AFRICA TUKIFIKA HAPA KISOKA SIKU MOJA TUTACHUKUA KOMBE LA DUNIA


Mr.Teacher

Mr.Teacher

JF-Expert Member
Joined
Sep 8, 2015
Messages
450
Likes
106
Points
60
Mr.Teacher

Mr.Teacher

JF-Expert Member
Joined Sep 8, 2015
450 106 60
Nimejaribu kuangalia hii fair play wanayocheza wachezaji wa mabara ya Uropa na America nikaona kama siku moja mpira utachezwa kwa asilimia zaidi ya 85 kwa timu za Africa basi ipo siku tusiyo ijua tutachukua kombe la dunia
 

Forum statistics

Threads 1,275,113
Members 490,908
Posts 30,533,066