African Cup of Nations 2008


Kana-Ka-Nsungu

Kana-Ka-Nsungu

JF-Expert Member
Joined
Oct 4, 2007
Messages
2,260
Likes
78
Points
135
Kana-Ka-Nsungu

Kana-Ka-Nsungu

JF-Expert Member
Joined Oct 4, 2007
2,260 78 135
The 26th African Cup of Nations 2008

Basi kama wengi tunavyojua ni kwamba kimbembe cha wababe wa soka barani Africa kitaanza kutimua vumbi kuanzia January 20 hadi February 10 mwaka huu.Nina furaha kubwa sana kuanzisha thread hii ili tuweze kujadili yale yatakayojiri ikiwa ni pamoja na matokeo pamoja na matukio. Akhsanteni na karibuni.

GROUPS

Group A
Ghana, Namibia, Guinea, Morocco

Group B
Nigeria, Benin, Mali, Ivory Coast

Group C
Egypt, Sudan, Zambia, Cameroon

Group D
Tunisia, Angola, South Africa, Senegal

Fixtures

GROUP A (Venue- Accra)

20/01/08
Ghana v Guinea

21/01/08
Namibia v Morocco

24/01/08
Guinea v Morocco

24/01/08
Ghana v Namibia

28/01/08
Ghana v Morocco

28/01/08
Guinea v Namibia


GROUP B (Venue -Sekondi)

21/01/08
Nigeria v Ivory Coast

21/01/08
Mali v Benin

25/01/08
Ivory Coast v Benin

25/01/08
Nigeria v Mali

29/01/08
Nigeria v Benin

29/01/08
Ivory Coast v Mali



GROUP C (Venue- Kumasi)


22/01/08
Egypt v Cameroon

22/01/08
Sudan v Zambia

26/01/08
Cameroon v Zambia

26/01/08
Egypt v Sudan

30/01/08
Egypt v Zambia

30/01/08
Cameroon v Sudan



GROUP D (Venue- Tamale)

23/01/08
Tunisia v Senegal

23/01/08
South Africa v Angola

27/01/08
Senegal v Angola

27/01/08
Tunisia v South Africa

31/01/08
Tunisia v Angola

31/01/08
Senegal v South Africa


ROBO FAINALI

03/02/08 1. Group A winners v Group B runners-up, Accra
03/02/08 2. Group B winners v Group A runners-up, Sekondi
04/02/08 3. Group C winners v Group D runners-up, Kumasi
04/02/08 4. Group D winners v Group C runners-up, Tamale

NUSU FAINALI

07/02/08 Winner quarter-final 1 v Winner quarter-final 4 Venue- Accra

07/02/08 Winner quarter-final 2 v Winner quarter-final 3 Venue- Kumasi

MSHINDI WA TATU

09/02/08 Venue- Accra

FAINALI
10/02/08 Venue- Accra
 
green29

green29

JF-Expert Member
Joined
Jul 4, 2007
Messages
312
Likes
33
Points
35
green29

green29

JF-Expert Member
Joined Jul 4, 2007
312 33 35
Hii safi sana. Afu michuano hii itakuwa mikali sana sababu makundi yote yamesheheni upinzani wa kutosha.

Ukiangalia kwa karibu ni ngumu sana kuita kundi moja ni la Kifo na kuyaona mengine kama ni too light. Kila kundi limejaa jazba.

Tunasubiri tuone Snegal anavyoshika mkia kwenye kundi lake na Nigeria kutolewa hatua za awali.

Tusishangae kwa timu kama Angola au Sudan kuchukua Kombe.
 
Kibunango

Kibunango

JF-Expert Member
Joined
Aug 29, 2006
Messages
7,695
Likes
239
Points
160
Kibunango

Kibunango

JF-Expert Member
Joined Aug 29, 2006
7,695 239 160
Kwa kuwa Tz hatupo kwenye fainali, natafakali nji ya kuishabikia
 
U

uncle

Senior Member
Joined
Dec 10, 2007
Messages
124
Likes
4
Points
35
Age
47
U

uncle

Senior Member
Joined Dec 10, 2007
124 4 35
mkuu ,ratiba yako haina muda.Tusaidie hilo.
 
Kana-Ka-Nsungu

Kana-Ka-Nsungu

JF-Expert Member
Joined
Oct 4, 2007
Messages
2,260
Likes
78
Points
135
Kana-Ka-Nsungu

Kana-Ka-Nsungu

JF-Expert Member
Joined Oct 4, 2007
2,260 78 135
mkuu ,ratiba yako haina muda.Tusaidie hilo.
Watu wanaosoma hapa wapo kila kona ya dunia, niliona isingekua na maana yoyote kuweka kik-off time ya Ghana hapa. Do some home work bro!
 
P

Pakupaku

JF-Expert Member
Joined
Nov 15, 2007
Messages
255
Likes
0
Points
0
P

Pakupaku

JF-Expert Member
Joined Nov 15, 2007
255 0 0
Kwa kuwa Tz hatupo kwenye fainali, natafakali nji ya kuishabikia
Usije ukashangilia Nigeria wako wengi kweli, wao wenyewe wanataka kupunguza mashabiki!!!!!!
 
Kana-Ka-Nsungu

Kana-Ka-Nsungu

JF-Expert Member
Joined
Oct 4, 2007
Messages
2,260
Likes
78
Points
135
Kana-Ka-Nsungu

Kana-Ka-Nsungu

JF-Expert Member
Joined Oct 4, 2007
2,260 78 135
AFRICA CUP OF NATIONS 2008
16 teams
32 fixtures
22 days
4 host cities - Accra, Kamasi, Tamale, Sekondi-Takoradi

For those in the UK there will be live coverage of all games on BBCi, BBC Two and Three
BBC World Service broadcasting opening game and quarter-finals onwards.
 
Kibunango

Kibunango

JF-Expert Member
Joined
Aug 29, 2006
Messages
7,695
Likes
239
Points
160
Kibunango

Kibunango

JF-Expert Member
Joined Aug 29, 2006
7,695 239 160
Usije ukashangilia Nigeria wako wengi kweli, wao wenyewe wanataka kupunguza mashabiki!!!!!!
Kheeeee heeeee heeeee...Eeeh!
Hawa jamaa nilishajivua ushabiki kwao tokea ile fainali ya mwaka 1994...
 
K

Katibu Tarafa

JF-Expert Member
Joined
Feb 16, 2007
Messages
980
Likes
33
Points
145
K

Katibu Tarafa

JF-Expert Member
Joined Feb 16, 2007
980 33 145
jamani kuna mtu hapa ana website inayoonyesha hii michuano huku kwetu maporini hakuna kitu tunapata zaidi ya kusikiliza sauti za tumbili
 
Kana-Ka-Nsungu

Kana-Ka-Nsungu

JF-Expert Member
Joined
Oct 4, 2007
Messages
2,260
Likes
78
Points
135
Kana-Ka-Nsungu

Kana-Ka-Nsungu

JF-Expert Member
Joined Oct 4, 2007
2,260 78 135
Uhondo unaanza leo jioni,tunahesabu masaa tu,kwa walioko UK mambo iko hapa....

Africa Cup of Nations,
Group A
Date: Sunday, 20 January
Kick-off: 1700 GMT
Venue: Ohene Djan Stadium, Accra
BBC Coverage: BBC Sport website, live on BBC - via red button - & highlights on BBC3 at 1900 BST
 
The Invincible

The Invincible

JF-Expert Member
Joined
May 6, 2006
Messages
5,081
Likes
1,511
Points
280
The Invincible

The Invincible

JF-Expert Member
Joined May 6, 2006
5,081 1,511 280
Hivi hakuna mahali kwenye mtandao tunapoweza kuangalia? Wenye info please!
 
Kana-Ka-Nsungu

Kana-Ka-Nsungu

JF-Expert Member
Joined
Oct 4, 2007
Messages
2,260
Likes
78
Points
135
Kana-Ka-Nsungu

Kana-Ka-Nsungu

JF-Expert Member
Joined Oct 4, 2007
2,260 78 135
Kuna live coverage pia kwenye Eurosports,sasa hivi wanaonyesha opening ceremony. Im not sure kama hii channel inaonekana all over europe kama jina lake linavyo suggest.
 
M

MzalendoHalisi

JF-Expert Member
Joined
Jun 24, 2007
Messages
3,890
Likes
149
Points
160
M

MzalendoHalisi

JF-Expert Member
Joined Jun 24, 2007
3,890 149 160
Ghana 2 Guinea 1

Nimependa sana Kimoko- kipa wa Guinea - ni fiti sana na ameokoa mabao mengi!
 
P

Pakupaku

JF-Expert Member
Joined
Nov 15, 2007
Messages
255
Likes
0
Points
0
P

Pakupaku

JF-Expert Member
Joined Nov 15, 2007
255 0 0
Eh bwana lile sakata la leo ni kali sana! nimependa bao, alilopiga Muntari wa Ghana, yule kijana hatari sana, lakini FIFA wanahitaji extra assitants ili kuwe na uamuzi wa haki kuhusu penalty. sababu huu ni ulimwengu wa technolojia. uamuzi wa refa unaweza kuhatarisha maisha ya watu, kutokana na camera kiasi gani zinaweza kuprove wrong the refferee decision kama haya mambo tuliyoyaona leo, Ghana walideserve kushinda lakini penalty ilikuwa sio haki.
 
M

MzalendoHalisi

JF-Expert Member
Joined
Jun 24, 2007
Messages
3,890
Likes
149
Points
160
M

MzalendoHalisi

JF-Expert Member
Joined Jun 24, 2007
3,890 149 160
Eh bwana lile sakata la leo ni kali sana! nimependa bao, alilopiga Muntari wa Ghana, yule kijana hatari sana, lakini FIFA wanahitaji extra assitants ili kuwe na uamuzi wa haki kuhusu penalty. sababu huu ni ulimwengu wa technolojia. uamuzi wa refa unaweza kuhatarisha maisha ya watu, kutokana na camera kiasi gani zinaweza kuprove wrong the refferee decision kama haya mambo tuliyoyaona leo, Ghana walideserve kushinda lakini penalty ilikuwa sio haki.
Pakubaku,

Human touch! hatuhitaji mashine kutuamilia soka- sisi ni wanadamu, na makosa ya refa ni sehemu ya mchezo na ni makosa ya kibinadamu.. na sehemu ya burudani yenyewe!

Pia Guinea walipata penalty refa akapeta!
 
P

Pakupaku

JF-Expert Member
Joined
Nov 15, 2007
Messages
255
Likes
0
Points
0
P

Pakupaku

JF-Expert Member
Joined Nov 15, 2007
255 0 0
Pakubaku,

Human touch! hatuhitaji mashine kutuamilia soka- sisi ni wanadamu, na makosa ya refa ni sehemu ya mchezo na ni makosa ya kibinadamu.. na sehemu ya burudani yenyewe!

Pia Guinea walipata penalty refa akapeta!
kweli kabisa ndio sports
 
Kana-Ka-Nsungu

Kana-Ka-Nsungu

JF-Expert Member
Joined
Oct 4, 2007
Messages
2,260
Likes
78
Points
135
Kana-Ka-Nsungu

Kana-Ka-Nsungu

JF-Expert Member
Joined Oct 4, 2007
2,260 78 135
Eh bwana lile sakata la leo ni kali sana! nimependa bao, alilopiga Muntari wa Ghana, yule kijana hatari sana, lakini FIFA wanahitaji extra assitants ili kuwe na uamuzi wa haki kuhusu penalty. sababu huu ni ulimwengu wa technolojia. uamuzi wa refa unaweza kuhatarisha maisha ya watu, kutokana na camera kiasi gani zinaweza kuprove wrong the refferee decision kama haya mambo tuliyoyaona leo, Ghana walideserve kushinda lakini penalty ilikuwa sio haki.
Nakubaliana nawe Paku- it was never a penalty! lakini pia its part of the game na moja ya mambo mengi yanayotufanya tuupende mpira. Na kwa kukumbusha tu, mashindano haya yanaandaliwa na CAF na siyo FIFA.
Kesho huenda ndio tukaona the biggest fixture of this tournament- IVORY COAST vs NIGERIA.
 
Mtaalam

Mtaalam

JF-Expert Member
Joined
Oct 1, 2007
Messages
1,279
Likes
42
Points
145
Mtaalam

Mtaalam

JF-Expert Member
Joined Oct 1, 2007
1,279 42 145
ebwana mie naona ka mwaka huu hili kombe labaki hapo hapo ghana kwa vile tuu Tanzania hatukupita otherwsie mabingwa tungekua sie
 
Mtoto wa Mkulima

Mtoto wa Mkulima

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2007
Messages
688
Likes
23
Points
0
Mtoto wa Mkulima

Mtoto wa Mkulima

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2007
688 23 0
Wakuu Tunaweza Kuangalia Wapi Hizi Mechi? Tusaidieni Wenzenu Twafa Na Presure Huku!
 
M

Magabe Kibiti

JF-Expert Member
Joined
Jan 20, 2008
Messages
292
Likes
0
Points
0
M

Magabe Kibiti

JF-Expert Member
Joined Jan 20, 2008
292 0 0
Hivi TVT inaonyesha hizi mechi? kama sio je ni TV gani Tanzania inaonyesha? kwa walio nje labda twaweza kupata kwenye jumptv
 

Forum statistics

Threads 1,213,113
Members 461,948
Posts 28,467,517