African queen


babukijana

babukijana

JF-Expert Member
Joined
Jul 21, 2009
Messages
5,407
Likes
1,882
Points
280
babukijana

babukijana

JF-Expert Member
Joined Jul 21, 2009
5,407 1,882 280
oiopka434194-02.jpg
 
D

Domo Zege

JF-Expert Member
Joined
Sep 18, 2010
Messages
686
Likes
38
Points
45
D

Domo Zege

JF-Expert Member
Joined Sep 18, 2010
686 38 45
Shingo ka ya twiga
 
K

kinubi

Senior Member
Joined
Nov 19, 2010
Messages
130
Likes
60
Points
45
K

kinubi

Senior Member
Joined Nov 19, 2010
130 60 45
tafadhali usiongeze kitu plz
 
hashycool

hashycool

JF-Expert Member
Joined
Oct 2, 2010
Messages
6,437
Likes
1,429
Points
280
hashycool

hashycool

JF-Expert Member
Joined Oct 2, 2010
6,437 1,429 280
jicho tu!
 
Raia Fulani

Raia Fulani

JF-Expert Member
Joined
Mar 12, 2009
Messages
10,217
Likes
109
Points
145
Raia Fulani

Raia Fulani

JF-Expert Member
Joined Mar 12, 2009
10,217 109 145
Hana kiwango hicho. Namtoa kasoro kwenye macho na midomo
 
Raia Fulani

Raia Fulani

JF-Expert Member
Joined
Mar 12, 2009
Messages
10,217
Likes
109
Points
145
Raia Fulani

Raia Fulani

JF-Expert Member
Joined Mar 12, 2009
10,217 109 145
Dah! Sio mchunguzi kiivyo, ila macho yake yamezama sana. Pia dental formula imemharibia lips. Vingine vilivyobakia ni perfect!
 
M

matawi

JF-Expert Member
Joined
Mar 29, 2010
Messages
2,055
Likes
12
Points
135
M

matawi

JF-Expert Member
Joined Mar 29, 2010
2,055 12 135
Yuko super 100%. Niachieni mimi miezi 2 hizo kasoro hamtaziona
 
Sikonge

Sikonge

JF-Expert Member
Joined
Jan 19, 2008
Messages
11,550
Likes
642
Points
280
Sikonge

Sikonge

JF-Expert Member
Joined Jan 19, 2008
11,550 642 280
Siyo lazima awe kutoka kwa Kagame yaani Mnyarwanda.

Ila ni LAZIMA atakuwa MTUSI. Kama siyo mtusi basi ni haya Makabila yanayojiita tofauti ila ni wale wale Watusi, kama Wahima (Bahima). Pua zao utazijua tu na ndiyo maana Werrason anasemwa kuwa ni MTUSI.
 
Raia Fulani

Raia Fulani

JF-Expert Member
Joined
Mar 12, 2009
Messages
10,217
Likes
109
Points
145
Raia Fulani

Raia Fulani

JF-Expert Member
Joined Mar 12, 2009
10,217 109 145
no way!panaposifika sifia tu mkubwa sio lazima kuua
ngoja kesho nikiwa kwenye pc nitapost hapa mwanamke wa all weather. Huyu kweli hajanishtua
 
Anko Sam

Anko Sam

JF-Expert Member
Joined
Jun 30, 2010
Messages
3,212
Likes
24
Points
135
Anko Sam

Anko Sam

JF-Expert Member
Joined Jun 30, 2010
3,212 24 135
Hivi wale walioko ahela wenye macho makubwa kama vikombe vya kahawa wanafanana na huyu?
Kama ndo hivyo haukufai huko? Bora nikae hapa hapa 'Guniani' nakula bata wa kienyeji!
 
boma2000

boma2000

JF-Expert Member
Joined
Oct 18, 2009
Messages
3,288
Likes
164
Points
160
boma2000

boma2000

JF-Expert Member
Joined Oct 18, 2009
3,288 164 160
huyo ni mhaya wa kanyigo
 
L

Leornado

JF-Expert Member
Joined
Nov 12, 2010
Messages
1,533
Likes
21
Points
0
L

Leornado

JF-Expert Member
Joined Nov 12, 2010
1,533 21 0
Huyu ni mnubi au muhabeshi. Ni wazuri sana wanawake wa pande hizo...
 

Forum statistics

Threads 1,236,524
Members 475,191
Posts 29,260,902