Afrika tushukuru The Hague | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Afrika tushukuru The Hague

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by MchunguZI, Jan 31, 2011.

  1. MchunguZI

    MchunguZI JF-Expert Member

    #1
    Jan 31, 2011
    Joined: Jun 14, 2008
    Messages: 3,597
    Likes Received: 547
    Trophy Points: 280
    Kuna vurugu Tunisia, Kuna vurugu Egypt, tuombe vurugu zifike Tanzania maana nionayo siyo ya kawaida Afrika.

    Huko kote kwenye vurugu tungekwisha ona maiti nyingi barabarani lakini kuna nini mpaka ma-dikteta hawa wakawa na unyonge kiasi hicho?

    Hisia yangu ni kuwepo kwa mahakama ya kimataifa.

    Nadhani mahakama hii imekuwa ni kinga kwa wananchi, watawala wakihofia kutiwa pingu.
     
  2. BRUCE LEE

    BRUCE LEE JF-Expert Member

    #2
    Jan 31, 2011
    Joined: Dec 11, 2010
    Messages: 1,300
    Likes Received: 179
    Trophy Points: 160
    well let see what will hapen here:A S 20::roll::laugh:
     
Loading...