sep 9, 2011
Messages
678
Likes
217
Points
60
N

Ntu

JF-Expert Member
Joined Sep 9, 2011
678 217 60
Hii issue ni serious, sio ya kuchukukulia juu juu. Issue ya kumbaka mwanae wa kumzaa, tena wa kiume haivumiliki. Leo amembaka mtoto, je kesho akimchinja? Bado utaendelea kusita kuchukua hatua kwa hofu ya nani atalea familia yake..? Come'n..
Thanks mkuu, ila please give me the way forward regarding the fate of this family, akifungwa hii familia itaendelea vipi? ie shule kwa watoto, chakula etc....!
 
N

Nguto

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2011
Messages
2,757
Likes
681
Points
280
N

Nguto

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2011
2,757 681 280
Mpeleke polisi fasta na mtoto apelekwe hospitali haraka sana. Tena aptiwe mtaalam maana huyo atapata "trauma" kubwa sana msipoangalia.
Wakuu nipeni pole maana kijana anayenifuata nimeambiwa na mkewe kwamba jana kamlawiti mwanae wa kiume wa kumzaa!!!!! Mbaya zaidi ni first born wake!!! nimechanganyikiwa; where to start???? Please help......
 
N

Ntu

JF-Expert Member
Joined
Sep 9, 2011
Messages
678
Likes
217
Points
60
N

Ntu

JF-Expert Member
Joined Sep 9, 2011
678 217 60
Mpeleke polisi fasta na mtoto apelekwe hospitali haraka sana. Tena aptiwe mtaalam maana huyo atapata "trauma" kubwa sana msipoangalia.
Noted Mkuu, thanks!
 
chaUkucha

chaUkucha

JF-Expert Member
Joined
May 28, 2012
Messages
3,242
Likes
335
Points
180
chaUkucha

chaUkucha

JF-Expert Member
Joined May 28, 2012
3,242 335 180
mmh! ngumu kumesa!
 
Visenti

Visenti

JF-Expert Member
Joined
Jul 24, 2008
Messages
1,031
Likes
20
Points
133
Visenti

Visenti

JF-Expert Member
Joined Jul 24, 2008
1,031 20 133
Mshawishi shemeji yako achukue hatua na umpe sapoti, usilianzishe ww kwani huwezi jua mkewe kama atatoa ushirikiano au la!
 

Forum statistics

Threads 1,264,309
Members 486,275
Posts 30,180,189