Africa Must be colonized again; kuna mtu bado anapingana na Trump


M

Mtarban

JF-Expert Member
Joined
Jan 14, 2015
Messages
3,251
Likes
3,627
Points
280
M

Mtarban

JF-Expert Member
Joined Jan 14, 2015
3,251 3,627 280
Kwa maelezo take na sababu alizozitoa Mimi namuunga mkono kwa 100% wewe je?

1. Rais Wa Zimbabwe
2. Rais Wa Burundi na yanayoendelea huko

3. Rais Wa Uganda na yanayoendelea kwa wapinzani

4. Rais wa Gambia aliyeshindwa akataa matokeo

5. Uchaguzi wa Zanzibar wafutwa

6. Rais wa Ivory Coast afikishwa mahakama ya uhalifu ICC

7. Yanayoendelea konngo na kusababisha RAIA kuwa wakimbizi

hiyo ni mifano tu na inatosha kuharariha nia ya Trump kuwashughulikia viongozi Wa Afrika na ile ya Afrika must be colonized again
 
KENZY

KENZY

JF-Expert Member
Joined
Dec 27, 2015
Messages
7,111
Likes
6,476
Points
280
Age
23
KENZY

KENZY

JF-Expert Member
Joined Dec 27, 2015
7,111 6,476 280
Bora ungetoa muafaka wa hayo kuliko kusapoti hayo majamaa yaje kututawala unadhani tutabaki salama kweli..?
 
Hijja Madava

Hijja Madava

JF-Expert Member
Joined
May 14, 2014
Messages
2,796
Likes
635
Points
280
Hijja Madava

Hijja Madava

JF-Expert Member
Joined May 14, 2014
2,796 635 280
waje tu
 
Nibozali

Nibozali

JF-Expert Member
Joined
Oct 15, 2016
Messages
572
Likes
1,051
Points
180
Nibozali

Nibozali

JF-Expert Member
Joined Oct 15, 2016
572 1,051 180
Trump yuko sahihi
 
A

Andyhaule

Member
Joined
Dec 1, 2016
Messages
32
Likes
30
Points
25
Age
24
A

Andyhaule

Member
Joined Dec 1, 2016
32 30 25
Tena aanze na sisi tumechoka unafki
 
Shashi nalley

Shashi nalley

Senior Member
Joined
Nov 5, 2016
Messages
137
Likes
111
Points
60
Age
29
Shashi nalley

Shashi nalley

Senior Member
Joined Nov 5, 2016
137 111 60
Sijajua ikulu kunanini, au mishahara ya marais in kiasi gani, mbona viongozi wengi was Africa hawataki kutoka madarakani kwa njia ya amani, nitakubali usemi unaosema white black mask,
Viongozi wengi wa Africa bado wana cancer uroho was madaraka, hasa sub sahara Africans, tatizo ni nini, colonial legacy, utajili wa bara la Africa, au ikulu kuna nini,
Nisiende mbali nikawaza rangi ,colour black , au mind , tatizo ni nini, mliamua wenyewe kuwa upande was capitalism hivyo basi ni lazima mfuate democracy, democracy ndiyo hiyo ukifika mda wako wa kuwa out of systems your allowed to be out,
Matokeo ya kungangania madarakani mnapelekea vita, mauaji ya haraiki, wakimbizi, kuaribika kwa miundombini, umasikini uliopitiliza, aibu ana utu unapotea,
Kama hamtaki kutoka madarakani yawapasa mrudi kwenye socialism huko ndiko kuna utawala wa kifalme, utakaa milele na milele had I kufa, maana hakuna democracy but dictatorship only,
Tatizo viongozi wa Africa mna macho lakini hamuoni, mna masikio lakini hamsikii,
Kamakutoka madarakani imekuwa shida utazani queen system (Monarchy) vipi kampeni ya AFRICA as a single state, haitawezekanika kamwe, within a single region hutaki kuachia, ukipewa bara zima,
Africa is the black continent, thanx
 
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined
May 15, 2006
Messages
82,401
Likes
50,137
Points
280
Age
29
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined May 15, 2006
82,401 50,137 280
Trump hajawahi kusema hayo maneno.
 
E

end justify means

Senior Member
Joined
Jan 16, 2014
Messages
128
Likes
4
Points
35
E

end justify means

Senior Member
Joined Jan 16, 2014
128 4 35
Bora ungetoa muafaka wa hayo kuliko kusapoti hayo majamaa yaje kututawala unadhani tutabaki salama kweli..?
Hata tusipo baki salama upuuzi huu ukiendelea nani kakwambia utabaki salama
 

Forum statistics

Threads 1,273,480
Members 490,421
Posts 30,482,840