AFRICAN YOUTH VS WESTERN YOUTH

Victor Mrigo

Member
Joined
May 24, 2019
Messages
11
Points
45

Victor Mrigo

Member
Joined May 24, 2019
11 45
Hvi watanzania wenzagu vjana ndo taifa la kesho lakin vjana wetu wa kiafrika mbn hawaandaliw kama vjana wa wenzetu wazungu maana wale kuna site kbao za kuwafanyia empowerment ila sisi we2 kubet bangi na mapombe ndo yanatuathir kwa kias kkubwa kwann na tufanyeje??? ushauri jaman maana na mm ni muathirika wa mfumo huu uliopo and if you are really interested are you ready to remain the slave of the system
 

Forum statistics

Threads 1,364,000
Members 520,596
Posts 33,303,373
Top